Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 34 tỷ

      34 tỷ 48 m2 708,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà mặt phố Xã Đàn.Vị trí giữa phố Xã Đàn, cực kì đẹp và sầm uất.Với DT 48 mét vuông, MT 5 m, xây 8 tầng là cực kì hiếm ở mặt...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 9 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 39 tỷ

      39 tỷ 112 m2 348,22 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Phố Khương Đình, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Dòng Tiền: 1 tỉ 200 tr/ Năm. DT: 112m. 9 Tầng Thang Máy MT. Nhà Hai mặt thoáng trước sau.Tòa nhà cao...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nghiêm Xuân Yêm, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 160 m2 234,38 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Đại Kim, vị trí đẹp hiếm nhà bán, 160m2 x 5 tầng, MT 8m, 37.5 tỉ (TL).Mô tả:+ Nhà xây chắc chắn, vuông vức.+ Thiết kế: Mỗi tầng 2 phòng 2...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 31 tỷ

      31 tỷ 76 m2 407,9 triệu/m2
      DT 76 m2, Xây 8 tầng, MT 4,2 m, giá 31 tỉVị trí cực đẹp ngay ngã 6 Ô Chợ Dừa, Tôn Đức Thắng, Hoàng Cầu, hiếm nhà bán, Nhà thiết kế 8 tầng, thang máy xịn...
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 128 m2, mặt tiền 23m tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 128 m2 273,44 triệu/m2
      Hiếm nhà mới đẹp 5 tầng mặt phố Tống Tất Thắng, 128 mét vuông, MT 23m, thang máy, lô góc, KD, giá 35 tỉSIÊU PHẦM LÔ GÓC 3 THOÁNG - liên kế khu đô ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 128 m2, mặt tiền 23m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 35 tỷ

      35 tỷ 128 m2 273,44 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại liên kế nằm trục chính KDT Văn Phú lô góc 128 mét vuông, MT 23m giá 35 tỉ.Mặt đường trục chính KD sầm uất, đường rộng 25m,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 110 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3, giá 38 tỷ

      38 tỷ 110 m2 345,46 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT: Lý Chính Thắng, P. 8, Q. 3.DT: 5 x 26m (nở hậu 5,5m) - CN 110 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam,KC trệt, lửng, 5 lầu.Đang có hợp đồng...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 4 - Quận 3, giá 38 tỷ

      38 tỷ 120 m2 316,67 triệu/m2
      Tòa nhà giá siêu mềm, MT Cư Xá Đô Thành, P. 4, Q. 3.- DT: 6x20m vuông vắn. Công nhận 114m2.- Kết cấu: 7 tầng. Có thang máy. đầy đủ nội thất.- HĐ thuê...
      Đường Số 2, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 95 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 38,9 tỷ

      38.9 tỷ 95 m2 409,48 triệu/m2
      Thang máy sẵn, có hầm xe, góc 2 MT thương hiệu sầm uất và nổi tiếng+ hotline Ms. Thư 0329 700 *** để xem nhà thực tế.+ DT: Ngang 4.5 - Dài 16m.+ Kết cấu sẵn...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 32,99 tỷ

      32.99 tỷ 0 m2
      Cam kết chỉ đăng tin đúng thực tế, tránh mất thời gian đôi bên!hotline: 0917 457 *** Thúy Hoa (xem nhà - sổ trực tiếp).đc: MT Trần Nhật Duật giao với Đặng...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 26 - Bình Thạnh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 200 m2 180 triệu/m2
      bán ngay, tòa nhà 200m2, 7 tầng, đường Nguyễn Gia Trí.Bạn cần tìm ngôi nhà ra sao?Tôi sẽ tìm giúp bạn.LH: 0347 362 *** - Giỏi thổ cư.Mô tả:- chính chủ gấp...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 935 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 34 tỷ

      34 tỷ 935 m2 36,37 triệu/m2
      Vị trí đẹp, MT trước là QL 1A, MT sau là đường nhựa rộng 16m. Gần ngã 4 ga, khu vực KD sầm uất. Thuận tiện làm kho xưởng, xây tòa nhà văn phòng...- DT: 15m...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 196 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 196 m2 178,58 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh nhà MT 84A Hoàng Hoa Thám, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 5.6 x 35m.- KC: 5 tầng.- hợp đồngT: 120tr/th.Vị trí đẹp nhất đường Hoàng Hoa Thám,...
      84A Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Bán Nhà Ăn Tết! Bán căn nhà phố Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3.- DT: 4m x 25m. Công Nhận đủ 100m2 không lộ giới- Kết cấu: Trệt 3 lầu. - Phù hợp mua giữ tiền, cho...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 167 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 33 tỷ

      33 tỷ 167 m2 197,61 triệu/m2
      bán nhanh nhà Nguyễn Thị Thập P. Tân Phú, Q. 7.- DT: 7x27m SHR 167 mét vuông.- Vị trí đường huyết mạch thương mại.- bán ngay giá: 33 tỉ.liên lạc:...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      )
      Hoàng Sơn ( Bất Động Sản Q7 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 79 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 79 m2 392,41 triệu/m2
      Chính chủ vỡ nợ bán ngay nhà 2 MT Nguyễn Cư Trinh Q1 đối diện KS Pullman (4.5x17m) 4 tầng hợp đồngT 100tr/th chỉ 31 tỉ.- DT: 4.5 x 17m.- Kết cấu: 4 tầng.-...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trần Quang Diệu - 9 - Quận 3, giá 38 tỷ

      38 tỷ 120 m2 316,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 MT, ngang 9m nở hậu 9,5m. Nhà đẹp, sẵn có HĐ thuê dòng tiền ổn định, vị trí ngay Trần Quang Diệu, Q. 3. Sát cạnh Phú Nhuận, Q 10. Q...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Nguyễn Duy Dương - 2 - Quận 10, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường 165B-165 Nguyễn Duy Dương, P. 2, Q. 10. DT: 7.5m x 25m, trệt, 1 lầu.Bán căn nhà phố đường 165B-165 Nguyễn Duy Dương, P. 2, Q. 10.-...
      165B-165, Đường Nguyễn Duy Dương, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.