Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 380 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Phan Thiết, giá 38 tỷ

      38 tỷ 380 m2 100 triệu/m2
      Bán hotel MT Nguyễn Đình Chiểu, Hàm Tiến.- DT 380m2 có 320m2 thương mại dịch vụ.- MT 10m.- Bên đồi view biển.- Trung tâm khu phố Tây.- Có sẵn 30p đầy đủ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      - Bán nhà MP Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân.+ Cần bán ngay nên muốn nhượng lại ngôi nhà 8 tầng nổi + 1 tầng hầm mặt phố Khuất Duy Tiến, 2 mặt thoáng trước...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Nhà mặt phố Liễu Giai Ba Đình DT sổ 77m2 DT ngoài sổ 13m2 nhà c4 MT 9.2m mặt hậu 9.3m lô góc ba mặt thoáng.Vị trí cực đẹp, cách Hồ Tây 300m, cách Lotte...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Văn Sỹ - 10 - Phú Nhuận, giá 33 tỷ

      33 tỷ 80 m2 412,5 triệu/m2
      Bán nhà MT chính chủ 152 Lê Văn Sỹ p10 Q. Phú NhuậnDT 4,2m * 20m.Kết cấu 1 trệt 2 lầu sàn BTCT,hiện trạng nhà chính chủ xây lâu đời nên rất kiên cố.Bố cục...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 225 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7, giá 31 tỷ

      31 tỷ 225 m2 137,78 triệu/m2
      nhà cấp 4 MT đường Số 3 - vị trí KD - DT 8x28m 225 mét vuông - hợp xây căn hộ dịch vụ - 31 tỉ, Ms Nga bất động sản.Bán nhà phố đường số Q. 7 -...
      Đường Số 3, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 24 tầng, 410 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 33 tỷ

      33 tỷ 410 m2 80,49 triệu/m2
      + Cc gởi bán nhanh căn nhà phố đường Lê Trọng Tấn Q. Tân Phú.+ Giá chỉ hơn 70tr/ m2.+ DT đất 410m2.+ Kết cấu 4 tầng. DT sàn 900m2.+ Tổng 32 phòng + mặt...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 12 - Quận 10, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      bán ngay nhà 2 MT Lê Hồng Phong, P12, Q10, (đoạn đẹp nhất, sầm uất nhất cung đường).- DT 4m x 25m.- Kết cấu 6 tầng mới cứng có thang máy.- Đang có HD thuê...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Gia Tuấn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 387 m2, mặt tiền 15m tại Đường Ngô Quyền - Buôn Ma Thuột, giá 40 tỷ

      40 tỷ 387 m2 103,36 triệu/m2
      Bán mặt bằng KD MT đường Ngô Quyền P. Tân An TP.Buôn Ma Thuột-DT: 15x25m (nở hậu 16m5)-Thổ cư: 300 m²-Hiện trạng: mặt bằng KD-Hướng: hướng Đông Nam-Giá:...
      Đường Ngô Quyền, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 9 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 70 m2 442,86 triệu/m2
      Mô tả: MT 6.3m Kết hợp vừa KD vừa ở cực kỳ đẳng cấp.- Khu vực đẹp nhất Q. Nam Từ Liêm, còn phố dành cho vip.- 8 tầng nổi 1 tầng hầm.- T1,2,3 thông sàn.-...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ, giá 32 tỷ

      32 tỷ 70 m2 457,15 triệu/m2
      Cần bán rất gấp nhà chính chủ mặt phố Xuân Diệu Quảng An Tây Hồ, view Hồ Tây - KD - oto đỗ ngày đêm. Tầm tài chính hiếm bán tại khu vực.DT 70m2 5 tầng MT...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 118 m2 317,8 triệu/m2
      Mặt phố - hiếm - knh doanh đỉnh - vỉa hè đá bóng.Đt: 0702 138 ***.Trần Đại Nghĩa 118m2, MT 5m vỉa hè rộng, khu vực KD tấp nập ngày đêm, gần nhiều trường...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 22m , giá 40 tỷ

      40 tỷ 150 m2 266,67 triệu/m2
      Siêu lô góc, MT rộng 22 m, KD đỉnh, hai mặt đường oto tránh, đang cho shop cà phê thuê 55 tr/tháng.+ DT 150m2, thiết kế 4 tầng, giá nhỉnh 40 tỉ.+ Nhà lô...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 9 tầng, 79 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 79 m2 405,07 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Hoàng Quốc Việt vỉa hè hai oto tránh nhau KD đa dạng 79m2x9T MT 7.3m giá 32tỉ. Nhà đẹp lung linh. Chủ tâm huyết xây nội thất thang máy nhập...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Thanh Xuân, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 0 m2
      Hiếm có khó tìm.Bán ngôi nhà phố Nguyễn Thị Thập KĐT Trung Hoà Nhân Chính ở đẹp KD tốt.DT 80,15m2.MT siêu rộng 7m.bìa đỏ vuông vức sẵn sàng giao dịch.Nhà...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 171 m2 tại Phường Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 171 m2 187,14 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vọng trung tâm Q. Hai Bà Trưng giáp phố Giải Phóng Trường Chinh.DT 171 mét vuông hiện có nhà 2 tầng cũ chủ đang cho thuê 30...
      Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 115 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 39 tỷ

      39 tỷ 115 m2 339,14 triệu/m2
      Mặt phố Khuất Duy Tiến, phố hiếm nhà bán, trung tâm Q. Thanh Xuân, giao giữa các Q..Mặt phố - 8 nổi 1 hầm - cho thuê 120tr/tháng.- Vị trí ngay ngã 4 Trần...