Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 65 m2 tại Đường Võ Văn Dũng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 40 tỷ

      40 tỷ 65 m2 615,39 triệu/m2
      - Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố ngay đầu giao với Hoàng Cầu, xung quanh hàng xóm toàn nhà các cán bộ cao cấp của Đảng và Nhà nước. Nơi tập trung nhiều tòa nhà...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 39 tỷ

      39 tỷ 96 m2 406,25 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Như Uyên DT sổ 96 mét vuông MT 6m xây 4 tầng đường hè 30m nhà đang cho thuê, phố đông đúc KD sầm uất, gần chợ, trường học,...
      Phố Nguyễn Như Uyên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 94 m2, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Ba Đình, giá 34,8 tỷ

      34.8 tỷ 94 m2 370,22 triệu/m2
      Nhà mặt phố KD sầm uất nằm tại ngay ngã 4 Huỳnh Thúc Kháng.Măt tiền 7m - vỉa hè 3m.DT: 94m - giá 34,8 tỉ.Đối diện tòa văn phòng.Xây văn phòng hoặc nhà hàng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 82 m2 457,32 triệu/m2
      Siêu phẩm Yên Hoa - Tây Hồ.Trung tâm Tây Hồ - mặt phố - view Hồ Tây - nhà đẹp 6 tầng thang máy.DT: 82m2 - 6 tầng - MT 5,6m.giá 37,5 tỉ.- Vị trí nhà nằm trên...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 128 m2 tại Phường Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 128 m2 304,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố thương mại mặt đường Số 23 khu đô thị TP Giao Lưu 128m2 giá 39 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong cách hiện đại 2 mặt thoáng, vỉa...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường 23, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 9 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 36 tỷ

      36 tỷ 150 m2 240 triệu/m2
      Toà văn phòng 9 tầng - giữa phố - vỉa hè rộng - MT rộng - dòng tiền cho thuê cao.+ 9 tầng thông sàn - doanh nghiệp lớn nhân sự.+ bìa đỏ đẹp. Nở hậu.+ Giá...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 78 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 78 m2 397,44 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán, nhà mặt phố mặt đường Hoàng Hoa Thám, trung tâm Q. Ba Đình. Đoạn đẹp nhất phố, vỉa hè rộng, MT lớn gần chợ Bưởi. Khu vực KD sầm uất Thiết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      ___ Nhà mặt phố ngay đoạn ngã 3 Vũ Trọng Phụng_ Nhân Hòa DT bìa đỏ 90m MT 6m Lô góc, từ tầng 2 trở lên DT tây dựng là 105m nhà gồm 7 Tầng nổi và 1 tầng...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 83 m2, mặt tiền 7m tại Đường Láng - Trung Liệt - Đống Đa, giá 32,8 tỷ

      32.8 tỷ 83 m2 395,19 triệu/m2
      Cần bán 1 ngôi nhà cực đẹp và hiếm MẶT PHỐ Yên Lãng, Đống Đa.- Trong khu vực, rất hiếm nhà mặt phố có MT rộng như căn này. 7m MT cùng vỉa hè rộng, cực kỳ...
      Đường Yên Lãng, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 91 m2 tại Phố Phó Đức Chính - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 91 m2 362,64 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, mặt phố Phó Đức Chính, Q. Ba Đình, tuyến phố KD sầm uất, xung quanh các toà nhà văn phòng, cư dân văn minh dân trí cao.- Nhà DT 91m2, 5...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 400 m2, mặt tiền 9m tại Đường Ngũ Hiệp, giá 38 tỷ

      38 tỷ 400 m2 95 triệu/m2
      MẶT PHỐ NGŨ HIỆP ĐA CHỨC NĂNG, KD SẦM UẤT. HAI THOÁNG TRƯỚC SAU. giá rẻ nhất CHƯA ĐẾN 100 tr/m .- CHỦ VỪA Ở VỪA CHO THUÊ ĐẠT 45 tr/ Tháng. - Vị trí nhà...
      Đường Ngũ Hiệp, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 210 m2, mặt tiền 9m tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 210 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh tòa nhà phố QL 13, gần bến xe miền đông.- Tòa nhà DT 9.5x28m vuông vắn, công nhận 210 mét vuông kết cấu hầm 1 trệt + 1 lửng 6 lầu mái...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng tại Đường Ngô Quyền - 6 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Ngô Quyền, P. 6, Q. 10.- DT: 7.3 x 9.3 mét vuông. Công nhận: 64.7 mét vuông.- Kết cấu: Hầm + 6 Tầng + Thang máy.- căn ...
      Đường Ngô Quyền, Phường 6, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 208 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 208 m2 185,1 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà MT đường Phạm Phú Thứ, P. 11, Q. Tân Bình.- Vị trí đẹp nhất cung đường ngay trung tâm khu KD vải sầm uất, gần Đồng Đen,...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 70 m2 500 triệu/m2
      Chia TS bán nhanh ngôi nhà tâm quyết.- DT: 4x16m.- Kết cấu 3 làu kiên cố.- Vị trí: Khu KD đắt địa, gần ngã 5 Cống Quỳnh - Phạm Ngũ Lão, đầy đủ mọi tiện...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 270 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 38 tỷ

      38 tỷ 270 m2 140,75 triệu/m2
      MTKD đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9.3m x 18m. Nở hậu. 270 mét vuông.- Hiện trạng: Nhà trệt + 2 lầu.- Đang cho thuê KD 80...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 406 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Anh - Bình Tân, giá 36 tỷ

      36 tỷ 406 m2 88,67 triệu/m2
      Bán toà nhà building MT Phan Anh, P. Bình Trị Đông, Bình Tân.- DT: Ngang 7m x dài 58m xây dựng 7m x 40m (sân trước lộ giới 7m, sân sau chừa mật độ công...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 508 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 508 m2 63 triệu/m2
      Bán Khuôn Đất Xây căn hộ dịch vụ Cao Cấp Đường Nơ Trang Long ,P.13 , Q. Bình Thạnh - đc : MT Nơ Trang Long , P. 13 , Q. Bình Thạnh.- DT : 8 x32 , nở hậu...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.