Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 31 tỷ

      31 tỷ 150 m2 206,67 triệu/m2
      - DT: 7.5x20m2 vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 4 lầu + sân thượng.- Vị trí đắc địa, xung quanh nhiều căn biệt thự, tòa nhà văn phòng, công ty,- Nhà 1 đời chủ...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 445 m2, mặt tiền 12m tại Phường Phú Hữu - Quận 9, giá 33 tỷ

      33 tỷ 445 m2 74,16 triệu/m2
      BÁN MỘT TRONG NHỮNG căn biệt thự ĐẸP NHẤT PHÚ HỮU TP THỦ ĐỨC444 mét vuông ĐẤT, THỰC TẾ HƠN 500 mét vuôngTRỆT 2 LẦUGẦN VÒNG XOAY PHÚ HỮU, ĐƯỜNG...
      Đường Vành Đai, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 33 tỷ

      33 tỷ 135 m2 244,45 triệu/m2
      Gia đình xuất cảnh cần bán ngay toà nhà Nguyễn Văn Trỗi, đoạn đẹp nhất với nhiều toà nhà văn phòng, NH. Di chuyển sân bay 5 ph, vị trí đắc địa thương mại...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vũng Tàu, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Con đường KD sầm uất bậc nhất Tp. Vũng Tàu, khách du lịch đông. Đường rộng vỉa hè, cách biển gần. Ngang 8.7m thích hợp quý khách mua ở KD đa ngành hoặc cho...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 70 m2 478,58 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố vỉa hè đá bóng, KD đa dạng, MT rộng, thiết kế hiện đại, vị trí đắc địa, giá trị thương mại gia tăng mạnh trong thời gian tới!+ Vị Trí: Tọa...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 94 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 34,8 tỷ

      34.8 tỷ 94 m2 370,22 triệu/m2
      Nhà mặt phố KD sầm uất nằm tại ngay ngã 4 Huỳnh Thúc Kháng.Măt tiền 7m - vỉa hè 3m.DT: 94m2 - giá 34,8 tỉ.Đối diện tòa văn phòng.Xây văn phòng hoặc nhà...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2 tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 90 m2 416,67 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, trung tâm Q. Tây Hồ, siêu hiếm nhà bán trong phân khúc tầm tiền - hưởng mọi tiện ích và không khí trong lành do Hồ Tây mang lại.- Nhà DT...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 70 m2 457,15 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội:+ Vị trí mặt phố lớn giao thông 2 chiều, vỉa hè rộng 5m, KD sầm uất với đa dạng ngành...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 35 tỷ

      35 tỷ 90 m2 388,89 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố nằm đoạn đẹp nhất mặt phố Phạm Văn Đồng. Ngay cạnh sát phố Hoàng Quốc Việt. Cạnh các trường đại học lớn: đại họcQG, đại học Sư...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 106 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 106 m2 301,89 triệu/m2
      liên hệ ngay: Tôi - Liên nhà mặt tiền: 0977 097 ***.Mặt phố Hai Bà - Vỉa hè rộng - oto 2 chiều dừng đỗ - KD sầm uất.- Nhà 2 tầng mặt phố đắc địa gần ngã...
      Phố Bạch Mai, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 185 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 185 m2 162,17 triệu/m2
      Siêu ngon, khu căn biệt thự - MT P13 Bình Thạnh - khu không có nhà bán - building 185 mét vuông (8.1x23) - giá 30 tỉ TL.Mô tả:+ MT đường khu căn ...
      Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 7 tầng tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      Toà nhà căn hộ dịch vụ MT Nguyễn Văn Đậu. P11. Bình Thạnh.- DTCN: 193.8 mét vuông (4,6mx 40m).- KC: Hầm, 6 lầu. MCT. 23 phòng căn hộ dịch vụ....
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 114 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 10, giá 30 tỷ

      30 tỷ 114 m2 263,16 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Điện Biên Phủ - Lê Hồng Phong, P. 10, Q. 10 (kèm ảnh thật).- DT: 9.5 x 12m.- Kết cấu: 4 tầng.- HĐ thuê: 130 tr / tháng. HĐ ký 9 năm.- giá:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 180 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Nguyễn Trãi, Q. 1.- DT: 8,5 x20m, 3 tầng sân thượng.- hợp đồng thuê 60 tr/tháng.- Vị trí rất đẹp kinh đô thời trang Thành phố ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      * Bề ngang bề thế 8.4m - 2 MT trước sau cực đẹp, xem ngay!- DT: 8,4X16m. (không có căn so sánh trong tầm giá).- 5 tầng + thang máy cao cấp, đang có 16 phòng...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 500 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 500 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Lạc Long Quân - Hồng Lạc, Q, Tân Bình. DT: 10 x 50m. 500 mét vuông. Giá 40 tỉ 0906 320 ***.DT 10m x 50m CN 500 mét vuông.Hiện đang...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 136 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - Quận 11, giá 31 tỷ

      31 tỷ 136 m2 227,95 triệu/m2
      Giá chỉ 202 tr/m2 sở hữu căn MT rộng 8m x17m Đường Nguyễn Thị Nhỏ - Nguyễn Chí Thanh, Đường rộng hiện hữu 25 mét có vỉa hè rộng rãi, công nhận đủ DT 138m2.-...
      121-123 Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 120 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      Góc 2 MT Võ Văn Tần, P5, Q. 3 - đoạn 2 chiều sầm uất gần Cao Thắng (tin còn bán).- DT: 6x20m.- Kết cấu: 5 tầng lầu.- hợp đồng thuê: 175 tr/tháng.- Vị trí...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.