Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 39 tỷ

      39 tỷ 125 m2 312 triệu/m2
      Phố vip, phải nói là cực kỳ vip 1 nhà ra phố, lô góc 3 mặt thoáng, garage oto, thang máy, có đủ cả.Với DT 125 mét vuông x 6 tầng MT 6m giá 39 tỉ.Mô...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 130 m2 280,77 triệu/m2
      - Tòa căn nhà phố Âu Cơ 130m2 x 7 tầng, MT 5.8m.- Vị trí đắc địa, tiềm năng phát triển mạnh, dự án đường đê Âu Cơ đang triển khai sắp xong giá trị càng...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Tuyết Trinh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 16m tại Đường Thiên Hiền - Nam Từ Liêm, giá 36 tỷ

      36 tỷ 100 m2 360 triệu/m2
      chính chủ cần bán, giảm giá sâu tòa nhà lô góc, 2 mặt phố oto tránh. KD rất tốt.Mô tả:+ Vị trí đắc địa, nằm ngay ngã 4, trung tâm phố, xung quanh toàn các...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Ba Đình, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 130 m2 288,47 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên để giá cực mềm căn mặt phố Nguyễn Trường Tộ - Cửa Bắc - Ba Đình.Mặt phố - KD - xây dựng cao tầng - giá rẻ - 1 sổ 1 chủ.+ Vị trí ngay...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 215 m2, mặt tiền 8m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 33,33 tỷ

      33.33 tỷ 215 m2 155 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt đường Giải Phóng, P. Giáp Bát, Q. Hoàng Mai. (Cửa ngõ phía nam thủ đô).- DT: 210m2.- MT: 8m.- Nhà 2 tầng.- pháp lý bìa đỏ chính...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 75 m2 513,34 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn mặt phố Đại La, 8 tầng thang máy, đầy đủ nội thất tân cổ điển, vừa ở vừa KD cực đỉnh, nhà mới kính khôngng đợi chủ mới bóc tem.+...
      Phố Đại La, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 15m tại Đường Tân Thành - 12 - Quận 5, giá 33 tỷ

      33 tỷ 80 m2 412,5 triệu/m2
      Đường Tân Thành, 5 tầng, 4x20m, P. 12, Q. 5.+ Mô tả: MT KD TTTM Q5, Khu Phân Phối phụ Tùng xe cho cả nước, Tiếp Giáp các Q. Trung Tâm.+ Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 36 tỷ

      36 tỷ 90 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà cực hiếm - Góc 2MT đường lớn Trần Hưng Đạo P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT: 5 x 20m.- Công nhận: 90m.- Kết cấu: 3 tầng + sân thượng.- giá: 46 tỉ hạ về...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 450 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 450 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh dãy nhà trọ MT đường Phạm Hữu Lầu, P. Phú Mỹ, Q. 7.DT: 15x30m, tổng: 450  mét vuông, tất cả có 72 phòng.Hiện khai thác hết công...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7, giá 33,8 tỷ

      33.8 tỷ 100 m2 338 triệu/m2
      MT đường Hoàng Trọng Mậu: Lộ giới 35 m (DT: 5x20m):Bán giá: 33 tỉ 8.Cho thuê: 50.000.000 / tháng.+ Hầm trệt 4 lầu, sân thượng.khu dân cư Him Lam Q. 7.+...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 264 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 14 - Bình Thạnh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 264 m2 143,94 triệu/m2
      MT đường lớn thương hiệu KD nhiều ngành nghề thương hiệu. Vị trí thuận lợi đi lại trung tâm. Hướng đi trung tâm Q. 1 Phú Nhuận. Vị trí gần BV Ung Bướu Bình...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 65 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - Quận 10, giá 34 tỷ

      34 tỷ 65 m2 523,08 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Hồng Phong - P. 1 - Q. 10DT: 4x20m. Nở hậu 4,5m. Công nhận 65m2Kết cấu: Trệt - 4 lầuHĐ thuê hiện có: 90 tr/Tháng. HĐ còn 5 nămgiá: 34...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      - Đây là khu vực trung tâm, lưu lượng người qua lại cực đông tiện để KD đầu tư buôn bán, ở cũng thể hiện đc đẳng cấp. ĐỐI diện dự án 33 tầng đang xây hoàn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 220 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      DT: 8x30m, công nhận 220 mét vuông.Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thương.chính chủ cần bán ngay giảm từ 45 tỉ về 34 tỉ thỏa thuận.L/H xem nhà: 0935...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 35 tỷ

      35 tỷ 135 m2 259,26 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ Nguyễn Văn Trỗi, P. 8,Q. Phú Nhuận (7.5x18m, hầm 5 lầu)T/nhập 120tr/th- 35 tỉ TL - DT: 7.5x18m nhà vuông vắn - Hiện trạng: Nhà xây...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 133 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3, giá 40 tỷ

      40 tỷ 133 m2 300,76 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - trực tiếp làm việc chính chủ - pháp lí rõ ràng.LH: 0917 457 *** Thúy để xem nhà và sổ trực tiếp.- Giá...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 102 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 102 m2 392,16 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Nguyễn Trãi ngang 6m. Dài 17m. 5 tầng. Đang làm nhà hàng. Giá chỉ 40 tỉ.- call ngay: 0937 820 *** Mr Hải.- Vị trí: MT Nguyễn Trãi gần với Cống...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Hồ Văn Huê - Phú Nhuận, giá 31 tỷ

      31 tỷ 100 m2 310 triệu/m2
      Góc 2 MT Hồ Văn Huê (LG 20m) hiếm hoi đang rao bán:1. đc: Góc 2 MT Hồ Văn Huê, P9, Phú Nhuận.2. DT: 7 x 15.3. Kết cấu: 4 Tầng + Sân thượng.4. pháp lí:...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.