Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Chính chủ cần xoay tiền mặt nên quyết tâm bán nhà KD đỉnh - 2 thoáng - hiếm nhà bán - có thang máy.+ Vị trí nhà bán thuộc khu lõi, vip Ba Đình, gần nhiều...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội.

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nhật Chiêu - Tây Hồ, giá 32 tỷ

      32 tỷ 140 m2 228,58 triệu/m2
      Mặt phố - oto - view trọn Hồ Tây - nở hậu - 7 tầng 1 tum - thang máy êm - 13 phòng khép kín hiện đại - đoạn đẹp nhất phố khu vực tây nhiều hơn ta.Mô tả:- Vị...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 31 tỷ

      31 tỷ 62 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trích Sài đường ven Hồ Tây, Tây Hồ.+ Vị trí mặt phố ven hồ View thẳng Hồ Tây cực đắt giá, 2 mặt thoáng, 1 mặt phố trích sài, mặt sau ngõ ...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyên Hồng - Đống Đa, giá 35 tỷ

      35 tỷ 90 m2 388,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Láng Hạ, Nguyên Hồng, Hoàng Ngọc Phách, dân trí cao.Khu vực đẹp nhất phố, KD ngày đêm, cà phê, nhà hàng.DT 90 mét vuông, xây 7...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 210 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì, giá 33 tỷ

      33 tỷ 210 m2 157,15 triệu/m2
      + Mặt phố Ngọc Hồi, giá trong ngõ, KD mọi loại hình dịch vụ, cơ hội dành cho những NĐT nhanh chân nhất.+ Nhà cũ xác định bán đất, phù hợp chủ mới về xây tòa...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Yên Hoa - Tây Hồ, giá 37 tỷ

      37 tỷ 90 m2 411,12 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố Yên Hoa view Hồ Tây:+ DTXD 90m2, xây 6 tầng thang máy, MT gần 6m, phù hợp vừa ở vừa cho thuê KD dòng tiền.+ giá: 37 tỉ.liên lạc xem...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 35 tỷ

      35 tỷ 130 m2 269,24 triệu/m2
      Gấp gấp gấp...! bán gấp nhà mặt phố Khuất Duy Tiến - Vành Đai 3, Q. Thanh Xuân. VỊ trí đẹp, vỉa hè 8m, đường đôi 2 tầng 16 làn xe ô tô. Khuất Duy Tiến -...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 100 m2 375 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, Đại Cồ Việt+ DT 100m2 MT 6m 2 mặt thoáng trước sau.+ Vị trí đắc địa , vỉa hè rộng 5m, KD sầm uất+ Phù hợp xây tòa văn phòng,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 210 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 210 m2 147,62 triệu/m2
      Bán toà nhà căn hộ góc 2 MT, 4 tầng Ngay Lê Văn Việt, Q9.- DT: 210 mét vuông (10x21). Hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng. Cách LVV 50m.- Cho thuê...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận 7, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      MT đường Hoàng Trọng Mậu (D1 cũ), Đông Bắc phong thủy mát mẻ, con đường KD sầm uất của KĐT.* Hiện trạng:Nhà có sổ.Sẵn HĐ thuê hàng tháng 70 tr.* Kết cấu...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 128 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 128 m2 281,25 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay nhà MT Trương Công Định, P14, Tân Bình.DT: 8x16m, vuông vắn, CN 128m2. Hiện trạng: Trệt 3 lầu ST.Vị trí: Nhà gần các trục đường...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 200 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 200 m2 197,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà phố Tân Sơn Nhì, Tân Phú.- MT Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, đường 20 KD sầm uất, thông Trường Chính,...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 210 m2, mặt tiền 7m tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân, giá 33 tỷ

      33 tỷ 210 m2 157,15 triệu/m2
      Bán showroom 210m2 Giải Phóng, MT 7,8m vỉa hè, mặt phố sầm uất, KD đủ loại hình, giá 33 tỉ.Mô tả:Mặt phố - vỉa hè rộng - MT gần 8m - bìa đỏ đẹp - giá hợp...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 105 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Thận Duật, giá 35 tỷ

      35 tỷ 105 m2 333,34 triệu/m2
      - Mặt phố vip - Phạm Thận Duật - Mai Dịch - Cầu Giấy.- DT: 105 mét vuông x 10 tầng x MT 10m.- Mặt phố trung tâm Cầu Giấy - 35 tỉ.- bìa đỏ mặt phố...
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 196 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ngọc Hồi, giá 30,9 tỷ

      30.9 tỷ 196 m2 157,66 triệu/m2
      Mặt phố KD mọi loại hình, sát với khu hành chính huyện Thanh Trì, tiện ích không thiếu thứ gì, chuẩn bị đón đầu lên Q. Ngọc Hồi.+ Chủ mới về xây tòa 8 tầng...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 75 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ bán hoặc cho thuê nguyên căn.Phù hợp cả nhà ở và văn phòng.Ngay ngã 4 Vạn Phúc, Hà Đông, mặt đường Vạn Phúc.- MT 5m.- Sâu 15,5m.- Nhà 9 tầng, từ...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 69 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ, giá 36 tỷ

      36 tỷ 69 m2 521,74 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố view Hồ Tây, đường 20m, KD, oto đỗ ngày đêm.Nhà bán nằm ở vị trí siêu hiếm, MT lớn view hồ Tây, khu vực siêu trung tâm thuận tiện lưu...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 96 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 30 tỷ

      30 tỷ 96 m2 312,5 triệu/m2
      Cần bán tòa 9 tầng thang máy - trung tâm sầm uất nhất Q. Cầu Giấy - oto tránh - KD đa dạng.+ DT 96m2, MT rộng 8m, giá chỉ 30 tỉ.- Nhà đẹp lung linh, chủ xây...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.