Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 156 m2 tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 39,8 tỷ

      39.8 tỷ 156 m2 255,13 triệu/m2
      Duy nhất còn sót lại ngôi nhà MT đường số 2 cư xá Đô Thành, P4, Q3.DT: 7*24m, NH phong thủy đẹp.Kết cấu: Trệt, 2 lầu.Chỉ tiêu xây dựng: Hầm, 7 lầu.giá:...
      Đường Số 2 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 126 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hà Huy Tập - Tân Phong - Quận 7, giá 40 tỷ

      40 tỷ 126 m2 317,47 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nam Thiên 3, đường Hà Huy Tập - Phú Mỹ Hưng, Q. 7. DT: 7x18m, giá 40 tỉ Bán nhà mặt tiền Nam Thiên 3, đường Phạm Thái Bường - Phú Mỹ...
      Dự án Nam Thiên 1,2,3, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 113 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Thập, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 113 m2 323,01 triệu/m2
      BÁN nhà phố ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ THẬP Q. 7, KẾT CẤU 5 TẦNG,ĐANG CHO THUÊ 55 tr. Ngang 4,5 mét,dài 25 mét. Hiện trạng gồm 6  phòng ngủ,1 phòng thờ,1 phòng...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 160 m2 tại Phường 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà c4 gần ngã tư Nguyễn Xí và Đinh Bộ Lĩnh P. 26 vuông vắn 8 x 20 tiện để xây mới căn hộ dịch vụ hoặc tòa nhà văn phòng cho thuê.Vị trí đẹp,...
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3/2 - Quận 10, giá 38 tỷ

      38 tỷ 80 m2 475 triệu/m2
      Cần bán ngay trước tết, ngôi nhà MT đại lộ 3/2, Vị trí nằm trên trục giao thông chính, kết nối giữa các Q. trung tâm SG. - DT 4x20m, 80m2- Kết cấu trệt 6...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 710 m2, mặt tiền 18m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 710 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhà gấp xoay tiền NH cuối năm.Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường Lê Văn Quới Ngay gần ngã ba Mã lò với Lê Văn Quới.- Khu KD sầm uất nhất,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng, 110 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận, giá 30 tỷ

      30 tỷ 110 m2 272,73 triệu/m2
      nhà phố siêu khan hiếm Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. Phú Nhuận.- DT: 5m x 25m.- Kết cấu: Trệt + Lầu CTXD Hầm 8 Tầng.- HĐ thuê: 150 tr / Tháng.- Vị trí đẹp nhất...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 120 m2 tại Phường 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 120 m2 308,34 triệu/m2
      bán ngay tòa nhà văn phòng MT Cư Xá Đô Thành, P. 4, Q. 3.+ DT: 6x20m, vuông vắn.+ Kết cấu: 7 tầng thang máy, nhà mới.+ Hiện trạng nhà đang có thu nhập:...
      Đường Số 1, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Xích Long, giá 35 tỷ

      35 tỷ 61 m2 573,78 triệu/m2
      MT Phan Xích Long, P2, Phú nhuận - Ngang 6m - 6 tầng - Dòng tiền 1,5 tỉ / năm- DT : 6m x 12.5m nở hậu 6.3m.- Kết cấu : 1 trệt 5 lầu.- Nhà có hẻm sau 6m...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 170 m2 tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 170 m2 229,42 triệu/m2
      Siêu phẩm biệt thư siêu đẹp kiến trúc hiện đại nhà mới đẹp MT Lê Văn Huân, P. 13, Q. Tân Bình- DT 7x25m , công nhận 170m - Kết cấu: hầm 5 tầng thang máy. -...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 220 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trọng Lội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Trọng Lội, P4, Tân Bình, 7.7x30m, hầm, trệt, 2 lầu Sân thượng, ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất, giá 34 tỉ.+ DT: Ngang 7.7x30m, công nhận...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 160 m2 206,25 triệu/m2
      ngôi nhà phố Hoàng Hoa Thám, P. 7, Bình Thạnh.- DT: 8m x 20m (CN 155.8m2).- Kết cấu: 3 tầng. Tiện xây mới.- CTXD: Hầm + 6 tầng.- Siêu vị trí, gần Phan...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Võ Thị Sáu Q. 1 (5,2 x 18). Cho thuê 80tr/tháng. Giá chỉ 33 tỉ TL. gọi ngay ngay Ms Tâm: 0932 723 ***Chuyên bất động sản vị trí đẹp).- Nhà...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 33 tỷ

      33 tỷ 81 m2 407,41 triệu/m2
      Ngộp Bank! căn nhà phố Nguyễn Gia Trí - Q.Bình Thạnh - 4x20 - 5 Tầng - hợp đồngT : 100tr/th - 33 tỉ TL- DT: 4 x 20 CN: 81m2- Kết Cấu: 5 Tầng- hợp đồngT:...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên gia nhà mặt tiền trung tâm).- ngôi nhà giá rẻ duy nhất khu vực Hai Bà Trưng còn sót lại, ngay trung tâm Q. 1.- DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 126 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 126 m2 281,75 triệu/m2
      Kẹt vốn KD bán ngay MT Cityland Phan Văn Trị P5 Gv.- DT: 6x21m XD 5 tấm hợp đồng 120tr/ tháng.- Vị trí: Cung đường thương hiệu bậc nhất Gò Vấp, đoạn đẹp,...
      Dự án Cityland Garden Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 75 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 75 m2 466,67 triệu/m2
      Duy nhất thị trường MT 3/2 hạ giá còn 35 tỉ.MT 3 Tháng 2, P11, Q10.- Đoạn đẹp gần vòng xoay 3/2 khu áo cưới, thẩm mỹ, spa.- DT: 4x19m nở hậu cn 75 mét ...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 115 m2 tại Phường Tân Phú - Quận 7, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 115 m2 317,4 triệu/m2
      💥BÁN nhà phố ĐƯỜNG 5 TẦNG NGUYỄN THỊ THẬP,ĐANG CHO THUÊ, 70 tr THÁNG GIÁ 36,5 tỉ TL💥👉 Ngang 4,5 mét,dài 25 mét.👉 Hiện trạng gồm 6  phòng ngủ,1...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Nhung Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.