Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 2.213 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Đầu tư hợp lý, vừa tăng lãi vốn của đất, vừa có dòng tiền hàng tháng để lo chi phí hoặc trả lãi gốc NH. Dưới đây là các sự lựa chọn đáng để đi xem ngay:- MT...
      Đường Vũ Quỳnh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 128 m2, hướng Bắc tại Đường Lư Giang - Cẩm Lệ, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 128 m2 28,83 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường 7.5m kề 4m Lư Giang - Hoà XuânĐối lưng sân vận động Hoà Xuân- DT: 128.7m( ngang 5m)- Hướng: Bắc- Công năng đầy đủ: 3 PN( 1 PN dưới),...
      Đường Lư Giang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 3 tầng nội thất đầy đủ MT đường Hoà Phú 4, P Hoà Minh, Q. Liên Chiểu. Đà Nẵng.Vị trí: Gần khu E Kim Long và đối diện ủy ban nhân ...
      Đường Hòa Phú 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Phường Thanh Khê Tây - Thanh Khê, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Phú Lộc 17 đường: 5,5m. Lề 3,5m.Giá: 4,25 tỉ.Vị trí đẹp ven biển.Nhà 3 tầng. nội thất đầy đủ.Dt: 82,5 mét vuông, Đông Nam.Gồm:...
      Đường Phú Lộc 17, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà c4 MT đường Âu Cơ, P Hoà Khánh Bắc. Q. Liên Chiểu. Đà Nẵng.Vị trí: Đối diện chợ Thanh Vinh và gần chợ Hoà Khánh. Gần KCN Hoà Khánh. Khu...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc,Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 60 m2 50,84 triệu/m2
      Quá rẻ 3tỷ050 TL Nhà vừa xây.Bán nhà khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, p. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.DT: 60m2 thổ cư 100 phần trăm (4x15m).Nhà 1 trệt 1...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 PN, 3  nhà vệ sinh, 1 phòng giặt, 1 phòng thờ, 1 sân để xe, sân thượng nhìn view đẹp. nội thất đầy đủ xịn sò.- Vị trí đắt địa thoáng...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Tiên Sơn - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Vị trí trung tâm, gần các trường đại học Kiến trúc, Đông Á, liên cấp Nguyễn Khuyến, chợ đầu mối.- nhà c4 MT Tiên Sơn 17, DT đất 70.2m2, chiều ngang 4.5m....
      Đường Tiên Sơn 17, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Sở Dầu - Hồng Bàng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Nhà tự xây 4 tầng khoan cọc nhồi, cực kì tâm huyết.Vị trí cửa ngõ từ Thủy Nguyên vào trung tâm TP, hay nút giao thông kết nối Thủy Nguyên, Hồng Bàng, An...
      Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - Ngô Quyền, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 66 m2 62,13 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư cực tốt. Anh họ em rất cần tiền nên bán ngay ngôi nhà mặt đường Ngô Quyền. Hạ giá 400t tr từ 4,5 tỉ xuống còn 4,1 tỉ.- Đối diện dự án công...
      Đường Ngô Quyền, Phường Máy Chai, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Ninh Kiều, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 0 m2
      MT Trần Phú.Chốt Nhanh: 4 tỉ xxx.- DT: 4.4m x 14m = 61.8 m2.- SHR, nền thổ cư nhà hoàn công.- Lộ giới: 30m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Khu vực an ninh,...
      Đường Trần Phú, Phường Cái Khế, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thân Nhân Trung, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 180 m2 25 triệu/m2
      Siêu rẻ, bán nhà lầu MT Thân Nhân Trung P. Hố Nai chỉ 4,5 tỉ.+ Vị trí ngay MT Thân Nhân Trung, KD đc, DT lớn, pháp lí chuẩn, giá quá rẻ.+ DT: 6m x 32m cn...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 74 m2 tại Đường Phú Nông - Vĩnh Ngọc - Nha Trang, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4, 2 MT đường Cầu Dứa Phú Nông, sau lưng KDT Vĩnh Điềm Trung Nha Trang.- DT: 74m2.- Thuận tiện KD buôn bán.- Giá bán gấp: 3,7 tỉ.- L/H:...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Lộc 5, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 75 m2 65,2 triệu/m2
      Nhà 3 tầng Phú Lộc 5 gần đường Hồ Quý Ly ven biển Nguyễn Tất Thành.DT 75 mét vuông ngang 5m.Nhà 3 tầng 3 PN - bếp - phòng thờ - phòng khách -...
      Đường Phú Lộc 5, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng MT Lê Văn Sỹ đường 5.5m, cắt ngang Hồ Tùng Mậu trung tâm Liên Chiểu tặng đầy đủ nội thất như hình: TV, tủ lạnh đầy đủ.- Tiện ích: Gần chợ,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Thập, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 70 m2 64,15 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 tầng MT đường 7m5 Nguyễn Thị Thập. Gần chợ KD sần uất.Vị trí KD, buôn bán sầm uất gần trường học cấp 123, ĐH FPT. Cách chợ Phú Lộc Thanh...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường Hoà Phú 4 ngay sát Q. Liên Chiểu gần ngã tư Nguyễn Sinh Sắc và Hoàng Thị Loan.DT 80 mét vuông ngang 5m.Đông Nam.Với kết cấu hiện...
      Đường Hòa Phú 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 102 m2 tại Phố Phùng Hưng - Tam Phước - Biên Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 102 m2 31,38 triệu/m2
      Siêu phẩm ngôi nhà phố tại khu Phúc Lưu Hải Tam Phước Biên Hòa Đồng Nai.cơ sở giao thông chuẩn đô thị đường nhựa 4m vỉa hè 3m cư dân hiện hữu đường...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.