Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 2.213 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 131 m2, hướng Đông tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 131 m2 30,16 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Tô Hiệu.Công năng: 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 3 PN, 3 toilet, bếp rộng sân phơi thoáng, sân để xe thoải mái, sân chill tiệc...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Đạo Thành - Sơn Trà, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng MT Lý Đạo Thành, Sơn Trà.- DTĐ: 100m2 (ngang 5m x dài 20m) vuông đẹp.- Đường 7m5 lề 4m.- Công năng nhà 2 tầng: 3 phòng ngủ,...
      Đường Lý Đạo Thành, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Bình Hòa - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ chuyển chổ ở bán nhanh nhà 2 tầng MT ngay TT Hội chợ triển lãm, Cách Mạng Tháng 8, Đà Nẵng* Nhà xây 2 tầng, 1 tum, 3 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Đường Bình Hòa 14, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Duệ Vương, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 42 m2 85,48 triệu/m2
      Nhà mặt đường khu Thượng Lý, Hồng Bàng, giá 3.x tỉ.- DT: 42 mét vuông.- Hướng: Bắc (Đông Tứ Trạch).- Mặt đường tuyến phố sầm uất, có vỉa hè 2m.- Xây...
      Đường Hùng Duệ Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Trọng Thế - Đức Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Mình cần bán căn nhà phố đường Nguyễn Trọng Thế, ngang 15 mét thổ 100 phần trăm.Bên hông có mặt hẻm nên thoáng mát, thích hợp nghỉ dưỡng, KD phòng...
      Đường Nguyễn Trọng Thế, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An.
      V
      Lương Nguyễn Thụy Cẩm Vi Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Bạch Mai - Biên Hòa, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 72 m2 60,98 triệu/m2
      Kẹt tiền bán rẻ nhà đất MT đường Dương Bạch Mai P.Tam Hiệp, sổ hồng đất ở thổ cư 💯 xe cộ, cư dân qua lại đông đúc, nhộn nhịp suốt ngày đêm, thuận tiện...
      Đường Dương Bạch Mai, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng. Khu Z753. P. Vĩnh Hoà, Nha Trang. Chỉ 3 tỉ 450 tr.- Dt: 95,45m2. Ngang 5m35. Nở hậu.- 2 mặt đường trước sau. Thông thoáng.- Đường betong hơn...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      CẦN bán ngay đất mặt ngõ Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, TP Hà Nội, vị trí đất nằm trên mặt đường, DT: 40 mét vuông, MT 5m, tiện KD, làm văn...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 50 m2 tại Phường 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      ...............💎...................🏡 Nhà góc 2 MT hẻm - P. 3 - Gò Vấp - Gần sân bay ✅DT: 50m2✅Xây dựng 1 trệt 2 lầu. Công năng gồm PK, bếp 3  phòng ...
      Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 84 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      TP THỦ ĐỨC 84 mét vuông, HẺM XE TĂNG 3TẦNG, nhỉnh 3tỉ- Giảm ngay 3tỉ, giá còn 3tỉ8 TL- ngôi nhà 3tầng BTCT, với DT 84 mét vuông, ngang 5,1m.-...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 46 m2 100 triệu/m2
      - CHỦ NHIỆT BÁN GIẢM MẠNH (550tr)P. TÂN HƯNG CẠNH HIM LAM [Q. 7]________________- Kết Cấu : 4 TẦNG- DT : 4.2m ❌ 11m - nội thất đầy đủ & 4 PN 4  nhà ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường 14 - Thủ Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường số 14, P. Linh Chiểu, Q. Thủ Đức. Chiều ngang 3,65m sâu 12m. Có 3 PN và 2  nhà vệ sinh.Nhà mới 100 phần trăm full nội ...
      Đường 14, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 44 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 44 m2 113,64 triệu/m2
      Nhà Mới 100 phần trăm Sổ vuông vắn Sát MT Phạm Văn Đồng P. 11, Bình Thạnh 5 Tầng BTCT - Kết Cấu: 5 tấm, 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu BTCT gồm 3 phòng ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng tại Phường 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán Nhà Chính Chủ, hiện trạng nhà cực kì đẹp nội thất đầy đủ chủ mới chỉ cần dọn vào ở + Kết Cấu: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ...
      Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 67 m2 tại Đường Nguyễn Phước Nguyên - Thanh Khê, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 67 m2 64,93 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng MT Nguyễn Phước Nguyên, An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng.- Gần ngay trục Điện Biên Phủ đông đúc và sầm uất, KD cực kỳ thuận lợi- Cách biển chỉ...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 118 m2 tại Đường Nại Hiên Đông - Nại Hiên Đông - Sơn Trà, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 118 m2 33,06 triệu/m2
      SỤP HẦM_Cần Bán nhà 118m2 MT Nại Hiên Đông,Sơn Trà,Đà Nẵng_3.9Ti-DT : 118m2 ( 5 x 23.6 ) vuông vức sạch đẹp-Đường 5m5 lề 3m Vị Trí: gần Chu Huy Mân, Hoa...
      Đường Nại Hiên Đông, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng
      ☆☆☆ Nguyễn Tấn Luân ☆☆☆ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 89 m2 tại Đường Nguyễn Như Hạnh - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 89 m2 50,57 triệu/m2
      bán ngay NHÀ ĐẸP 3 TẦNG, ĐƯỜNG 7M5 KHU KD – ĐƯỜNG NGUYỄN NHƯ HẠNHNhà 3 tầng MT KD , cư dân ổn định và chuyên làm ănTrục Đường Nguyễn Như Hạnh – giao Tôn...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 50 m2 69 triệu/m2
      - DT 50 mét vuông x 3 tầng, MT = hậu = 4,2m, Đông Nam.- Đường oto tải vào tận nhà, Nhà 2 mặt ngõ rất thoáng, ánh sáng tự nhiên.- Vừa ở vừa đầu tư,...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.