Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 2.213 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đường L - Bình An - Dĩ An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Ngộp nặng giảm 900tr.Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường Lồ Ô, P. Bình An, Tp Dĩ An.DT: 110m2 (6x22m) thổ cư 64,1m2.Thiết kế: Sân oto, phòng khách, bếp, 3 PN,...
      Đường Lồ Ô, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng tại Đường ĐT 747 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      4,4 tỉ - bán nhà ngay khúc chợ Đồng An 3 khu dân cư Areco cách ĐT743B chỉ 100m.P. Bình Hòa, Tp. Thuận An.DT: 103,5m2 (4,5x24m) thổ cư 100 phần ...
      Đường ĐT 747B, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 134 m2 tại Xã Hưng Định - Thuận An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 134 m2 25,38 triệu/m2
      Chị chủ gửi bán ngôi nhà MT Hưng Định, Thuận An, BD, đường betong 4m, KDC đông đúc, 134 mét vuông, thổ cư đủ, đường oto, sân oto, giá 3 tỉ 4 thỏa ...
      Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 105 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 105 m2 30,48 triệu/m2
      Cần bán ngay chủ giảm mạnh còn 3 tỉ 2.Nhà 1 lầu 1 trệt MT đường DX 041 giá rẻ như đường nhánh TDM.DT: 5 x 21m thổ cư 60m2.Giá chỉ 3,2 tỉ.Đường nhựa 6m...
      Đường DX 041, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường DX 02 - Thủ Dầu Một, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      bán ngay nhà Phú Mỹ.Cần tiền giải quyết hàng cuối năm.Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3  toilet.Sân oto rộng 7 chỗ.MT đường nhựa 7m.giá 3,95 tỉ thỏa ...
      Đường DX 026, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2 tại Đường Đông Tác - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- Nhà 1 trệt 2 lầu. 4 PN, 4 phòng vệ sinh. sổ hồng riêng hoàn công riêng.- DT đất: 75 mét vuông. DTXD 164 mét vuông....
      Dự án Đông Hưng Residences Dĩ An, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Như Hạnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT KD, cư dân ổn định và chuyên làm ăn.Trục đường Nguyễn Như Hạnh giao Tôn Đức Thắng ngã ba Huế.Đường 7m5 Vỉa hè 3m Thông ra Tôn Đức...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đống Công Tường - Cẩm Lệ, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 100 m2 37,9 triệu/m2
      Nắm chính chủ 3 tầng 3 mê mới 100 phần trăm đường 5m5 Đống Công Tường - NCL - Hòa Xuân.- DT: 100 mét vuông (5*20m).- Hướng: Đông.- Công năng đầy...
      Đường Đống Công Tường, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Khoang, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,12 triệu/m2
      Chủ định cư Canada cần để lại nhà 3 tầng lô góc Phan Khoang - trung tâm TP.Mô tả:Lô góc 2 mặt thoáng đường 7.5m MT đường Phan Khoang. Giao với đường Đinh...
      Đường Phan Khoang, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sắc Kim - Cẩm Lệ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Nguyễn Sắc Kim, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ.- DT: 88  mét vuông.- Ngang: 5 m, vuông vức.- Nhà: 2 tầng, 3 PN, 3  toilet, phòng...
      Đường Nguyễn Sắc Kim, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đường Thế Lữ - Sơn Trà, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Nhà thuộc KDC trung tâm TP, thuộc đường chính; giao thông thuận tiện đi lại; KD hoặc ở đều đc; môi trường thoáng mát yên tĩnh; cách biển chỉ 5 ph đồng hồ.
      Đường Thế Lữ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      ngôi nhà tâm huyết, làm nội thất cực xịn xò nhưng không gồng nổi NH phải bán ngay.+ nhà phố thương mại shophouse Infinity 3 tầng đồng bộ mặt ngoài,...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố đường 5m5 Phú Thạnh.DT 90m2 sổ đẹp vuông vắn, phân lô chuẩn quy hoạch.Tây Nam.Nhà 2 tầng vừa ở vừa cho thuê quá hợp lý.1...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Hòa - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chuyển nơi làm việc bán gấp nhà 2 tầng + tum MT Bình Hòa 14, gần Trần Thủ Độ, ngang 5m. contact Tú: 0931 923 ***- Vị trí gần lô góc đường lớn Trần Thủ Độ...
      Đường Bình Hòa 14, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Đường Nguyễn Sắc Kim - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Cần bán nhà MT đường Nguyễn Sắc Kim - Hoà Xuân.- Gần Võ Chí Công.- Nhà công năng đầy đủ.- 3 phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách, phòng thờ,.- Giá:...
      Đường Nguyễn Sắc Kim, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2 tại Phường Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Gần các trường đại học thể dục thể thao và Cao đẳng thương mại.DT 5x15 m x 3 tầng, sân xe oto, phòng khách, 4 PN rộng thoáng.
      Đường Yên Khê, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 80 m2 46,13 triệu/m2
      CẨM NAM HOÀ XUÂNNhà 80m có 2 tầng vừa xây dựng.Công năng 4 phòng ngủ, nhà vệ sinh,sân để ô tô...Gần BV y học, cầu cẩm lệ cách chợ hoà xuân...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 210 m2 tại Đường Tỉnh lộ 824 - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 210 m2 19,05 triệu/m2
      MT TL 824 cần bán. Gần chợ Mỹ Hạnh Nam. Trường học, bách hoá xanh, BV, vv.Dt: 5x42m, bán đất tặng nhà, chốt 4 tỉ, làm việc chính chủ. 0932 771 ***
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.