Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 2.212 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Đường Phú Lộc 15 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Phú Lộc 15 - sát biển Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DTĐ: 75 mét vuông (5x16)m- Đường: 5,5m, vỉa hè 3m- Công năng sử dụng. thiết...
      Đường Phú Lộc 15, Hòa Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 72 m2 tại Đường Giáp Văn Cương - Liên Chiểu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà 2 Tầng - Rất kiên cố, Đường 5.5m ven biển đường Giáp Văn Cương- DT 72m² 4.5m x 16m - vuông vắn - Vị trí: - Siêu đẹp không Cống Trụ - không ngã ba-...
      Đường Giáp Văn Cương, Hòa Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Đường Phú Lộc 15 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Phú Lộc 15 - ven biển Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DTĐ: 75m² (5x16)m- Đường: 5,5m, vỉa hè 3m- Công năng sử dụng. thiết kế 2 tầng ...
      Đường Phú Lộc 15, Hòa Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2 tại Đường Phú Lộc 15 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 2 tầng MT Phú Lộc 15, Q. Liên Chiểu.- DT 5x15m 75m² nhà xây 2 tầng kiên cố, 2  phòng ngủ, 1 phòng làm việc, 3wc- Đối diện trường...
      Đường Phú Lộc 15, Hòa Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Giáp Văn Cương - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà 2 Tầng - Rất kiên cố, Đường 5.5m ven biển đường Giáp Văn Cương- DT 72 mét vuông 4.5m x 16m - vuông vắn - Vị trí: - Siêu đẹp không Cống Trụ -...
      Đường Giáp Văn Cương, Hòa Minh

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 74 m2 tại Đường Đồng Kè - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 74 m2 52,57 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 MT đường Đồng Kè - kẹp kiệt bên hông - Vị trí KD- Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - TP Đà Nẵng- DT: 73,5 mét vuông ngang 6m)- Đường rộng...
      Đường Đồng Kè, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 107 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Hóc Môn, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 107 m2 41,59 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền xuân thới thượng hóc môn giao với phan văn hớn 4 tỷ 450tr/107 mét vuông 2 phòng ngủ , full thổ cư 100 phần ...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Giáp Văn Cương - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đường Giáp Văn Cương - gần biển - giá rẽ- Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng- DT: 72 mét vuông (4.5x16)m- Đường 5,5m, lề 3m- Đầy đủ Công năng sử...
      Đường Giáp Văn Cương, Hòa Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 74 m2 tại Đường Đồng Kè - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 74 m2 52,57 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 MT đường Đồng Kè - kẹp kiệt bên hông - Vị trí KD- Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - TP Đà Nẵng- DT: 73,5m² ngang 6m)- Đường rộng 6m- Đầy đủ Công...
      Đường Đồng Kè, Hòa Khánh Bắc

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Giáp Văn Cương - Liên Chiểu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Đường Giáp Văn Cương, Hòa Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 77 m2 tại Đường Hòa Mỹ 5 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 77 m2 45,46 triệu/m2
      Bán nhà gác đúc đường Hòa Mỹ 5 - gần đại học Sư Phạm- Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DTĐ: 76,5 mét vuông (4,5x17)m- Đầy đủ công năng sử dụng: gồm...
      Đường Hòa Mỹ 5, Hòa Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 77 m2 tại Đường Hòa Mỹ 5 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 77 m2 45,46 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hòa Mỹ 5, Hòa Minh, Liên Chiểu- DT: 77m2 (4.5x17m) - Đường 5.5m, sạch đẹp.- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng, 3 phòng ngủ, PK rộng, bếp,...
      Đường Hòa Mỹ 5, Hòa Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 961 m2 tại Đường Nguyễn Thông - Tân Bình - La Gi, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 961 m2 4,79 triệu/m2
      BÁN 12M X 41M 2 MT NGUYỄN THÔNG - LAGI giá cực rẻ 230 tr/M NGANGmảnh đất rộng 961m2– Có sẵn 200m2 thổ cư & nhà c4 – Đường lớn lộ giới 27m – Phù hợp...
      Đường Nguyễn Thông, Tân Bình

      Bán nhà mặt phố đẹp 73 m2 tại Đường 11 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 73 m2 66,44 triệu/m2
      Nền góc duy nhất 2 MT đường số 11, Bình Hưng Hoà, Bình Tân. DT: Ngang 4m dài 13m tổng 73m2KDC sầm uất, ngay sân bóng và trường học. giá:...
      Đường 11, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Dĩ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỆT LẦU 80 mét vuông ĐÔNG HÒA–DĨ AN. ĐƯỜNG TRẦN QUANG KHẢI.🏠 DT: 80  mét vuông (5mx16m)– Kết cấu: Phòng khách, Bếp, 3 PN, 3...
      Đường Trần Quang Khải, Đông Hòa

      Cần bán nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 4 tỷ

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      MT HOÀNG DIỆU – FULL THỔ CƯ – CÓ SẴN NHÀ – KD CỰC ĐỈNH – CHỈ 4 tỉLộ giới 27m – cư dân đông đúc – Khu vực KD sầm uất – Có sẵn nhà c4 đang KD coffeeĐịa chỉ:...
      Đường Hoàng Diệu, Tân An

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      ⚡️MT ĐƯỜNG SỐ 11 LINH XUÂN – LÔ GÓC 2 MT CỰC ĐẸPChào giá chỉ còn: 4.3 tỉ — Giá gốc 4.6 tỉ.Thông tin VÀNG:✅ DT: 100 mét vuông (5x20) – Vuông chuẩn A4✅...
      Đường 11, Linh Xuân

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường 1 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      ‼️ CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU ngôi nhà phố CHUẨN ĐẸP TẠI trung tâm thành phố. DĨ AN ‼️📍 Vị trí: Đường Trần Hưng Đạo – Trung tâm Dĩ An – Giáp Thủ Đức, vài bước...
      Đường 1, Đông Hòa

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ