Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 85 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Đình Đông - Lê Chân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 85 m2 158,83 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà mặt đường Đình Đông, đang cho thuê đảm bảo dòng tiền ổn định.DT 85m2.căn nhà phố rộng 6,5m, nở hậu 6,8m. Sẵn nhà 2 tầng đang cho thuê,...
      Phố Đình Đông, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lạch Tray - Ngô Quyền, giá 18 tỷ

      18 tỷ 58 m2 310,35 triệu/m2
      Bán nhà lô góc mặt đường Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng. sp góc cực kỳ hiếm, giá hợp lý! gọi ngay Mrs Tâm: 0796 336 **** DT: 58,8m2* 4 tầng. Ngang: 4,02m....
      Phố Lạch Tray, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường 359 - Thủy Nguyên, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 110 m2 98,19 triệu/m2
      Cần bán ngay 0một căn mặt đường 359 Tân Dương. Đoạn gần Hotel City view.110m2 rộng 6 (thực tế rộng 6.5).Đông Nam.Nhà đất có khu phía sau là KDC Đầm tràng...
      Đường 359, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 691 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Tất Thành - 1 - Sa Đéc, giá 14 tỷ

      14 tỷ 691 m2 20,27 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà và đất tại MT đường 16 mét Nguyễn Tất Thành, P. 1, ngay trung tâm TP Sadec.DT: 300m2 thổ + 391m2 cây lâu (có thể lên thổ cư) + sở hữu 5m...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 169 m2 tại Đường Hồ Văn Đại - Quang Vinh - Biên Hòa, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 169 m2 75,15 triệu/m2
      Bán or cho thuê nhà nguyên căn P. Quang Vinh, gần chợ Biên Hòa.- DT: 6mx28m.- Nhà 1 trệt 2 lầu có sân thượng trước và sau gồm phòng khách, 6 phòng trống,...
      Đường Hồ Văn Đại, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà mặt phố 257 m2 tại Đường 30/4 - Trung Dũng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 257 m2 66,15 triệu/m2
      Cần bán hoặc sang quán cà phê trung tâm TP Biên Hoà. MT trục chính.giá: 17 tỉ.Giá sang: 400 tr.giá cho thuê: 25 tr/ tháng.Thu nhập dao động 100 tr /...
      Đường 30/4, Phường Trung Dũng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Trảng Dài - Biên Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      - Hàng siêu hiếm.- MT trục chính Nguyễn Khuyến ngay ngã 4 nguyễn khuyến...- Vị trí trung tâm thành phố. Trảng Dài KD mọi ngành nghề, sát bên trường ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 118 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hoa - Thống Nhất - Biên Hòa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 118 m2 122,89 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Văn Hoa, P. Thống Nhất, Biên Hoà, Đồng Nai 445m2 sàn. Giá 14,5 tỉ.+ Gia đình bán căn nhà phố Nguyễn Văn Hoa, P. Thống Nhất, Biên...
      Đường Nguyễn Văn Hoa, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 m2, mặt tiền 23m, hướng Đông - Nam tại Hàm Thuận Nam, giá 11 tỷ

      11 tỷ 3 m2 3666,67 triệu/m2
      23,5  mét vuông MT đường QL1A. Sâu 100m, cách chợ Hàm Minh 900m. Thuận tiện KD nhà kho, xưởng, bãi xe, buôn bán...
      Km 24 Đường Quốc lộ 1A, Thôn Minh Hòa,Xã Hàm Minh, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán nhà phố 90 m2 tại Đường Hoàng Liên - Cốc Lếu - Lào Cai - Lào Cai, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 90 m2 160 triệu/m2
      mở bán căn nhà phố KD đường Hoàng Liên - P. Cốc Lếu - Tp Lào CaiVị trí: Siêu đẹp, nằm trên đường Hoàng Liên - tuyến phố KD sầm uất bậc nhất Lào Cai, gần...
      Đường Hoàng Liên, Phường Cốc Lếu, Lào Cai, Lào Cai

      Bán nhà mặt tiền 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liên - Kim Tân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      mở bán nhà mặt tiền KD đường Hoàng Liên - P. Cốc Lếu - Tp Lào CaiVị trí: Siêu đẹp, nằm trên đường Hoàng Liên - tuyến phố KD sầm uất bậc nhất Lào Cai, gần...
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Đường Hoàng Liên - Cốc Lếu - Lào Cai - Lào Cai, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 90 m2 160 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà phố KD đường Hoàng Liên - P. Cốc Lếu - Tp Lào CaiVị trí: Siêu đẹp, nằm trên đường Hoàng Liên - tuyến phố KD sầm uất bậc nhất Lào Cai, gần...
      Đường Hoàng Liên, Phường Cốc Lếu, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 210 m2, mặt tiền 9m tại Đường Điện Biên Phủ - Huế, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 210 m2 63,81 triệu/m2
      Điện Biên Phủ- Một con đường nhộn nhịp và sầm uất. Nơi mà các shop KD tiếp nối nhau tạo nên một khung cảnh mua bán vui vẻ và năng động.- Một trong những...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Trường An, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      Bán nhà: 5m x 22m, 1 trệt 3 lầu đúc betong, tường xây 20cm chắc chắn còn mới vẫn đang ở tốt, SHR hoàn công đất ở thổ cư.Nằm ngay MT đường Võ Thị Sáu sầm uất...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đoàn Thị Điểm - Đà Lạt, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      ╔══════♦️══════╗     💵 giá : 11 tỉ 800 💵╚══════♦️══════╝🌟DT: 90 mét vuông (NGANG 4.85M)🌟Vị Trí: Đường Đoàn Thị Điểm, P4, Đà...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt tiền 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liên - Cốc Lếu, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      Đường Hoàng Liên, Phường Cốc Lếu, Lào Cai, Lào Cai

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 220 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Cẩm Hà - Hội An, giá 11,66 tỷ

      11.66 tỷ 220 m2 53 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Duy Hiệu - Hội An. DT 220m. Đường rộng 13.5m. Vị trí đẹp (MS144)- Với tiềm năng phát triển và cơ sở giao thông ngày càng đồng...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 96 m2 tại Đường Trưng Nữ Vương - Hòa Thuận Tây - Hải Châu, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 96 m2 203,13 triệu/m2
      GẤP- bán ngay TRƯỚC TẾT ĐỂ ĐI MỸ- giảm thêm 4tỉ giá 23.5 giờ chỉ còn 19,5tỉ Siêu phẩm 2 mt TRƯNG NỮ VƯƠNG siêu hiếm giao với đường 5m5 thông Vị trí đắc...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.