Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      Nhà mặt phố Huỳnh Thúc Kháng 4 tầng 40 mét vuông chỉ nhỉnh 11 tỉ KD sầm uất, vỉa hè đá bóng, oto tránh.- Nhà mặt phố đẹp siêu hiếm nhà bán 2 thoáng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 50 m2 208 triệu/m2
      MẶT PHỐ KD ĐỈNH MỌI LOẠI HÌNH - GIÁ CỰC HẤP DẪN CHỈ BẰNG NHÀ TRONG NGÕ - LÔ GÓC KD - TẠI MẶT PHỐ Ô CÁCH GIAO VỚI PHỐ NGÔ GIA TỰ.+) Nhà chủ cần...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Phường Gia Thụy - Long Biên, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Vi trí nhà đẹp nằm trên phố Hoàng Minh Đạo, thông Nguyễn Văn Cừ... Xung quanh đầy đủ tiện ích: NH, trường học, trung tâm y tế, cơ quan công an,... Nhiều tòa...
      Đường Hoàng Minh Đạo, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 65 m2 273,85 triệu/m2
      - Vị trí Kim Cương, mặt phố Vũ Tông Phan, giá trong ngõ, cơ hội đầu tư có 1 - 0 - 2, 55 mét vuông, 7 tầng, chỉ 17,8 tỉ, khu vực đang đà phát triển cực...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 115 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Việt Hưng - Long Biên, giá 20 tỷ

      20 tỷ 115 m2 173,92 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGÔ GIA TỰ, KHU ĐẦU PHỐ, VỈA HÈ ĐÁ BÓNG, KD- DT 115m² MT 4M XÂY 5 TẦNG XÂY 2017 GỒM:+ TẦNG 1: CHO THUÊ KD VĂN PHÒNG+ TẦNG 2: KHÁCH BẾP +...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Đăng Ninh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 50 m2 204 triệu/m2
      - Mặt phố - phân lô - oto - KD. lô đất phân lô vuông như a4, gần ga tàu điện, một phía là trung tâm hành chính Q. hà đông, 1 bên giáp KĐT Văn Phú. Vỉa hè...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Định Công, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 57 m2 191,23 triệu/m2
      Nhà siêu hiếm - mặt phố Định Công - oto - KD sầm uất.57 mét vuông, 4T, MT 5.8m, 10.9 tỉ.+ Định Công khu vực phát triển từng ngày, nhà vừa ở vừa KD...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 48 m2 256,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn MT Hoàng Sa P. 5 Q. Tân Bình.- DT: 4m x 12m (vuông vắn) không lộ giới, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 3 lầu, nhà mới vô ở ...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Bình Tân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      ngôi nhà phố nội bộ khu Tên Lửa - giáp Q6 - Tân Phú - 4 tầng - mới đẹp - 90 mét vuông mà chỉ nhỉnh 11 tỉ TL.- Ngay Aeon Tên Lửa, 5 ph qua trung tâm....
      Đường 6B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 14m tại Quận Thủ Đức, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 180 m2 93,34 triệu/m2
      căn biệt thự MT 14m giao 68 - Lê Văn ViệtVị trí cực đẹp gần ngã tư thủ đức Sát bên Vincom Q. 9.KDC đông đúc. căn biệt thự 1 trệt1 lầu sạch sẽ thoáng...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 22 - Quận 12, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 180 m2 59,45 triệu/m2
      Nhà vị trí vip MT Trường Chinh kéo dài, QL 22, DT 180 mét vuông, 5.7x30m chỉ 10.7 tỉ Trung Mỹ Tây Q. 12.Mô tả chi tiết.+ Hạ chào 4 tỉ. Từ 14.5 còn...
      Đường Quốc Lộ 22, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 91 m2 159,35 triệu/m2
      Gia chủ cần bán ngay nhà trước tết.Tọa lạc tại MT đường Phan Văn Trị, P. 7, Q. Gò Vấp.- DT: 4,2x22m, công nhận 91 m2 đất.- Hiện trạng: Trệt 2 lầu.- Vị trí:...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      bán ngay! Nhà Cityland ParkHill chỉ 16.5 tỉ, 5x20m, Hầm, 4 lầu, hợp đồngT 40tr/tháng. Vị trí trung tâm.- Vị trí đường số ngay trung tâm dự án ParkHill.-...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 2, giá 15,68 tỷ

      15.68 tỷ 80 m2 196 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền An Phú An Khánh.Nhà đường 29 đối diện công viên.- DT: 4x20m.- Kết cấu: 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, 1 phòng thờ, 2 logia...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Toà chung cư 5 tầng dòng tiền 50 tr/tháng sát sông Hàn cầu Rồng, Đà Nẵng.Toà chung cư 5 tầng cực đẹp 9 phòng khép kín. Lô góc 3 mặt thông thoáng nổi bật....
      Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 114 m2 153,51 triệu/m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình, P. 4, Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 114 mét vuông.- Kết cấu...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 110 m2, hướng Đông tại Đường Đinh Đạt - Sơn Trà, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 110 m2 95,46 triệu/m2
      Bán nhà góc hai MT Đinh Đạt_Vị trí: cách bãi tắm biển 50m_DT: 110m ( ngang 7m)_Nhà mới đẹp đầy đủ công năng gồm 3 PN, 3  toilet, phòng khách, có garage...
      Đường Đinh Đạt, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 129 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường 1A - Bình Tân, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 129 m2 107,76 triệu/m2
      Vị trí: Nhà MTKD đường 1A, Bình Trị Đông B, Bình Tân.DT: 6x21.5m.XD: 4 tấm.Hướng: Nam.Giá: 13.9 tỉ (Có giá siêu mềm).Tiện ích.- Tiếp giáp, gần trục đường...
      Đường 1A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.