Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 9m tại Đường Ma Trang Sơn - Đà Lạt, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 125 m2 84 triệu/m2
      Tin nóng - bán nhanh ngôi nhà phố KD đường Ma Trang Sơn, Đà Lạt ngang 9m giảm giá chỉ 10.5 tỉ.DT: 125m2; ngang 9m.Nhà xây dựng kiên cố.Kết cấu 1 hầm, 1...
      Đường Ma Trang Sơn, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đống Đa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT bàn cờ đường Đống Đa Nha Trang.- DT 70 mét vuông ngang 6,3m siêu hiếm.- Nhà 3 tầng kiên cố gồm PK, PB, 3 phòng ngủ.- Cách...
      Đường Đống Đa, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Nha Trang, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 70 m2 232,86 triệu/m2
      Vị trí nhà ngay trung tâm thành phố. Nha Trang, bán kính 100m có trường học, BV, công viên, siêu thị, chợ, NH, đi bộ ra bãi biển tắm.Để lại nội thất,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 175 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Đồng - Vũng Tàu, giá 19 tỷ

      19 tỷ 175 m2 108,58 triệu/m2
      Nằm giữa 2 trục đường giao thông lưu lượng lớn Trương Công Định và Nam Kỳ Khởi Nghĩa. Là đoạn đường tập trung buôn bán sầm uất với lợi thế ngay TTTP, nơi...
      Đường Trần Đồng, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 557 m2, mặt tiền 9m tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành, giá 14 tỷ

      14 tỷ 557 m2 25,14 triệu/m2
      - Ngộp siêu nặng - ngôi nhà tiền chế MT đường 769 Bình Sơn - Long Thành, sát uỷ ban Bình Sơn, ngay chợ Bình Sơn, sát trường học cấp 1/2/3 Bình Sơn.- DT:...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 118 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phước Long, giá 12 tỷ

      12 tỷ 118 m2 101,7 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng giá mềm góc 2 MT đường chính Thích Quảng Đức P. Phước Long Tp Nha TrangChủ cần bán hạ còn 12 tỉ thôi ạDT 118 mét vuông ( ngang 8m...
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 177 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hà Huy Tập - Đà Lạt, giá 17 tỷ

      17 tỷ 177 m2 96,05 triệu/m2
      * Bán hotel MT đường Hà Huy Tập, P. 3, Tp.Đà Lạt- DT: 177n2 đất xây dựng - MT ngang rộng: 12.8m- Hướng: Đômg- Lộ giới rộng: 16mhotel đc thiết kế 1 trệt, 2...
      Đường Hà Huy Tập, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 56 m2 205,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà mặt đường Trần Phú - Nguyễn Văn Trỗi - Mỗ Lao - Hà Đông.Nhà xây 6 tầng DT 56m2 có thang máy và mỗi tầng 2 phòng.Vỉa hè để xe KD,...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 82 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 82 m2 200 triệu/m2
      Hàng siêu siêu vip: lô góc mặt đường Vành Đai 3.5 và đường 24m, đường 3.5 rộng 60m 8 làn xe, kết nối Lê Trọng Tấn - QL 32, thuộc khu đất DV 4.5hA Vân...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 40 m2 400 triệu/m2
      bán gấp nhà mặt phố Bạch Mai, Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng.+ Xây 5 tầng, vỉa hè rộng, KD đỉnh.+ Hiện nhà đang cho thuê doanh thu 40tr/tháng.+ giá 16 tỉ,...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 145 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Thường Tín - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 145 m2 82,76 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê nhà c4 mặt phố Chùa Bà bìa đỏ chính chủ 93 mét vuông, DTSD 145 mét vuông, MT 6,5 m, giá cho thuê 15tr/th.
      Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 168 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 168 m2 74,41 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT KD đường Hương Lô 2, Bình Tân, gần ngã ba Tân Hòa Đông cách 4 Xã 300m, trục đường chính mở rộng 40m kéo dài từ QL1A Q. Bình...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT Xô Viết Nghệ Tĩnh, P25 đoạn 2 chiều 90m2 giấy phép xây dựng hầm 8 tầng, giá chỉ 16 tỉ.- MT Xô Viết Nghệ Tĩnh 2 chiều đoạn sầm uất...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      MT 4 tầng 5x20m2 KD đỉnh.Man Thiện, Hiệp Phú, Thủ Đức.+ Vị trí MT KD sầm uất nhất.+ Kết cấu 4 tầng, gồm 5 PN, gian bếp và phòng khách, sân oto.+ Sổ vuông ...
      Đường Man Thiện, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trục - 7 - Bình Thạnh, giá 12,4 tỷ

      12.4 tỷ 100 m2 124 triệu/m2
      Vị trí: MT xây đc hầm 6 tầng 4*27m Lê Trực, P7, Bình Thạnh.Vị trí vàng nằm vị trí trung tâm của trung tâm thương 7, nhà đang là nhà c4 tiện xây mới, xây...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường 19 - Bình Tân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT đường 19 BTĐB - Bình Tân. Ngay ngã ba đường 19 và 24. Cách Aeon Tên Lửa chỉ 5 ph.* DT: 4.5 x 15m (67.5 m2).Kết cấu nhà gồm 1 trệt 3 lầu + sân...
      Đường 19, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 4 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Văn Huê, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 4 m2 2725 triệu/m2
      Vị trí MT Đường Hồ Văn Huê, P9, Phú Nhuận.+ Khu đông dân sầm uất, khu KD áo cưới, thời trang. Trung tâm Q.  phòng ngủ thuật tiện di chuyển đến các Q....
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 75 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Xô Viết Nghệ Tĩnh view công viên sông Hồ Chí Minh 75m2 giấy phép xây dựng hầm 7 tầng chỉ 14 tỉ TL- MT Xô Viết Nghệ Tĩnh 2 chiều đoạn...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.