Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 6m tại Phường Phước Long - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà mặt đường Vành Đai 2 - View sông Quán Trường 4 tầng thang máy.DT: 85,2m2 ngang 6m.Mặt đường 42m, vỉa hè rộng 10m.Xây 4 tầng hoàn thiện và có...
      Đường Vành Đai 2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đống Đa - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT Đường Đống Đa ngang 6,3met siêu đẹp để KD.- Vị trí: MT Đống Đa, P. Tân Lập, TP Nha Trang sát bên chợ Xóm Mới.- DT đất: 70m2 (ngang 6,3met);...
      Đường Đống Đa, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 88 m2 161,37 triệu/m2
      Hot! MT Ni Sư Huỳnh Liên - P10. Tân Bình - 4 tầng - 4x22m - chỉ 14.2 tỉ.- ngôi nhà phố, ngay khu căn hộ Bàu Cát 2, Hồng Lạc, Âu Cơ.- Nhà đẹp, 3 lầu,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường 21 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 21 khu Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân.+ DT: 4m x 22.5 m+ Kết cấu: trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng+ Nhà thiết kế gồm 13 chung ...
      Đường 21, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2 tại Phố Hổ Biểu Chánh - 11 - Phú Nhuận, giá 13 tỷ

      13 tỷ 65 m2 200 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc chính chủ - pháp lí rõ ràng.hotline: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 6 - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 56 m2 214,29 triệu/m2
      + DT: 56m2 (ngang 4,8m x dài 12m).+ Kết cấu: 1 trệt 5 lầu, thang máy.+ Mỗi tầng 1 phòng, phòng nào cũng logia thoáng mát,  phòng vệ sinh khép kín. +...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường An Mỹ - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm có! block căn hộ căn hộ 5 tầng - lô góc 3 mặt thoáng - sát Cầu Rồng - doanh thu nữa tỉ/năm - An Mỹ 03.Mô tả:block căn hộ căn hộ 5...
      Đường An Mỹ 3, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 60 m2 tại Đường Mỹ Khê 2 - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      Hạ chào 600 tr bán nhanh!chung cư 06 tầng vị trí cực đẹp Mỹ Khê 2.Mô tả:+ 10m ra đường Chính Hữu, 20m ra Võ Văn Kiệt.+ Bên hông và đằng sau có đường luồng...
      Đường Mỹ Khê 2, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      - Mặt phố Tây An Thượng, ra biển Mỹ Khê vài bước chân, ngay điểm giao Đỗ Bá và Trần Bạch Đằng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại, xây...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 76 m2 230,27 triệu/m2
      Cần tiền:Chủ gả bán căn hộ góc hai MT đường Nguyễn Thị Minh Khai, Nha Trang.Vị trí KD cực vip. Khu vực trung tâm khách du lịch nhộn nhịp.- Dt: 76 mét...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 35 m2 357,15 triệu/m2
      BÁN NHÀ - MẶT PHỐ THUỴ KHUÊ- TÂY HỒ - KD - MT RỘNG - ô tô HAI CHIÊU - KD- Thụy Khuê 35/56 m ,4 tầng, mặt tiến 5 m , Giá 12.5 tỉ Tây Hồ - bìa đỏ CHÍNH...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Bằng - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 63 m2 238,1 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, 63m2 - mặt phố Hoa Bằng - Cầu Giấy - mặt phố KD - sổ vuông - 2 thoáng - khách mua về xây lại tòa nhà văn phòng 8 tầng thang máy - vừa ở vừa...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 56 m2 230,36 triệu/m2
      MẶT TIỀN RẺ NHẤT KHU PXLONG, ĐƯỜNG HOA ĐÀO P2 PHÚ NHUẬN, 56m2, 4 TẦNG, 4X14M, CÓ CỬA HẬU, hợp đồngT 26TR/TH Diện tích 56m2,4x14m, 4...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 253 m2, mặt tiền 11m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 253 m2 50,2 triệu/m2
      Tôi chủ cần bán nhà phố KD gần trung tâm y tế Dĩ An, p. Tân Đông Hiệp - DT 253 mét vuông (ngang 11m). Thổ cư 100 phần trăm- Giá 12.7 tỉ thỏa ...
      Đường 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 68 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 68 m2 205,89 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Tầm Vu Xô Viết Nghệ Tĩnh view sông công viên 4x17m 3 tầng giá 14 tỉ 0908 581 ***- DT: 4 x17m vuông vắn.- Nhà 1 trệt 2 lầu.- Vị trí đc...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 60 m2 186,67 triệu/m2
      Đường Số 85, P. Tân Quy, Q. 7, hợp đồng KÈO THƠM ĐẦU TƯ - NHÀ 3 TẦNG 4X15 MT ĐƯỜNG SỐ ĐƯỜNG 8M LỀ 3M - TIỆN KD BUÔN BÁN - TÂN QUY Q. 7 - ĐANG CHO THUÊ DÒNG...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 42 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 42 m2 250 triệu/m2
      - Giá 10.5 tỉ.MT - 90 Nhất Chi Mai - Q. Tân Bình.- DT: 4.2x11 - 3lầu - 5 phòng ngủ - 4wc-.- Vị trí thuận lợi - KD Đa ngành.liên lạc: 0918 868 *** -...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 132 m2, mặt tiền 6m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 19 tỷ

      19 tỷ 132 m2 143,94 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT Độc Lập, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.DT nhà: 6x22m, hiện trạng nhà vừa xây ở nên rất chắc chắn, DT nhà: 6x22m, hiện trạng nhà còn mới...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.