Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.862 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Nay gia đình bán gấp Mặt phố Hàng Than giá 18.5 tỷ, 30mx5 tầng, HIỆN KD tốt

      18.5 tỷ 30 m2 616,67 triệu/m2
      Nay gia đình bán gấp Mặt phố Hàng Than giá 18.5 tỷ, 30mx5 tầng, HIỆN KD tốtThông số:Diện tích 30mx5 tầngHướng chính BắcCăn nhà có vị trí đẹp, khu vực đông...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀNG THAN giá 18.5 tỷ, 18.1m2 x 5T, MT 3m

      18.5 tỷ 18 m2 1027,78 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀNG THAN giá 18.5 tỷ, 18.1m2 x 5T, MT 3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 180 m2 82,23 triệu/m2
      tỉ">TÒA NHÀ VĂN PHÒNG NGUYỄN VĂN KHỐI 6X20M, 7 TẦNG, THU NHẬP 80TR, CHỈ 14.8 tỉMT đường Nguyễn Văn Khối, P. 9, Q. Gò Vấp.">- Vị trí: MT đường Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Khối, 9

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 85 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 85 m2 190,59 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Thích Quảng Đức gần Nguyễn Kiệm P4 Phú Nhuận- DT : 4x25 CN 85 mét vuông, diện tích sử dụng : 200 mét vuông. Sổ...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 61 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 61 m2 221,32 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Hữu Trang Gần Nguyễn Đình Chính P11 Q. Phú Nhuận- DT : 4x15 CN 61m². diện tích sử dụng : 200m² sổ đẹp không lỗi phong thủy- Kết...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà Mặt phố Bạch Mai giá 16 tỷ, DT 50m2 - Hè rộng

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà Mặt phố Bạch Mai giá 16 tỷ, DT 50m2 - Hè rộngThông số:Diện tích 50mx4 tầng. Nhà xây 4 tầng chắc chắn, vuông vắn, thoáng trước sau, đủ tiện...
      Phường Phường Bạch Mai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 81 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 81 m2 209,88 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp: MT Độc Lập, ngay trung tâm P. Tân Thành, đối diện ủy ban nhân dân Q. Tân Phú, vài bước sang Tân Bình. Lộ giới 12m có vỉa hè – thuận tiện...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 41 m2 tại Quận Ba Đình - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 41 m2 414,64 triệu/m2
      Nhà mặt phố Đội Nhân, P. Đội Cấn, Ba Đình, thành phố Hà Nội là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc KD lý tưởng.+ DT...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán Mặt phố Yên Bái - Phố Huế giá 17 tỷ, 40mx4T, MT 7m.

      17 tỷ 40 m2 425 triệu/m2
      Chính chủ bán Mặt phố Yên Bái - Phố Huế giá 17 tỷ, 40mx4T, MT 7m.Thông số:Diện tích sử dụng 40mx4 tầngMặt tiền rộng 7mHướng ĐôngVị trí:...
      Phường Phường Phố Huế, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 52 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 52 m2 288,47 triệu/m2
      🚨bán nhanh tòa nhà 7 tầng, vị trí mặt phố Mễ Trì Thượng.MT 4m – DT 52m2 – xây 7 tầng + 1 tum cực kỳ chắc chắn.Phù hợp KD – cho thuê – giữ TS sinh lời bền...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỘI CẤN giá 18.5 tỷ, 36.96m2 x 5 tầng, MT 3.86m

      18.5 tỷ 37 m2 500 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỘI CẤN giá 18.5 tỷ, 36.96m2 x 5 tầng, MT 3.86mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Kim Ngưu giá 20 tỷ, 50mx3T, Lô góc 3 MẶT THOÁNG.

      20 tỷ 50 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Kim Ngưu giá 20 tỷ, 50mx3T, Lô góc 3 MẶT THOÁNG.Thông số:.Diện tích 50m2. Hướng Tây Tứ Trạch. Nhà 3 tầng đẹp, chắc...
      Phường Phường Thanh Lương, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố CHÙA QUỲNH giá 20 tỷ, 42m x 6.5T, MT 3.5m

      20 tỷ 42 m2 476,2 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố CHÙA QUỲNH giá 20 tỷ, 42m x 6.5T, MT 3.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Quỳnh Lôi, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Nay cần tiền bán nhanh Mặt phố chùa Quỳnh giá 20 tỷ, 45mx7T, THANG MÁY

      20 tỷ 45 m2 444,45 triệu/m2
      Nay cần tiền bán nhanh Mặt phố chùa Quỳnh giá 20 tỷ, 45mx7T, THANG MÁYChính chủ cần bán gấp nhà riêng Mặt phố chùa Quỳnh, Hai Bà TrưngDiện tích XD 45mx7...
      Phường Phường Quỳnh Mai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Trần Thị Ngôi - 4 - Quận 8, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Loại hình: nhà ở MT đường Trần Thị NgôiThích hợp KD, để ở gia đìnhDT 4x20mgiá bán 16 tỉ (còn thỏa thuận)sổ hồng riêng đầy đủ, nhà đã hoàn thiện, không...
      10 Đường Trần Thị Ngôi, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 198 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lương Văn Cù - Long Xuyên, giá 13 tỷ

      13 tỷ 198 m2 65,66 triệu/m2
      Chính chủ giảm thêm 700.000.000 VNĐ cho khách thiện chí.Cần ra nhanh nhà phố đường Lương Văn Cù.DTSD: 198m2 (4,5m x 18m).Vị trí đắc địa ngay trung tâm TP...
      Đường Lương Văn Cù, Phường Mỹ Long, Thành phố Long Xuyên, An Giang

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt Ngõ THÁI HÀ giá 20 tỷ, 23.5m x Tầng 1, MT 2.85m

      20 tỷ 24 m2 833,34 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt Ngõ THÁI HÀ giá 20 tỷ, 23.5m x Tầng 1, MT 2.85mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Trung Liệt, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chính chủ bán nhanh Mặt phố Vọng giá 18 tỷ, 70m2, Đầu tư XD

      18 tỷ 70 m2 257,15 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh Mặt phố Vọng giá 18 tỷ, 70m2, Đầu tư XDDiện tích 70m2Hướng TâyHè rộng 2m-Hiện trạng trên đất nhà cấp 4 cũ, xác định tính đất-SĐCC, công...
      Phường Phường Đồng Tâm, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá