Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.864 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Đồng - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 76 m2 157,9 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT Phạm Văn Đồng, P. 1, Gò Vấp. Đang cho thuê 40 tr/ tháng.Vị Trí: MT Phạm Văn Đồng tuyến đường KD buôn bán sầm uất bật nhất Gò Vấp.Kết...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      A Đăng Nhà Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 13 tỷ

      13 tỷ 140 m2 92,86 triệu/m2
      + DT: 140m2 (5x28) vuông đẹp.+ Thiết kế: 4 tầng hoàn công đầy đủ, gồm 5  phòng ngủ, 6 WC, sân sau rất rộng, có thể chia thành 2 căn riêng biệt.+ MT...
      Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Quý Cáp, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 72 m2 155,56 triệu/m2
      Chỉ 155 tr/ mét vuông quá rẻ MT Trần Quý Cáp 72 mét vuông (3,8m x 19m), 2 tầng, P. 11, chỉ 11,2 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 3,8m x 19m = 72 mét ...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 0 m2
      - liên hệ ngay cho Xuân Nhã: 0901 478 *** để xem nhà.- Nhà đẹp vô ở ngay, hoặc cho thuê giữ tiền rất phù hợp.- Căn MT duy nhất trên con đường Phan Đăng...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 73 m2 tại Đường Tô Hiệu - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 73 m2 153,43 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhanh nhà phố Tô Hiệu, Tân Phú.- DTKV 5x15m vuông tứ cạnh. CN 73 mét vuông. Nhà đang CT ổn định.- Kết cấu 4 tầng kiên cố, nhà...
      Đường Tô Hiệu, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 210 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Thủ Dầu Một, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 210 m2 55 triệu/m2
      MT Lê Hồng Phong.Ngay cổng khu dân cư Phú Hoà 1.DT: 5,5 x 38m. TC: 40 mét vuông.Giá: 55tr/ mét vuông.0933 292 *** 0986 698 ***
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      MT Hoàng Văn Thụ.Nhà căn hộ góc: 1 trệt 3 lầu.DT: 5 x 20. Tc 100 phần trăm.DT sàn: 414,9 mét vuông.Giá: 18tỉ.0933 292 ***; 0986 698 ***
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phước Trường 4, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 110 m2 95,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô góc 2 mặt MT. Đường 7m5. Gần đường biển song song Hồ Nghinh, Võ nguyên Giáp.ven biển Sơn Trà TP Đà Nẵng.+ Phù hợp xây chung cư. Mở...
      Đường Phước Trường 4, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Bổng - Sơn Trà, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Vị trí: Tọa lạc đắc địa ngay trung tâm phố biển du lịch, cách biển Mỹ Khê 100m. Khu vực tập trung đông khách du lịch và hotel 3 - 4 sao nên rất lý tưởng để...
      Đường Hà Bổng, Phường Phước Mỹ,Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Phòng - Hải Châu, giá 13 tỷ

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      + MT Hải Phòng, sát nút giao với Nguyễn Thị Minh Khai, đoạn KD đẹp nhất. Đi bộ vài bước đến khu BV Đà Nẵng, sát bên hông trường Trung học phổ thông Phan...
      Đường Hải Phòng, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Tứ, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 125 m2 156 triệu/m2
      căn hộ góc 3 MT đường Du lịch KD Phan Tứ - Mỹ An, Ngũ Hành Sơn.Vị trí trung tâm trục đường thông biển Phan Tứ, đường 10,5m sát Mai Thúc Lân.Ngay cạnh...
      Đường Phan Tứ, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 11 tỷ

      11 tỷ 89 m2 123,6 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Dương Đình Nghệ, Q. Sơn Trà, Khu phố Hàn Quốc.Nằm ngay MT đường Dương Đình Nghệ, đường thông biển 7,5m - lề mỗi bên 3m. Là khu vực trung...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tố Hữu - Hải Châu, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 108 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT đường Tố Hữu.+ DT: 108 mét vuông (6m mặt Tố Hữu) hướng Đông và Bắc. Đường 7m5, lề 4m.+ Nhà 3 tầng đẹp lô góc 2 MT đường 7m5...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 90 m2 tại Đường An Mỹ - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán toà chung cư 5,5 tầng view cầu Rồng, đường An Mỹ - P. An Hải Tây - Sơn Trà.DT 90 mét vuông (4,5x20).Vị trí ngay điểm du lịch Đà Nẵng.Gồm 12 pòng...
      Đường An Mỹ, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 108 m2 tại Đường Tố Hữu - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 108 m2 125 triệu/m2
      Bán căn hộ góc nhà MT Tố Hữu DT 108m2 - xây kiên cố, chất lượng, rất đẹp.Vị trí: Đường Tố Hữu - Dương Quảng Hàm, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Nhà 3 tầng, giếng...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      Chủ bán ngay nhà 3 tầng MT Điện Biên Phủ đoạn gần Hà Huy Tập.DT: 72 mét vuông (ngang 5m).Giá sụp hầm bán trong tháng.Giá: 14 tỉ.Làm việc chính chủ.
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 15 tỷ

      15 tỷ 85 m2 176,48 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường Điện Biên Phủ khu vực KD tốt nhất.Nhà 4 tầng ngang 5m vuông vắn.MT đoạn Hà Huy Tập về phố đoạn này KD rất tốt, gần ngã 4 Hà...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Công Sơn - Hải Châu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 MT ĐƯỜNG TRỊNH CÔNG SƠNBán toà căn hộ chung cư cho thuê 6 tầng vị trí siêu VIP góc ngã tư - Trịnh Công Sơn - đường 10.5m VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - KD...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá