Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 336 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      MT Phạm Văn Đồng 4,5 x35 nở Hậu 16 - 340 mét vuông Giá chỉ 13 tỉ.nhà phố KD buôn bán thoải mái.Đất rộng phù hợp xây Văn Phòng công ty, căn hộ chung...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường D2 - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 120 m2 120,84 triệu/m2
      Mã căn: NP394MT đường D2 - Man Thiện rộng 30m, Tăng Nhơn Phú A 120m2 14,5 tỉ.Xung quanh toàn hotel, nhà hàng, KD đa ngành.Kích thước: 5x24m, 120m2, 4 tầng,...
      Đường D2, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 122 m2, mặt tiền 7m tại Thủ Đức, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 122 m2 135,25 triệu/m2
      Bán căn nhà phố ngay sát bên trung tâm thương mại Giga Mall Phạm Văn Đồng. P Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. DT 7m x 17,3m. 121 mét vuông (đã trừ lộ...
      Đường Số 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 6m tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay giảm mạnh 2,2 tỉ.- ngôi nhà phố đối diện 2 trường đại học, dòng tiền siêu khủng 80tr/ tháng (10 phần trăm/năm).- Ngang 6m.- Nhà...
      Đường Số 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 82 m2 130,49 triệu/m2
      + Kết cấu: 4 tầng, gồm 9 phòng nội thất đầy đủ. 4,5tr/phòng, 1 phòng để ở tầng một, tổng 11  toilet, 2 mặt bằng phía trước 10tr/tháng, logia, nhiều...
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 88 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 88 m2 150 triệu/m2
      MT chợ Hiệp Bình - P. Hiệp Bình Chánh - Tp. Thủ Đức.Vị trí: Ngay trung tâm chợ Hiệp Bình siêu hiếm.DT: 4x22m vuông vắn không lỗi phong thuỷ.Giá ngộp chỉ...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, mặt tiền 28m tại Đường Bắc Ái - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Gấp.! Giá nào cũng bán MT KD.MT Bác Ái, P. Bình Thọ, Tp. Thủ Đức.- Ngang bám đường 27.5m, tổng dt sử dụng 203.8 mét vuông, sổ CN 129 mét vuông.-...
      Đường Bác Ái, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường 17 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi nhà phố KD Linh Chiểu, Thủ Đức. Ngay Cao Đẳng nghề và ĐH NH.- DT: 46.3 mét vuông, ngang 6m. DTSD 42 mét vuông.- Nhà 1 trệt 3 lầu...
      Đường 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 360 m2, mặt tiền 9m tại Đường 4 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 360 m2 44,42 triệu/m2
      Ngộp bank tổng giảm 4 tỉ.MT KD - căn hộ dịch vụ - 360m2 - 5 tầng - 43 phòng - ngay kcx linh trung TP Thủ Đức - khu vực cực kỳ sầm uất - nhu cầu thuê ở...
      Đường 4, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Hàn Thuyên - Thủ Đức, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Bình Thọ.- DT: 5,7 x 19,5m = 111,5 mét vuông.- Vị trí: MT đường Hàn Thuyên cách trạm Metro Thủ đức ~ 120m.- Khu vực này cực kì đông đúc và nhộn nhịp,...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Phố 49 - Thủ Đức, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 96 m2 117,71 triệu/m2
      Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.căn hộ góc MT KD Đường 49, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức. oto ngủ trong nhà vài chiếc.- Vị trí: MT đường 49, thông ra chợ Hiệp...
      Đường 49, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủ Đức, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường B, khu dân cư Bình Dân P. Hiệp Bình Chánh TP Thủ Đức:- DT đất 5m x 20m vuông vắn đẹp, nhà xây trệt - 2 lầu - tum sân thượng.- Nhà...
      Đường B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 129 m2, mặt tiền 27m tại Đường Bắc Ái - Thủ Đức, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 129 m2 107,76 triệu/m2
      Quá tốt nhanh mới kịp - còn 13,9 tỉ thôi ạ!Gấp! Giá nào cũng bán MT kdoanh.MT đường Bác Ái, P. Bình Thọ, Tp. Thủ Đức.- Ngang bám đường 27.5m, tổng DT sử...
      Đường Bác Ái, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Thủ Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Đường số 8 Hiệp Bình chánh phí bờ sông khu víp của Hiệp Bình Tránh.DT 120m2 4lầu ngang 8x15m trệt, lửng 2 lầu, sân thượng đường nhựa 6m vỉa hè 3m có 5...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 6m tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 47 m2 229,79 triệu/m2
      Cần bán nhanh GIẢM MẠNH 2,2tỉ, DÒNG TIỀN SIÊU KHỦNG 80TR/ THÁNG (10 phần trăm/năm)- ngôi nhà phố Đối Diện 2 trường đại học, P. Linh Chiểu, Thủ...
      Đường Số 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 300 m2 tại Đường 6 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 300 m2 48,34 triệu/m2
      căn biệt thự HỒ BƠI TP THỦ ĐỨC GIÁ QUÁ TỐT 300 mét vuông CHỈ 14.5 tỉ LÊN PHẠM VĂN ĐỒNG VỀ CÁC NƠI VÔ CÙNG THUẬN TIỆN CẦN bán nhanhBán căn biệt ...
      Đường 6, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 111 m2, mặt tiền 7m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 111 m2 148,65 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Dương Đình Hội, Q. 9 (TP Thủ Đức)- DT 7mx20m ( công nhận 111m2)- MT đường 15m ( tương lai mở rộng 20m)- Tiện KD đa ngành nghề, mở văn...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 90 m2 205,56 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà MT đường 12m P.An Khánh ,Q,2 (Tp. Thủ Đức)- DT 5x18 công nhận đủ- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng, 5 PN, 5  nhà vệ ...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Thủ Đức giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Thủ Đức giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Thủ Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Thủ Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.