Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 336 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố 90 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      căn nhà phố KD ngay chợ Linh Trung, nay là P. Linh Xuân mới.Nhà đẹp 4 tầng, 90m² , Tây Nam , hiện đang cho thuê, dòng tiền sẵn hàng tháng.Khu vực KD chợ...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 81 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 4 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 81 m2 185,19 triệu/m2
      Nhà 4 tầng khu Him Lam, ngay Hoàng Diệu 2 Linh Chiểu Thủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vị trí đắc địa tại khu vực sầm uất, KD ngày đêm.DT 81 mét ...
      Đường 4, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 150 m2, hướng Đông tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 150 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí ngay khu chợ Hiệp Bình, KDC đông, thuận tiện KD và sinh hoạt.Nhà nằm trên trục đường...
      15 Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 100 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường B, cung đường sầm uất và đẹp nhất khu dân cư Sông Đà, Hiệp Bình Chánh.Đặc điểm: Nhà 1 trệt 2 lầu xây dựng kiên...
      Đường B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 90 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      MT KD đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới). DT: 90m² (5x20), nhà 4 tầng, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, Tây Bắc. Sân đậu...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 92,5 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 92,5 m2 135,14 triệu/m2
      KDC Him Lam Phú Đông 92,5  mét vuông, bốn tầng, Đông Nam mát mẻ, sát Phạm Văn Đồng Linh Tây Thủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vị trí đắc địa cho KD...
      Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 92 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 8 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 92 m2 172,83 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường số 8 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 92 mét vuông, một tầng hầm, 5 tầng nổi, Tây Nam. Đường thông tứ phía.Nhà cách...
      Đường 8, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Diệu 2 - Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 81 m2 222,23 triệu/m2
      Khu nhà Him Lam, sát Hoàng Diệu 2 Linh Chiểu Thủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vị trí đắc địa cho KD,  khu vực sầm uất của Thủ Đức.Rất hiếm cơ hội sở...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 107 m2 tại Đường 9 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 107 m2 158,88 triệu/m2
      Vị trí đắc địa KD, MT đường số 9 Linh Trung Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 107 m² (17x19),4 phòng ngủ, 6 toilet, thang máy, tầng một...
      Đường 9, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 73 m2 tại Đường 5 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 73 m2 171,24 triệu/m2
      căn nhà phố đường số khu vực khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức🔹 DT: 4.1 x 18 – công nhận 73m²🔹 Hiện trạng: nhà c4 – tiện xây mới🔹 Vị...
      Đường 5, Phường An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 97 m2 tại Đường 1 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 97 m2 123,72 triệu/m2
      BÁN hotel MT BÌNH CHIỂU THỦ ĐỨC – 97 mét vuông ĐẤT – 470 mét vuông SÀN – CÓ THANG MÁY – GIÁ 12 tỉ (khoảng108.2TR/ mét vuông) 🏡 DT đất:...
      Đường 1, Bình Chiểu

      Bán nhà mặt phố 89 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 89 m2 151,69 triệu/m2
      MT PHẠM VĂN ĐỒNG K. DOANH CỰC ĐỈNH GẦN GIGAMAL 4 TẦNG 5,5X18 CHỈ 13,5 tỉ.-Chính chủ nhờ bán nhà phố đường Phạm văn Đồng Hiệp Bình Chánh Thủ Đức, KD cực...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 135 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 135 m2 100 triệu/m2
      MT đường Linh Đông, khu buôn bán, cư dân đông đúc cao ráo, không ngập nước.DT đất: 5 x 27 mDTXD 65 mét vuông, 1 trệt , 2 lầu, có lắp điện mặt trời có...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 160 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 160 m2 75 triệu/m2
      MT KD CỰC ĐỈNH NGANG HIẾM 9m NGAY CHỢ TAM HÀ 160m² HƠN 70tr/m²-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà MT đường số 33 Linh Đông Thủ Đức, vị trí gần đường Tô ngọc Vân,...
      Đường Số 33, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 240 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 240 m2 45,42 triệu/m2
      3 MT D.TÍCH KHỦNG 240 mét vuông, K. DOANH CỰC ĐỈNH TT P. LINH ĐÔNG CHỈ 10,9 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà MT ngay mũi tàu đường số 22 P. Linh Đông...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 154 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 154 m2 71,43 triệu/m2
      nhà phố K. DOANH TỐT, NGANG KHỦNG 6,5m GẦN LÝ TẾ XUYÊN DT 154 mét vuông CHỈ 11 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà MT đường số 17 Linh Đông Thủ Đức, sát...
      Đường Số 17, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      ngôi nhà phố, KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ CAO TẦNG; GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG 6X20 CHỈ 12,5 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà MT Đ. Số 17 Linh Tây thủ Đức, khu phân lô bàn...
      Đường Số 17, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 80 m2 146,25 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố KHU căn biệt thự SÔNG ĐÀ NGAY SÁT CHỢ HIỆP BÌNH 5X16 CHỈ 11,7 tỉ.-Hàng xóm nhờ bán ngôi nhà MT trên Đ. Số 2 khu DC căn biệt thự Sông...
      Đường Số 2, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Thủ Đức giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Thủ Đức giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Thủ Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Thủ Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.