Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 336 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 1 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 1 m2 10500 triệu/m2
      Bán lỗ hơn 1 tỉ trong tháng 12 còn 10tỉ5 qua năm không có giá này 1 trệt 1 lửng 2 lầu __4PN4WC_ sân rộng thoáng$Đặc biệt$Thích hợp để ở hoặc KD buôn...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Thắng Lợi Bán Nhà Phố Đẹp Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 86 m2 tại Đường 10 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 86 m2 215,12 triệu/m2
      + DT: 5m x 17,2m, công nhận đủ.+ Kết cấu: Nhà 1 hầm, 4 tầng, 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, thang máy xịn sò + sân thượng trước sau thoáng mát,...
      Đường 10, Phường An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 120 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 25 - Thủ Đức, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 25 P. Hiệp Bình Chánh TP Thủ Đức. Quen sông Tp Hồ Chí Minh, trung tâm thương mại Gigamal, Phạm Văn Đồng,... KDC sầm uất, KD mua bán...
      Đường 25, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường 12 - Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 120 m2 150 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT đường số, ngay trung tâm Hiệp Bình Chánh Thủ Đức, đường trước nhà 12m vỉa hè hai bên.Phù hợp vừa ở vừa mở văn phòng công ty.Khu vực dân trí an...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 92 m2 114,14 triệu/m2
      MT Linh Tây ngay Phạm Văn Đồng - thu nhập 300tr/ năm - 92 mét vuông (4x22.5m) sổ A4 - hoàn công đủ.Giá 10.5 tỉ.Mô tả:Công năng: 2 tầng BTCT, hoàn công...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 0 m2
      Hết khả năng trả NH thanh lý hotel 18 phòng đường Hoàng Hữu Nam P. Tân Phú.hotel đường Hoàng Hữu Nam - Q. 9 đường to, thông, gần bến xe Miền Đông, BV.DT:...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Quận Thủ Đức, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm MT - bán nhà 1 trệt 2 lầu - đường Tân Lập 2 - P. Hiệp Phú - KDC sầm uất - giá chỉ 10tỉ nhỉnh.MT dang KD thu nhập cho thuê 12 tr/tháng.Bán ngôi ...
      Đường Tân Lập, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 14 tỷ

      14 tỷ 81 m2 172,84 triệu/m2
      Bán lỗ ngôi nhà MT đẹp nhất Trong Khu Him Lam Linh Chiểu.Cách Hoàng Diệu 2 chỉ Vài ngôi nhà.* Tiện ích xung quanh đầy đủ.* Nhà 1 trệt 3 lầu nội toàn bộ...
      Đường Số 4, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 170 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 170 m2 105,89 triệu/m2
      MT đường Hoàng Diệu 2, Thủ Đức.Nhà 1 trệt 3 lầu 1 sân thượng, gồm 10 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh đang cho thuê KD buôn bán và căn hộ chung cư...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 140 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 140 m2 85,72 triệu/m2
      MT siêu đỉnh - vị trí độc tôn - ngang khủng KD đa ngành - 4 tầng hoàn công đầy đủ.DT: 140 mét vuông CN 117 mét vuông (6x24) vuông đẹp.Thiết kế:...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 17 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Nhà mt đường số 17 linh trung, kẹt tiền nên cần bán ngay cho người thiện chí. K tiếp mô giới. thỏa thuận nhẹ giảm ít lộc cho người mua nhanh.
      Đường 17, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 254 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 254 m2 51,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố 48 đường số 37, P. Linh Đông. DT 254 mét vuông MT rộng 8m, sát góc Phạm Văn Đồng, đường 37 thông Kha Vạn Cân vs Phạm Văn...
      48, Đường Số 37, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gò Dưa - Tam Bình - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 150 m2 96,67 triệu/m2
      MT Gò Dưa, Tam Bình, Thủ Đức. Vị trí KD đẹp.DT: 5mx30m thổ cư toàn bộ.Giá 14,5 tỉ TL.Vui lòng contact Hạnh 0979 999 ***
      Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 68 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức, giá 11 tỷ

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      Bán 6 ngôi nhà MT đường Số 20 Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức.- Kế bên trung tâm thương mại gigamall - kết nối toàn bộ khu bên sông - căn hộ chung cư Opal...
      Đường Số 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.
      H
      Nhà Đất Giá Rẻ Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 121 m2 tại Đường 20 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 20 tỷ

      20 tỷ 121 m2 165,29 triệu/m2
      Đối diện Opal Garden - GigamalL.* nhà c4 MT đường 20 P. Hiệp Bình Chánh TP. Thủ Đức.- DT: 7 x 23 = 174m2 (121m2) công nhận đủ, phần sân thuộc lộ giới 53m2...
      Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 84 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 84 m2 148,81 triệu/m2
      Hàng hiếm - bán ngôi nhà phố khu dân cư Him Lam - P. Linh Chiểu - ô tô vào thoải mái - khu dân cư hiện hữu - nhà vuông vắn.- Bán ngôi nhà phố khu ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường 3 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường số 3, Khu Him lam Linh Chiểu, P. Linh Chiểu.Sát MT Hoàng Diệu 2, khu trung tâm, trường cấp 1,2,3, KD buôn bán sầm uất...Nội khu...
      Đường 3, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 90 m2 121,12 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường số 10, P. Linh Trung, Thủ Đức. Gần chợ Linh Trung.- Vị trí ngay MT đường KD buôn bán.- DT 90 mét vuông (5x18m) gồm 7 phòng ...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Thủ Đức giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Thủ Đức giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Thủ Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.