Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 2.659 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 42 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 24,7 tỷ

      24.7 tỷ 42 m2 588,1 triệu/m2
      🔥 MẶT PHỐ HỒ TÙNG MẬU – 1 MẶT PHỐ + 1 MẶT NGÕ – CẠNH Q. UỶ NAM TỪ LIÊM – KD BẤT CHẤP📍 Vị trí: Hồ Tùng Mậu – Nam Từ Liêm📐 DT: 42m²🏗️ Xây: 4 tầng kiên...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 240 m2, hướng Đông-Bắc tại đường Cổ Bi - Cổ Bi - Gia Lâm - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 240 m2 112,5 triệu/m2
      + Nhà nằm trên trục đường chính mặt phố Cổ Bi trung tâm Gia Lâm, đối diện học viện Nông Nghiệp gần Vin Oceanpack.+ DT đất 240m2 đang có sẵn nhà 3 tầng MT...
      đường Cổ Bi, Xã Cổ Bi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Nay cần bán Mặt phố Hồng Hà giá 29 tỷ, 100m2, MT 7m. KD đông đúc

      29 tỷ 100 m2 290 triệu/m2
      Nay cần bán Mặt phố Hồng Hà giá 29 tỷ, 100m2, MT 7m. KD đông đúcNhà nằm ngay mặt phố kinh doanh đông đúc, gần UBND phường, cách chợ đầu mối Long biên...
      Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 65 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 65 m2 461,54 triệu/m2
      Vị trí đắc địa Trung tâm Q. Hoàng MaiNằm ngay mặt phố Đại Từ, vị trí siêu hiếm, KD siêu đỉnh.Mặt chợ, xung quanh cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ: gần hồ...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 40 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 40 m2 550 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Khâm Thiên, Đống Đa cũ, HN. MT vừa đẹp để kd cho thuê, hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt. oto dừng đỗ, vị trí đẹp, căn ...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Bảo Linh – Trung tâm Hoàn Kiếm, mặt tiền đẹp, vị trí hiếm!

      23 tỷ 69 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Bảo Linh – Trung tâm Hoàn Kiếm, mặt tiền đẹp, vị trí hiếm! 💰 Giá: 23 tỷ - 69m² x 5 tầng - Mặt tiền 3,6m - Mặt phố Bảo Linh, Hoàn...
      Phường Phường Chương Dương Độ, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Cầu Đất giá 26 tỷ, 170mx6 tầng, giao luôn

      26 tỷ 170 m2 152,95 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Cầu Đất giá 26 tỷ, 170mx6 tầng, giao luônMẶT PHỐ - Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH -VỈA HÈ RỘNG 3M – THÀNH PHỐ VEN SÔNG HỒNG -...
      Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 40 m2 tại Đường Văn Cao - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 40 m2 545 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt phố duy nhất trong tầm giá tại trung tâm Ba Đình.Cả khu Ba Đình chỉ còn duy nhất một ngôi nhà thật, giá thật như thế này.Sở hữu...
      Đường Văn Cao, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Hàng Giầy giá 24 tỷ 22mx5 tầng, MT 4m

      24 tỷ 22 m2 1090,91 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Hàng Giầy giá 24 tỷ 22mx5 tầng, MT 4mDiện tích 22mx5 tầngMặt tiền rộng 4m-Nhà xây KBT 5 tầng kiên cố, vuông vắn, đủ tiện nghi,...
      Phường Phường Hàng Buồm, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Đồng Xuân giá 25 tỷ, 70mx3 tầng, sổ đỏ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Đồng Xuân giá 25 tỷ, 70mx3 tầng, sổ đỏ+ Nhà mặt phố Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Trung Tâm nhất phố cổ Hà Nôi, là tuyến phố đi bộ, kinh...
      Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 99 m2 tại Đường Quang Trung - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 99 m2 277,78 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà mặt phố Quang Trung KD tốt tại Hà Đông.+ DT 99m2, 5 tầng, MT 4m .+ Nhà dân xây chắc chắn, có thể xây thêm tầng+ Phù hợp đầu tư tích...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 40 m2 tại Đường Lê Đại Hành - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 40 m2 662,5 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Lê Đại Hành, P. Hai Bà Trưng. Vị trí đẹp, gần Vincom Bà tr nhộn nhịp, gần công viên Thống Nhất xanh mát, oto dừng đỗ tốt...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Phùng Hưng giá 22 tỷ, 55m2, có hè rộng

      22 tỷ 55 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Phùng Hưng giá 22 tỷ, 55m2, có hè rộngThông số:Diện tích 55mx3 tầngHướng chính Đông  -  Đông Tứ Trạch-Hiện trạng trên...
      Phường Phường Hàng Bông, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà Mặt phố Phạm Hồng Thái giá 30 tỷ, 42m2, Đầu tư tốt

      30 tỷ 42 m2 714,29 triệu/m2
      Bán gấp nhà Mặt phố Phạm Hồng Thái giá 30 tỷ, 42m2, Đầu tư tốtDiện tích 42mx2 tầngHướng Bắc-Nhà hiện trạng 2 tầng cũ, xác định bán đất.-Mặt phố Phạm Hồng...
      Phường Phường Trung Liệt, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 31 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Thượng - Đống Đa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 31 m2 806,46 triệu/m2
      💥 LÕI ngã 4 SỞ – MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ – KD CỰC ĐỈNH 💥📍 Vị trí: Mặt phố Trường Chinh, trung tâm Đống Đa, gần Nguyễn Trãi – Tây Sơn – Giải Phóng.🏠 DT 31m2...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 45 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 22 tỷ

      22 tỷ 45 m2 488,89 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà mặt phố Khuất Duy Tiến , Q Thanh Xuân , TP Hà Nội+ DT : 45 mét vuông , 6 tầng , MT 4m , thiết kế thông sàn + Mặt phố cực kỳ...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà Mặt phố Đội Cấn giá 25 tỷ, 60mx4 tầng, Đầu tư KD tốt

      25 tỷ 60 m2 416,67 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà Mặt phố Đội Cấn giá 25 tỷ, 60mx4 tầng, Đầu tư KD tốtVị trí gần trường các cấp Chu Văn An, cách Lăng Bác 1km, gần ô.Diện tích 60mx4 tầngHướng...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỐC NGỮ giá 26 tỷ, 93m2 x 4 tầng, MT 3.3m

      26 tỷ 93 m2 279,57 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỐC NGỮ giá 26 tỷ, 93m2 x 4 tầng, MT 3.3mĐúng nhà - Đúng người - Đúng giá - Đúng thời điểmVị trí: Nằm ngay Mặt phố Đốc Ngữ -...
      Phường Phường Cống Vị, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà mặt phố tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.