Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.567 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      chung cư cao cấp trung tâm TP Thủ Đức liên kế Vành Đai 2.pháp lí chuẩn chỉnh.Giá chỉ từ 50tr/m2.CK khủng từ 10 phần trăm - 26.5 phần trăm...
      Fiato Premier, 563, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,7 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Fiato Premier.Vị trí: 563 Tô Ngọc Vân, P. Tam Phú, Tp Thủ Đức, Tp HCM.căn hộ chung cư đa dạng.2 phòng ngủ, 3 phòng...
      Dự án Fiato Premier, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 40 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,37 tỷ

      3.37 tỷ 40 m2 84,25 triệu/m2
      Đường 185 Phước Long B - Thủ Đức.- DT: 40m2, 2 tầng- giá: 3.37 tỉ đồngMô tả: Nhà 2 tầng, 2 PN, logia thoáng mát, mới đẹp, vô ở ngay.Hẻm Kia Morning đỗ...
      Đường Số 185, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 55 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      - DT: 55 mét vuông (4,7x12) công nhận đủ.- Đất sạch, không dính quy hoạch, hẻm ô tô.- 3p đi xe ra Đặng Văn Bi, 5p đi xe ra ngã 4 Bình Tháu và ngã ...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức, giá 4,17 tỷ

      4.17 tỷ 64 m2 65,16 triệu/m2
      - Cần bán nhà c4 còn mới khu phố 2 đường số 10, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- DT: 4x16m nhà vừa xây chắc chắn, nhà trống dọn vô ở ngay, Đường rộng 5m.-...
      Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu. DT đất 69,2 mét vuông ngang 4m x 17m. DT sàn 118m. Gần chợ Thủ Đức, kề bên Bách hóa xanh, thế giới di động, thuận tiện đến trường ...
      19/5A Đường 40, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 64 m2 67,19 triệu/m2
      Nhà 1 Trệt + 1 lầu - đường Số 22, P Linh Đông, Tp Thủ Đức.Đường 5m, nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 4 toilet.Dân trí cao, an ninh đảm bảo,...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 65 m2 tại Đường 4 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      + hẻm xe hơi, cách QL 1K chưa tới 200m+ DT 10 x 6,5 = 65m2. + pháp lí chuẩn, công chứng ngay.+ Gồm 8 phòng (4 phòng trên và 4 phòng dưới), mỗi phòng có...
      Đường 4, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      - DT: 80m2 + 3 phòng ngủ + 2 toilet.- chung cư góc 2 mặt thoáng mát cả ngày. View công viên nội khu.- đc thiết kế vuông vắn, không gian sử dụng...
      Dự án Flora Novia, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 120 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 Đường Số 9 Linh Tây 200m ra Kha Vạn Cân - 120m2 (6.1x20) - Hẻm 3 gác - Giá 4tỷ8 40tr/m2!- Vị trí: Nằm ở đường số 9 Linh Tây cách 200m ra Kha...
      Đường Số 9, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 64 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 64 m2 67,19 triệu/m2
      Bán Nhà Linh Đông - 64m2 4x16 - 2 Tầng - hẻm xe hơi 5m - giá mềm 4tỷ3- DT 64m2 4x16 vuông vắn không lỗi Full thổ cư.- Nhà 2 Tầng đúc 2  phòng ngủ,...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Quận Thủ Đức, giá 3,37 tỷ

      3.37 tỷ 40 m2 84,25 triệu/m2
      Bán nhà nhỏ xinh đường 185 - TNP. B - 40 mét vuông - 2 phòng ngủ giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.Nhà 2 tầng, 2  phòng ngủ, logia thoáng mát, mới đẹp,...
      Đường Số 185, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 60 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      3 tỉ 2NHÀ GẦN LÊ VĂN VIỆT_ngã tư THỦ ĐỨCNhà 1 trệt 2 lầu vừa xây , nhà đẹp, nội thất thiết bị sịn sò._ 1 sẹc đừơng Làng Tăng Phú, P. Tăng Nhơn Phú A, TP...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 63 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 63 m2 68,26 triệu/m2
      Bán Nhà Linh Đông - 63 mét vuông 4.5x22 - 2 Tầng Hoàn Công - hẻm xe hơi 4m - giá siêu mềm 4tỷ3 Tl.- DT 63 mét vuông full thổ ngang 4m5 dài...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 60 m2 69,17 triệu/m2
      Mã căn: NP531.Rẻ chấn động địa cầu.Nhà 2 tầng Trương Văn Thành - P. VIP Hiệp Phú - hoàn công chuẩn chỉnh - hẻm ô tô tới nhà chỉ 4,15 tỉ.DT 4,1m x...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 80 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      Đất ở sát đường Lê Văn Chí , Linh Trung, Thủ Đức.- DT: 80m (4x20).+ Đất có thể xây cao 3,4 tầng thoải mái, không quy hoạch.+ hẻm xe hơi vô tận đất, hàng...
      Đường Số 16, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 55 m2 tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      Đất ở sát đường Lê Văn Chí , Linh Trung, Thủ Đức.- DT: 55m (4x16).+ Đất có thể xây cao 3,4 tầng thoải mái, không quy hoạch.+ hẻm ô tô vô tận đất, hàng xóm...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 64 m2 65,47 triệu/m2
      + Khu phân lô an ninh, oto đậu trước nhà 24/7.+ DT: 4 x 16 = 64 mét vuông vuông vắn, công nhận đủ.+ Mật độ xây dựng tự do 5 tầng, địa thế cao ráo...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Thủ Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Thủ Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.