Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.567 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Ngọc Vân - Linh Đông - Thủ Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      DT: 48m (4 x12m) Giá: 3 tỉ thỏa thuậnHẻm: 5m ô tô đi vừa.Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.pháp lí rõ ràng, SHR, công...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường 22 - Thủ Đức, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 64 m2 72,66 triệu/m2
      "NGỘP - nhà 2 tầng - khu vip Đường 22, Linh Đông - DT 64 mét vuông - Đường trước nhà 5m - Đang cho thuê thu nhập 12 tr/ tháng.Hiện trạng: Nhà 1 trệt 1...
      Đường 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường Chương Dương - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 44 m2 87,5 triệu/m2
      * Hàng hếm là vì nhà tài chính tầm này rất ít anh/chị ah.* Bán căn hẻm thông đường Chương Dương - Linh Chiểu - Tp Thủ Đức.- Vị trí gần đại học NH - Cao...
      Đường Chương Dương, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Nhà Đất Giá Rẻ Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Cần tiền KD bán nhanh dãy trọ 5 phòng ngay chợ, trường học, thu nhập 15tr/ tháng. Hẻm oto liên hệ Trí 0562 910 ***
      109/25 Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 65 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 65 m2 63,08 triệu/m2
      Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu gần căn hộ lavita garden.- DT: Ngang 4m x dài 14m. Nở hậu 5,3m.- Nhà hẻm số 45, đường số 3, Trường Thọ.- Chủ kẹt tiền giảm mạnh...
      Đường Số 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phát Thủ Đức- Chuyên Nhà Đẹp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      Chính chủ giảm thêm 300 tr nữa. Giá chỉ còn 4.2 tỉ.Nhà mới tinh - oto tới cổng - đường số 40 Hiệp Bình Chánh Giáp Bình Thạnh.Nhà kết cấu BTCT, 1 triệt, 1...
      Đường Số 40, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 77 m2 58,45 triệu/m2
      4.5 tỉ - nhà 2 tầng - 77m2 đẹp lung linh.Trường Thọ - Thủ Đức.- Nhà gần đường số 2.- Ra Phạm Văn Đồng và Xa Lộ HN tích tắc.- Nhà 2 mặt hẻm, rộng rãi, mới...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 31 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Linh Đông - Thủ Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 31 m2 96,78 triệu/m2
      Tầm 2 tỉ, Sổ vay NH đc, Rất hiếm. Xem nhanh mới còn nhà._nhà c4, ở ngay, 30,5m2 (4.15x8.5)_Quy hoạch tương lai mở đường thành ra MT. _Xung quanh xây nhà...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường 22 - Thủ Đức, giá 4,76 tỷ

      4.76 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà đường 22 Hiệp Bình Chánh giá 4tỷ760 TP Thủ Đức.- DT: 53,7m2 (4*13,4).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh.- Khu vực...
      Đường 22, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22 - Linh Đông - Thủ Đức, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 64 m2 67,19 triệu/m2
      Ngộp lắm khách ơi — giảm mạnh 700tr Tìm đâu ra ngôi nhà Trệt, Lầu 64m2 , khu dân trí, hẻm xe 🚗 Tới nhà mà giá quá tốt này DT : 64m2 (4x16) vuông vắnBán...
      Đường 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 50 m2 96 triệu/m2
      Dt 4.63*9.5 Đông Bắc➖Nhà 3 Tầng 125m2 Sàn - hoàn công đủ - 3 PN đầy đủ công năng. ➖ Nhà đẹp kết cấu tốt, chỉ việc vào ở.➖ Cách đường Trịnh Hoài Đức đúng...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán nền ngôi nhà phố khu dân cư Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức.- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Lầu trung view Landmark thoáng mát Đông Nam, vị trí đẹp xa chỗ để rác, thang máy, 72m2, nhà sạch đẹp không lỗi, giá chỉ 3,7 tỉ.đầy đủ nội thất đẹp, SHR...
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường 13 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 68 m2 52,95 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 20/68 đường 13, P. Tam Bình, TP Thủ Đức, HCM.DT: 4,6x16m công nhận 68 mét vuông thổ cư.Kết cấu: 1trệt, lửng suốt.Gồm 3p ngủ, 1 phòng...
      20/68, Đường 13, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 50 m2 81 triệu/m2
      Vị trí: 520 QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. (đối diện cổng 2 khu đô thị Vạn Phúc).- Lô 1: 6.1x 16.21m = 100 mét vuông giá: 6.750 tỉ (thỏa thuận).-...
      Đường 520, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 67 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 67 m2 73,14 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh giảm 800tr - đất đường số 3 Trường Thọ.+ Giá chỉ còn 4.9 tỉ (giá cũ 5 tỉ 750).+ Dt: (4.5m x 15,5m)=67 mét vuông.+ Hướng: Đông.+...
      Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 64 m2 tại Đường 22 - Linh Đông - Thủ Đức, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 64 m2 71,88 triệu/m2
      Giảm 900tr chỉ còn 4.6tỉ.hẻm xe hơi - Đường 22 Linh Đông - Phạm Văn Đồng - (4x16m) 64 mét vuông - 2 Tầng BTCT - 5  phòng ngủ.Mô tả:Kết cấu: 2...
      Đường 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      DT: 5x10m= 50m2.Giá: 4.950 tỉ (TL).Vị trí: 606 ngay khu dân cư Hồng Long, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.Thiết kế: 1 trệt + 2 lầu (3p. Ngủ + bếp + phòng khách +...
      606, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Thủ Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Thủ Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.