Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.567 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nền đất mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán đất hẻm 76 đường Lê Văn Chí, P. Linh Trung. Dường nhựa thông 5m.DT: 89.6  mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.Sổ riêng, thổ cư 100 phần ...
      Hẻm 76, Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 50 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 50 m2 81 triệu/m2
      Vị trí: MT 520 QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. (đối diện cổng 2 khu đô thị Vạn Phúc).- Lô 1: 6.1x 16.21m = 100m2 giá: 6,75 tỉ (thỏa thuận).- Lô 2: 4.2x...
      Đường 520, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 69 m2, mặt tiền 4m tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 69 m2 66,67 triệu/m2
      * Chủ ngộp - giảm 1,2 tỉ: Từ 5,8 tỉ xuống còn 4,6 tỉ - SDT: 0917 689 ***- Cần bán mảnh đất Đường số 3, P. Trường Thọ, Thủ Đức.- Ra Xa Lộ Thủ đô Hà Nội,...
      Đường Số 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      DT: 5x10m.giá: 4.950 tỉ (TL).Thiết kế: 1 trệt + 2 lầu (4p. Ngủ + bếp + p. Khách + 4 phòng vệ sinh). Có khu để ô tô riêng của khu dân cư.Nhà thiết...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 57 m2 85,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết xây dựng ở ngay cạnh KĐT Vạn Phúc.- Kết Cấu nhà gồm 3 tầng: 1 Phòng khách, Sân để xe rộng, 3 PN, 3  toilet,...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      Chủ mua GĐ đầu. Kẹt tiền cần bán nhanh.ib em Nhâm để gửi thông tin: 0961 608 ***Nhâm).Khách đã vào 20 phần trăm cắt lỗ 300 - 450tr.Căn 07.27 View nội...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,25 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 72 m2 45,14 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ chung cư Opal Riverside Thủ Đức, toà nhà cao cấp, view trực diện hồ bơi thoáng mát, có gym, shop tiện lợi...Bến xe Miền Đông 2 ph,...
      Dự án Opal Riverside, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất hướng Đông - Bắc tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      331LTr:Bán miếng đất hẻm xe hơi, sát đường Lê Văn Chí, P. Linh Trung.* miếng đất vuông vắn, xây dựng tự do.* DT công nhận: 55.8 mét vuông (4m x...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 84 m2 51,2 triệu/m2
      Hẻm rộng 2 oto, Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu TP Thủ Đức, Giá nhỉnh 4 tỉ.+ Mua đất tặng nhà, đang cho thuê 5 tr 1 tháng. oto chay vi vu.+ DT 6 x 14 = 84...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 50 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 50 m2 61 triệu/m2
      LINH TÂY - THỦ ĐỨC - HẺM THÔNG - 50m² - 3.05 tỉ ( TL)+ Vị trí giáp đường Phạm Văn Đồng, Nguyễn Văn Lịch, chợ Thủ Đức.+ nhà c4, 2 PN khép kín.+ Sân trước...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 77 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      Nhà đẹp - Trường Thọ.Bán nhà trệt lầu đường 11, Trường Thọ.DT 77 mét vuông nhà vừa xây 2 phòng ngủ 2VS sân đậu xe. Nhà mới nội thất đầy đủ...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 79 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 79 m2 55,07 triệu/m2
      * oto đỗ cửa. Xung quanh nhà xây dựng 4 - 5 tầng.* DT đất: 5m x 16m (79 mét vuông).* Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, sân thượng (3 phòng ngủ,...

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 75 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Ngộp quá giảm 800 tr.nhà c4.1/ Đặng Văn Bi Giá Cực Tốt Bán nhà hẻm ô tô Đặng Văn Bi, Trường Thọ, TP Thủ Đức.DT: 75 mét vuông (5.5x14) vuông.Cấp 4...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 64 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      quyết tâm bán trước tết. giảm hẳn 800tr, giá mới 3.4 tỉ tl.khu vực vua về tiện ích.hoàng diệu 2 linh trung.nhà mới 2 tầng 3 phòng ngủ,...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường 10 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      + DT 4 x 10m = 40m2.+ Nhà 1 Trệt, 1 Lửng có logia, 2 PN.+ Sổ gửi NH cho an toàn.+ KDC an ninh, không ngập nước.+ Hãy gọi cho Thắng để xem nhà.+ Tiện ích bao...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 50 m2 tại Đường 19 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      MT đường 19 - 100m ra Nguyễn Thị Định, ủy ban nhân dân TP Thủ Đức, Chợ Chiều, BV Lê Văn Thịnh, trường cấp 1,2,3 1,2,3, Đảo Kim Cương, Cao Tốc LT - DG...
      Đường 19, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh mảnh đất 58 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 58 m2 77,59 triệu/m2
      - DT: 58m (5,3x11).+ Đất sạch, đường đẹp rộng 6m, khu xây cao tầng thoải mái+ Hàng xóm văn minh, khu phố khang trang, khu không ngập- Đất nằm gần ngã 4...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 129 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 129 m2 27,91 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất đẹp, ở ngay sau trường học Nguyễn Văn Tây và công viên Bình Đức.KDC đường bàn cờ thông các hướng, đường 10m có vỉa hè cây xanh, ở hoặc...
      Đường Số 6, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Thủ Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Thủ Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.