Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.567 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường 10 - Thủ Đức, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      căn nhà phố đường 10, P. Linh Đông, TP Thủ Đức:- Gần trường cấp 1 Linh Đông;- Gần chợ Tam Hà;- Cách đường Phạm Văn Đồng 300m;- Gần chợ, gần trường, gần...
      Đường 10, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 43 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 43 m2 83,73 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng thu hồi vốn.+ ngôi nhà xây dựng kiên cố chắc chắn.+ Gồm 3 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, khu vực ...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 53 m2, hướng Nam tại Đường Lê Văn Chí - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 53 m2 93,4 triệu/m2
      Bán nhà 1/ đường Lê Văn Chí, p Linh Trung, Thủ Đức. Gần nhà may Việt Thắng, bv Thủ Đức, ra Xa Lộ thành phố Hà Nội, ngã 4 TĐ rất tiện.- DT: 53m2, 3 tầng,...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Fiato Premier.Vị trí: 2 MT: Vành đai 2 và 563 Tô Ngọc Vân, P. Tam Phú, TP. Thủ Đức, tọa lạc tại khu Compound sầm uất lâu đời của...
      Dự án Fiato Premier, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Hoàng Chí Cơ-thăng Long Home Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 36 m2, hướng Nam tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      bán ngay lắm!Nhà đường Đặng Văn Bi, P. Bình Thọ, Tp Thủ Đức.- Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 2  phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh.- Hẻm 3m xe 3 gác và xe máy...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,06 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.06 tỷ 80 m2 50,75 triệu/m2
      chính chủ kẹt bank nên cần bán ngay căn hộ chung cư.- 2 phòng ngủ, 77m, tầng 12.- Giá gốc: 4,655 tỉ.- Giá lỗ: 4,055 tỉ.- Toà Aster bàn giao xịn,...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 68 m2 44,86 triệu/m2
      Thông tin mô tảBán chung cư P. Bình Thọ Q. Thủ Đức, tòa căn hộ B căn hộ Moonlight.. nội thất đầy đủ cao cấp vừa làm xong mới toanh chưa ở ngày nào....
      Dự án Moonlight Residences, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Đất ở đô thị, sở hữu lâu dài, sổ hồng, công chứng ngay trong ngày.DT 121.9m2 - oto ra vào.Chủ cần vốn trả lương cho NV cuối năm, giảm sâu quá rẻ để sở...
      Đường Số 5, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà 2 MT hẻm ô tô nhỏ tại số 19/30A đường Võ Văn Ngân, P. Linh Chiểu, Q.Thủ Đức. Ngang 5,18m nở hậu 5,4m sâu 12m. DT đất...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 82 m2, mặt tiền 6m tại Đường 8 - Thủ Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      giá 3.1 tỉ thỏa thuận.- Hẻm 2m.- DT 6x14=82m2.- Kết cấu nhà cấp 4, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- Vị trí: Thuận lợi di chuyển các tuyến đường QL1A, QL1K,...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      * Ngay MT Linh Xuân, Thủ Đức.* DT: 4.2x19=80m2 vuông A4.* Giá chỉ 4.7 tỉ TL mạnh.DT: 4.2x19=80m2 vuông A4.nhà c4 mới keng, gồm 2 phòng ngủ, PK, bếp...
      Đường Số 3, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 60 m2 73,34 triệu/m2
      - Vị trí: Linh Tây - TP. Thủ Đức.- Hẻm: 1 sẹc, oto quay đầu.- Kết Cấu: 2 tầng đúc BTCT, 4 PN.- DT: 60 mét vuông (4m x 15m), nở hậu tài lộc.- pháp lí:...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 51 m2, hướng Tây - Nam tại Quận Thủ Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 51 m2 76,48 triệu/m2
      Lâu lâu moi có 1 lần chủ quá ngộp giảm giá cực mạnh.- Bán nhà 1 trệt 2 lầu, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Q. 9 TP Thủ Đức.+ Giá: 3.9 tỉ thỏa thuận.DT: 51m2 DT...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      S
      Huỳnh Thị Tuyết Sang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu - Thủ Đức, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 75 m2 63,34 triệu/m2
      Khu Him Lam Linh Chiểu, Thủ Đức - nhà 2 lầu DT: (5x15) = 75m2 chỉ 4,75 tỉ có TL- 1 ph ra Hoàng Diệu 2, ĐH NH, Cao đẳng HCM- SHR, hoàn công chuẩn, nhà 2 lầu,...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường 18 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 56 m2 77,68 triệu/m2
      Xoay vốn bán ngay nhà Đường số 18, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Giá 4,35 tỉ, DT 56 mét vuông, L/H Như 0766 372 ***DT 56 mét vuông (4x14)Kết cấu 1...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,25 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 110 m2 29,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư TDH TRƯỜNG THỌ, CẠNH VÀNH ĐAI 2, THÔNG CÁC NGÃ, 3 phòng ngủ, 110 mét vuông, TẶNG nội thất đầy đủ, SỔ VĨNH VIỄN, GIÁ CHỈ...
      Dự án TDH Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Bình - Tam Phú - Thủ Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      DT: 52m (4 x13m).Giá: 3 tỉ Hẻm: 4m oto đi vừa.Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu gồm 4 phòng ngủ, 4 toilet.pháp lí rõ ràng, sổ hồng, công chứng sang tên...
      Đường Tam Bình, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 64 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 64 m2 65,63 triệu/m2
      Bán nền thổ cư Đep hẻm xe hơi Linh Đông Thủ Đức 64m2_4x16 Chỉ Nhỉnh 4 tỉ H.ÓT! nền thổ cư ĐẸP LINH ĐÔNG - 64M2_4x16 hẻm ô tô sát MT đường Chỉ 4.2...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Thủ Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Thủ Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.