Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 144 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 6 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Penthouse The Maison sở hữu 3 view sông, hoàng hôn, mặt trời mọc cực đẹp chỉ 6 tỉ/200m2.1. Vị trí: Ngay đối diện cảng du lịch Bà Lụa đã quy hoạch 10ha của...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Phúc Đạt (Phuc Dat Green City), giá 5,8 tỷ tại Thủ Dầu Một

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Bán nhà khu dân cư Phúc Đạt. Đối diện căn hộ.DT: 5x16. Thổ cư 100 phần trăm.Đông Nam.giá cực rẻ khu.Đường nhựa 8m, vỉa hè mỗi bên 3m.Xây dựng 1...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5 tỷ 150 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư Penthouse dự án The Maison ven sông duy nhất tại Thủ Dầu Một.- Vị trí ven sông MT trục đường 30 tháng 4 kéo dài, Thủ Dầu Một, Bình...
      Dự án The Maison, Đường 30/4, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 160 m2, giá 6,08 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.08 tỷ 160 m2 38 triệu/m2
      Duy nhất 1một căn penthouse đắt giá.TP. Thủ Dầu Một.Sở hữu tầm nhìn thượng đỉnh.Thiết kế từ 160 mét vuông - 250 mét vuông.giá mềm nhất chưa...

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Phúc Đạt (Phuc Dat Green City), giá 5,8 tỷ tại Thủ Dầu Một

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Nhà Phúc Đạt đường D2 thiết kế trệt 2 lầu giá rẻ.DT: 5x16, full TC, đã có hoàn công, nhà 1 trệt 2 lầu, đã hoàn công, hướng ĐN.Tiện ích: Trường học, siêu...

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,4 tỷ tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      ❤️‍🔥BÁN hoặc Cho thuê nhà 1 trệt 2 Lầu đã hoàn công đường số 14 khu dân cư Hiệp Thành 3 - TDM - BD💥💥Giá rẻ chỉ : 14,5tr / thánggiá 6 tỉ 4 rẻ nhất khuHổ...
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.5 tỷ 157 m2 35,04 triệu/m2
      Penthouse The Maison sở hữu 3 view sông, hoàng hôn, mặt trời mọc cực đẹp chỉ 5,5 tỉ/157m21. Vị trí: Ngay đối diện cảng du lịch Bà Lụa đã (quy hoạch 10ha)...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.2 tỷ 0 m2
      Vị trí dự án: MT đường Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, Tp Thủ Dầu Một, T. Bình DươngCĐT: C-Holdings ( Nguyễn Quốc Cường- Cường Dollar)DTXD: 5607.4  mét ...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 167 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5 tỷ 167 m2 29,95 triệu/m2
      Tôi có vài suất nội bộ mở ra bán giá siêu tốt chỉ từ 33tr/m2 quá rẻ cho một căn penthouse cao cấp view sông DT từ 167m2 đến 220m2 trả theo tiến độ chủ đầu...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,92 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.92 tỷ 160 m2 37 triệu/m2
      penthouse ven sông đẹp nhất Thủ Dầu Một số lượng chỉ còn 5 căn duy nhất, giá 37 tr/ mét vuông 160 mét vuông.- Quy mô dự án cao 29 tầng + Hầm.-...

      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,7 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.7 tỷ 150 m2 38 triệu/m2
      The Maison - biểu tượng mới tại Thủ Dầu Một niềm tự hào của doanh nhân Nguyễn Quốc Cường (Cường Đôla).- Với mức giá đề xuất thấp nhất thị trường BDS Bình...

      Cần bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 6,3 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.3 tỷ 170 m2 37,06 triệu/m2
      Penthouse ven sông đẳng cấp thượng lưu duy nhất TP Thủ Dầu Một mà giá chỉ 38tr/m2.- DT: 170m2 đến 200m2, thiết kế 1 trệt 1 lầu, 4 PN, 3 WC. View ôm trọn...

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Penthouse The Maison sở hữu 3 view sông, hoàng hôn, mặt trời mọc cực đẹp chỉ 5,6 tỉ/157m21. Vị trí: Ngay đối diện cảng du lịch Bà Lụa đã quy hoạch 10ha của...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 1000 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 1000 m2 5,8 triệu/m2
      Cần bán 1000 mét vuông P. Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một.- Đường bê tông xe tải thông cách Lê Văn Tách 100m dân đông đúc.- Thích hợp làm kho xưởng ,...
      Đường Lê Văn Tách, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 143 m2 tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 7 tỷ

      7 tỷ 143 m2 48,96 triệu/m2
      Đất khu dân cư chánh nghĩa gần căn hộ compassone và skyview Dt 6,8 x 21 thổ cư 100%Tây Bắc Giá 7tỷliên hệ ngay 0968 889 ***
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất 147 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 147 m2 46,26 triệu/m2
      Đất khu dân cư Hiệp Thành 3.Bán đất 7*21 full thổ cư đường số 12 khu dân cư Hiệp Thành 3.Giá 6,8 tỉ xây căn biệt thự.
      Dự án Hiệp Thành III, Đường 12, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nền đất 310 m2 tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 310 m2 16,13 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất liên kế nhau, nở hậu 6mMT hẻm 293 Nguyễn Thị Minh Khai. Khu 9, Phú HoàDt: 310m2. 4,85x60m. Chưa TCGiá 5tỉ /1lôCô/Chú/anh chị có nhu cầu...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 160 m2 tại Đường Tạo Lực 1 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 160 m2 35,63 triệu/m2
      Tạo Lực 1 (Điện Biên Phủ) Phú Mỹ, Thủ Dầu Một.Vị trí KD sầm uất.DT: 8 x 20. TC 100 phần trăm.Giá: 5tỷ7.0933292292; 0986 698 ***
      Đường Tạo Lực 1, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Thủ Dầu Một giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Thủ Dầu Một được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Thủ Dầu Một ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Thủ Dầu Một giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Thủ Dầu Một phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Thủ Dầu Một, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Thủ Dầu Một là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Thủ Dầu Một. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.