Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 144 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 180 m2 30,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường NTB ở hay KD đều đẹp, lô góc thoáng mát, tặng ngôi nhà cấp 4- Vị trí kế bên khu dân cư Phú Hoà 2, trường trung học cơ ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng miếng đất mặt tiền 9m tại Đường D9 - Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Có việc gấp về tài chính không xoay sở đc chấp nhận lỗ bán gấp lô Góc đẹp mua ưng ý ngay sát Bưu Điện Phú Tân,TDM 262,2m2 ngang 9,13m dài 30m. Thổ cư...
      Đường D9, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng 136 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 136 m2 40,45 triệu/m2
      Nhà Hiệp Thành lô góc 2 MT (cách ngã 6 Bình Dương có 500m).DT 8x17 đã hoàn công.Tây Bắc.Giá 5,5 tỉ.liên hệ 0968 889 ***
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Xã Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 0 m2
      * Bán nhà căn biệt thự phố khu dân cư Tân An - Nơi an cư phù hợp cho cả người trẻ và người lớn tuổi *.* Nhà đc thiết kế bài bản bởi KTS công ty lớn,...
      Đường 2, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán shophouses 3 tầng, 85 m2, giá 6,77 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.77 tỷ 85 m2 79,65 triệu/m2
      Chưa tới 400 tr, sở hữu ngay ngôi nhà phố 3 tầng Artisan Park, 5 phần trăm ký HĐMB, tại TPMBD.Thông tin sp:- DT: 85m2 (5*17).- DT sàn: 197.6 m2.-...
      Dự án Artisan Park, Đường Lê Hoàn, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 298 m2, mặt tiền 14m tại Đường Trịnh Hoài Đức, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 298 m2 21,15 triệu/m2
      Chủ có nhà ở Trịnh Hoài Đức cần tiền bán nhanh.Vị trí trung tâm, cách ngã 4 Huỳnh Văn Lũy, Trịnh Hoài Đức 100m, cách ngã 4 Phú Lợi - Huỳnh Văn Lũy...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      T
      Nguyễn Trần Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất dự án 240 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 240 m2 22,09 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay mảnh đất Phú Mỹ MT DX041, DT 10x24 thổ cư 130m2 đường nhựa 8m oto thông từ Mỹ Phước Tân Vạn qua Phạm Ngọc Thạch.Gần KDC Hiệp Thành...
      Đường DX 041, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất 302 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,13 tỷ

      5.14 tỷ 302 m2 17 triệu/m2
      -Vị trí thuộc P. hòa phú,TP thủ dầu một ,bình dương.--DT 300m2 ,thổ cư full ,sổ sẵn ..mua 1loo 5*20 vẫn bán.-Nằm ngay trên nam kỳ khởi nghĩa giao phạm văn...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Đất MT đường Mạc Đĩnh Chi - TP. Thủ Dầu MỘT.DT: 686,4m2. Thổ cư 120m2. Nở hậu.Đất MT đường nhựa Mạc Đĩnh Chi, ngay UB P. Tân An, cách UB P. chỉ 200m.Thích...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán lô đất 200 m2 tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 200 m2 28,5 triệu/m2
      MT Điện Biên Phủ (Tạo Lực 1)ngay TĐC Phú MỹVị trí KD….DT: 10 x 20. Tc 100%Giá: 5ty70933 292 ***; 0986 698 ***
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 5,09 tỷ tại Đường DX 08 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.09 tỷ 90 m2 56,56 triệu/m2
      - vừa xây hệ mái nhật bố trí hiện đại nằm ở lô góc MT KD, DX08, Phú Mỹ, TP.TDM, Bình Dương, em trai của chủ.- Thiết kế: 1 Trệt 2 lầu lô góc MT nhựa cực kì...
      Đường DX 08, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 5,68 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.68 tỷ 200 m2 28,4 triệu/m2
      Đường 2, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 80 m2, giá 6 tỷ tại Đường Tân Vạn - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      DT: 5x16 (full thổ).Nhà 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 toilet, nhà mới cứng còn thơm mùi sơn.Khu vực KD sầm uất, vốn dòng tiền ổn định. Xung quanh...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn liền kề 115 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Dân Chủ - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.1 tỷ 115 m2 44,35 triệu/m2
      Lô góc cực đẹp tại khu Sun Casa, Thủ Dầu Một, Bình Dương.DT: 115m2.Hình ảnh thực tế đẹp hơn.Tiện ích đầy đủ.Ở hay đầu tư cực tốt.Chủ gửi bán ngay bao sang tên.
      Dự án Sun Casa, Đường Dân Chủ, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 214 m2, giá 6,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.5 tỷ 214 m2 30,38 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini sân vườn kế bên chợ Phú Mỹ.P. Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.DT 214 m2 MT 8 m. phòng ngủ 3  phòng ngủ.Bán nhà căn biệt...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán biệt thự 105 m2, giá 6,9 tỷ tại Xã Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.9 tỷ 105 m2 65,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự chánh mỹ để đi định cư nước ngoài.Dt 5*21(105m)1 phòng khách, bếp, 3 PN, 1 sân phơi, 4  nhà vệ sinh.nội thất đầy đủ...
      Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      V
      Nguyễn Thị Tường Vi Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Thủ Dầu Một, giá 6 tỷ

      6 tỷ 250 m2 24 triệu/m2
      - DT đất 10 x 25 vuông vức thổ cư 100 mét vuông.- DTXD 100 mét vuông đã xây tường rào kiên cố.- Nhà gồm sân oto, phòng khách, 3 PN, bếp.- Đường...
      Hẻm 220, Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,4 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.4 tỷ 95 m2 67,37 triệu/m2
      The Maison Bình Dương sở hữu 1một căn Penthouse tầng 28 và 29 của toà nhà. Với 3 mặt hướng sông và MT Phan Bội Châu 18 mét.Thiết kế: 86 mét vuông -...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Thủ Dầu Một giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Thủ Dầu Một được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Thủ Dầu Một ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Thủ Dầu Một giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Thủ Dầu Một phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Thủ Dầu Một, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Thủ Dầu Một là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Thủ Dầu Một. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.