Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa năm 2026

      Có 9.084 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 59 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.05 tỷ 59 m2 51,7 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều - Nha Trang - Vừa Xong Nội Thất.- Toà OC2A - Tầng 23.- DT: 59 mét vuông: 2 phòng ngủ,...
      Số 06, Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư 42 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.28 tỷ 42 m2 78,1 triệu/m2
      bán gấp CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Căn B05 Tầng trung- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam- Cửa chính:...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán căn hộ 68 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,1 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư trực biển giá siêu mềm - Mường Thanh Khánh Hoà, Nha Trang.- Vị trí: Tầng 10 - View trực diện biển.- căn hộ chung cư 2 PN,...
      04 Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư 125 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      8.5 tỷ 125 m2 68 triệu/m2
      bán ngay CẶP ĐẬP THÔNG chung cư VIEW BIỂNchung cư Tầng 7 toà OC1B Mường Thanh Viễn Triều - Nha Trang, Khánh Hòa- DT 125 mét vuông gồm 3 phòng ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn chung cư 42 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.28 tỷ 42 m2 78,1 triệu/m2
      bán ngay CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Căn B05 Tầng trung- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam- Cửa...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn 32 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      BÁN ĐỘC QUYỀN căn hộ chung cư PANORAMA NHA TRANG –  VIEW PHỐ☘️ Mã căn: A17-01 - Tầng 17 căn số 01.☘️ DT: 32.9  mét vuông (thông thuỷ)☘️ Kết...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      BÁN chung cư TRUNG TÂM NHA TRANG – D'QUA PHAN CHU TRINH- Tọa lạc tại 29 Phan Chu Trinh Nha Trang, dự án căn hộ Nha Trang City Central, ngay cạnh chợ Đầm –...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư 42 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      bán gấp CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Tầng 15A,- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Bắc- Cửa chính: hướng ...

      Cần bán nhanh chung cư 35 m2, giá 2,05 tỷ tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.05 tỷ 35 m2 58,58 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Panorama Nha Trang, Khánh Hòa- căn hộ chung cư tầng 2x - View Phố- DT: 35m²- Kết cấu: Studio- logia rộng.- Hướng: logia hướng Tây ...
      Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 42 m2, giá 3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 42 m2 71,43 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ Scenia Bay NHA TRANG Cần bán ngay căn Scenia Bay Nha Trang, Khánh Hòa- Vị trí: block căn hộ A Căn số 10 , - Loại hình căn hộ chung...

      Chuyển nhượng căn 42 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      """⭐️ căn hộ  Scenia Bay NHA TRANG- Vị trí:  Tầng 9 ,- Loại hình căn hộ chung cư Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Bắc- Cửa chính: hướng ...

      Sở hữu ngay chung cư 52 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 52 m2
      🏢 BÁN chung cư DẺ QUẠT  PANORAMA NHA TRANG –  VIEW BIỂN ĐẸP- Mã căn:  tầng 14 Panorama Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha...

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, hướng Đông-Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 80 m2 83,13 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh nền đất KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa, đã có SHR✅ Vị trí: L-22 Đường T-19✅ DT: 80 mét vuông Đông Nam. ✅ Đã có SHR✅...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 177 m2, hướng Tây-Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 177 m2
      BÁN ĐẤT khu đô thị MỸ GIA - GÓI 5, P. NAM NHA TRANG- Mã thông tin: LK57, Lô góc- Vị trí: Trong khu đô thị Thái Hưng- DT: 177,5m².- Tây Bắc, hướng Tây ...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      "BÁN nền đất Mỹ Gia gói 7A, P. NAM NHA TRANG, DT 100 mét vuông ✅ Vị trí: LK7-2 (đường thông)✅ DT: 100 mét vuông Đông Nam. ✅ HĐMB✅...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ 60 m2, thỏa thuận tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 60 m2
       căn hộ chung cư HUD Building số 04 Nguyễn Thiện Thuật- Vị trí: tầng 7- Loại hình căn hộ chung cư 2 PN 2wc- DT: 60m²- logia: hướng Tây Bắc- Cửa...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư 90 m2, thỏa thuận tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 90 m2
       Bán nhà đất căn hộ HUD Building Nha Trang, Khánh Hòa, DT 90 mét vuông, có 3PN căn hộ chung cư HUD Building số 04 Nguyễn Thiện Thuật- Vị...

      Bán gấp chung cư 68 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.15 tỷ 68 m2 46,33 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ chung cư Mường Thanh Khánh Hòa - Vị trí:  Tầng 2x View trực diện biển (Bán cặp căn thô)- Loại hình chung cư 2 PN 2wc- DT: 68m²-...
      Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nha Trang Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nha Trang Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nha Trang Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nha Trang Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!