Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng năm 2026

      Có 1.979 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay miếng đất 85 m2 tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 85 m2 77,65 triệu/m2
      BÁN 85 mét vuông ĐẤT KHU AN SƠN -P. 4 ĐÀ LẠT -LÂM ĐỒNG - Diên tích : 85 mét vuông đất ở đô thị -sổ riêng -đường 10 m - Kích thước đất...
      Đường An Sơn, 4

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 207 m2 tại Đường Măng Lin - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 207 m2 30,44 triệu/m2
      chào bán căn biệt thự Mini Trong Khu Rickland - Manglin P7 - Đà Lạt————————DT 207m.pháp lí sổ riêng Full xây dựng, đường nhựa 7m , thích hợp nghỉ dưỡng,...
      Đường Măng Lin, 7

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Huyền Trân Công Chúa - Đà Lạt, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 45 m2 35,56 triệu/m2
      Giá 1,6 tỉCần bán ngay ngôi nhà tại P4, TP.Đà Lạt* Thích hợp KD Homestay hoặc cho cặp vợ chồng trẻ có hai con* View đẹp, thoáng...
      Đường Huyền Trân Công Chúa, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất 152 m2 tại Đường Ma Trang Sơn - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11,95 tỷ

      11.95 tỷ 152 m2 78,62 triệu/m2
      Bán đất trung tâm Đà Lạt, đường Ma Trang Sơn, P5, Lô góc 2 MT đường, vị trí đắt địaVị trí: Ngay trung tâm TP Đà Lạt, đường Ma Trang Sơn, P. 5. Cách khu...
      Trang Sơn, Phường 5, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà riêng 290 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 36,3 tỷ

      36.3 tỷ 290 m2 125,18 triệu/m2
      BÁN VILLA NGHỈ DƯỠNG VIEW THUNG LŨNG – DOANH THU ỔN ĐỊNH 100TR+/THÁNGVị trí đắc địa: Hoàng Hoa Thám, P. 10, TP. Đà LạtCơ hội hiếm sở hữu villa – hotel thiết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh miếng đất 127 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 127 m2 77,17 triệu/m2
      CẦN bán ngay mảnh đất 2 MT – HẺM NGUYỄN CÔNG TRỨ, ĐÀ LẠTGiá siêu tốt chỉ còn: 9,8 tỉ (giảm sâu từ 11 tỉ) • DT: 127,37  mét vuông • MT: 7,7 m – Nở...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 202 m2 tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 202 m2 42,08 triệu/m2
      Giảm Sâu 9,2 tỉ Còn 8,5 tỉ Ra Lộc Thêm Đất 2 MT khu nam hồ P. 11 Đà Lạt DT: 202m² pháp lí sổ riêng xây dựng Khu vực nhiều villa, căn biệt thự đẹp , nền ...
      Đường Nam Hồ, 11

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 2522 m2 tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 45 tỷ

      45 tỷ 2522 m2 17,85 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường chính xã Tà Nung -Đà LạtDT : 2522m có 250m xây dựngMT : 23 mHướng : hướng Đông Nammảnh đất nằm MT đường chính 725 thuộc...
      Đường 725, Xã Tà Nung, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán đất nền 224 m2 tại Đường Hùng Vương - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 224 m2 73,67 triệu/m2
      🔥🔥 Hàng ngộp bán rẻ nhất khu vực Đà Lạt chỉ với giá 16.5ty 🔥🔥🔥👉Viện nghiên cứu hạt nhân hùng vương 👉 DT: 224  mét vuông thổ cư 👉MT: 14m👉pháp ...
      Đường Hùng Vương, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu nhà sổ riêng 202 m2 tại Phường 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 202 m2 42,08 triệu/m2
      ✅ Cần bán NHÀ NGHỈ DƯỠNG XINH ĐẸP- KHU BIỆT THỰ MĂNGLINE ĐÀ LẠT. 🔹 Diện tích: 202m². (full thổ cư)🔹 Lô góc 2 mặt tiền. Ngang 12m. x sâu 16m....
      Đường Măng Ling, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 262 m2 tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12,85 tỷ

      12.85 tỷ 262 m2 49,05 triệu/m2
      CẦN BÁN miếng đất VIEW ĐẸP TẠI NAM HỒ – ĐÀ LẠTVị trí tiềm năng – KD homestay hoặc nghỉ dưỡng cực đẹp! • DT: 262m2 | MT: 12m • pháp lí: SHR – xây dựng tự...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 250 m2 tại Đường Phước Thành - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 250 m2 48 triệu/m2
      bán gấp nền đất MT khinh doanh Phước Thành - P. 7- Đà LạtDT : 250m MT : 12 m pháp lí : Sổ riêng Hiện trạng đất 2 MT , thế dương , vuông vắn MT đường lớn...
      Đường Phước Thành, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh căn biệt thự 200 m2, giá 8,8 tỷ tại Phố Trần Đại Nghĩa - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      8.81 tỷ 200 m2 44 triệu/m2
      bán nhanh biệt thự đẹp đường Trần Đại Nghĩa , Đà Lạt 202m² giá 10.9 tỉ -> 8.8 tỉ chốt ( lưu chủ )DT 202m² ngang 15m dai 14m cách nhựa chính 30m đường...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 392 m2, giá 40 tỷ tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      40 tỷ 392 m2 102,05 triệu/m2
      ⸻căn biệt thự NGHỈ DƯỠNG ĐẲNG CẤP GIỮA LÒNG ĐÀ LẠT – KIẾN TRÚC ĐỘC ĐÁO, GIÁ TRỊ TĂNG THEO THỜI GIANSở hữu ngay biệt thự sân vườn đẹp như tranh vẽ, mang...
      Đường An Sơn, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 250 m2 tại Đường Hùng Vương - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 29 tỷ

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      Bán nhà phố Hùng Vương, P10, Đà Lạt.DT 252m² ngang 12,58m.pháp lí : sổ hồng riêng Kết cấu 2 hầm 1 trệt 2 lầu 1 áp mái, 7 PN lớn , Đang cho thuê...
      Đường Hùng Vương, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 250 m2, giá 21 tỷ tại Đường Vạn Thành - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      21 tỷ 250 m2 84 triệu/m2
      Cần bán Villa mang phong cách hiện đại 3 MT tại Vạn Thành- P. 5- Đà Lạt.DT : 250 mMT : 14 mHướng : hướng Tây Bắc - hướng Tây Nampháp lí : sổ hồng ...
      Đường Vạn Thành, Phường 5, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 119 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 119 m2 142,86 triệu/m2
      🔵 Chính Chủ gửi bán gấp nhà như này: 17 tỉ cả 2 căn.- chính chủ cần đổi chỗ ở, tiện việc học cho các con nên cần bán gấp, gọn. ngôi nhà phố KD số 47 Xô...
      47 Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà riêng 113 m2 tại Đường Thông Thiên Học - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 113 m2 97,35 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 MT hẻm Thông Thiên Học- P. 2 Đà Lạt DT : 113m MT :5 m Hướng : hướng Đông Bắc - hướng Tây NamVới kết cấu 1 trệt , 2 lầu , 1 áp mái ,1 sân...
      Đường Thông Thiên Học, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Lạt Lâm Đồng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Lạt Lâm Đồng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Lạt Lâm Đồng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Lạt Lâm Đồng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!