Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng năm 2026

      Có 1.979 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà 59 m2 tại Đường Triệu Việt Vương - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 59 m2 115,26 triệu/m2
      🌿 BÁN NHÀ vừa xây - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI – KHU AN SƠN, P. 4, ĐÀ LẠT 🌿📍 Vị trí: Khu An Sơn, P. 4, TP. Đà Lạt🧱 DT đất: 59– Sổ riêng 🏡 Hiện trạng: Nhà vừa ...
      An sơn phường 4 Đà lạt

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1151 m2 tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 1151 m2 9,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán khu nghĩ dưỡng tại thôn 3-- Tà Nung - P. Camly- Đà lạtDT : 1151 mét vuông sẵn 820 mét vuông thổ cư ( mtd 21m nở hậu 23m )pháp ...
      Đường ĐT 725, Xã Tà Nung, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn biệt thự 1 tầng, 291 m2, giá 23 tỷ tại Đường Yersin - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      23 tỷ 291 m2 79,04 triệu/m2
      BÁN VILLA - căn biệt thự SÂN VƯỜN ĐƯỜNG YERSIN P. 9 TP ĐÀ LẠT ☎ - DT: 291m2- pháp lí: Sổ riêng xây dựng- Nhà gồm có : 1 trệt 1 lầu , 4 PN , 3...
      Đường Yersin, 9

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - 4 - Đà Lạt, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 68 m2 92,65 triệu/m2
      CẦN BÁN GÂP NHÀ KHU NGHỈ DƯỠNG GOLDEN Hills P. 4 Đà Lạt- DT 68m2- giá 6 tỉ 3pháp lí sổ riêng xây dựng,đã hoàn công- Mua bán công chứng nhanh gọn- Công năng...
      Đường Nguyễn Trung Trực, 4

      Bán nhanh mảnh đất 267 m2 tại Đường Mai Xuân Thưởng - 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 267 m2 32,59 triệu/m2
      ✅ ĐẤT căn biệt thự KQH MAI XUÂN THƯỞNG - giá mềm ( P. LÂM VIÊN )🏡 DT đất 267m² ngang 15m🌳 pháp lí sổ riêng xây dựng 🚘 Đường quy hoạch lớn, vị...
      Đường Mai Xuân Thưởng, 6

      KQH Phạm Hồng Thái bán xoay vốn

      Thỏa thuận 87 m2
      DT 87 mét vuông nền thổ cư, sổ riêng, đường nhựa 5m, ngay KDC trung tâm TP, cạnh chợ, quảng trường, Hồ Xuân Hương
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán căn liền kề 208 m2, giá 15,6 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      15.6 tỷ 208 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn villa phong cách hiện đại DT đất : 299  mét vuông ( 10m x20m) DTXD 180 mét vuôngVị trí : Đường hồ Xuân hương, P09, Đà...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Mê Linh - 9 - Đà Lạt, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố đường Mê Linh, P9 ( nay là P. Lâm Viên) Tp.Đà Lạt. Đường rộng 11m, vỉa hè thông thoáng, khu KD buôn bán sầm uất. Nhà vuông vắn...
      102 Đường Mê Linh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh mảnh đất 152 m2 tại Đường Ma Trang Sơn - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11,95 tỷ

      11.95 tỷ 152 m2 78,62 triệu/m2
      Vị trí: Ngay trung tâm TP Đà Lạt, đường Ma Trang Sơn, P. 5. Cách khu Hòa Bình và bùng binh chợ Đà Lạt chỉ 1,5 kilomet. Đường nhựa rộng rãi, 2 oto...
      Đường Ma Trang Sơn, Phường 5, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 65 m2, giá 9 tr tại Đường Đào Duy Từ - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      9 triệu 65 m2 0,14 triệu/m2
      🌟 Vị trí đẹp – Đối diện con dốc “Nhà Bò” nổi tiếng trong phim Tháng Năm Rực Rỡ👉 Tuyến đường đông đúc, thuận tiện KD đa ngành nghề: shop, coffee, văn...
      Đường Đào Duy Từ, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 202 m2 tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 202 m2 42,08 triệu/m2
      Bán Đất lô góc 2 MT đường oto – view cao thoáng đẹp tại Đà Lạt-  Vị trí: Nam Hồ, P. 11, TP. Đà Lạt-  DT: 202 mét vuông – đất ở, full xây...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Thái Phiên - 12 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Chuyển công tác nên Cần Bán ngôi nhà tâm huyết tại khu Hòn Bồ Thái Phiên Đà Lạt, nhà nội thất đầy đủ mua sắm để ở nên nội thất xịn mịn xinh yêu!!- DT...
      Đường Thái Phiên, Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 250 m2 tại Đường Bạch Đằng - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 250 m2 62 triệu/m2
      Cần Bán miếng đất Siêu Đẹp vị trí ngay MT đường Bạch Đằng, P7, Đà LạtDT: 250 mét vuông; Full XD;Ngang 12.30mThế đất thoáng 2 MT trước sau - MT chính...
      Đường Bạch Đằng, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay mảnh đất 100 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cần Bán mảnh đất liên kế tại KQH Huỳnh Tấn Phát, P11, Đà Lạt View đẹp - kế bên Làng Nướng Xóm Lèo - Cfe Homestay Lời Của GióDT: 100m²; Ngang 5m;Đất liền ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 320 m2 tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 320 m2 48,44 triệu/m2
      Cần Bán siêu phẩm Đất MT đường Nam Hồ, P11, Đà Lạt 320m² chỉ 15.5 tỉDT: 320m²; Đất full XD;Ngang 23mThế đất siêu đẹp 2 MT cực thoáng đường ô tô né nhau -...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 200 m2 tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 200 m2 15 triệu/m2
      🌿 CẦN BÁN nền đất FULL THỔ CƯ TẠI TÀ NUNG – ĐÀ LẠT 🌿📍 Đối diện KDL Thảo Nguyên Xanh💥 Vị trí đắc địa – Nằm ngay đầu cung đường du lịch nổi tiếng, MT...
      Xã Tà Nung, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 1 tầng, 200 m2, giá 13 tỷ tại Đường Mai Anh Đào - Đà Lạt - Lâm Đồng

      13 tỷ 200 m2 65 triệu/m2
      BÁN VILLA 7 PN MAI ANH ĐÀO P. 8 ĐÀ LẠT GIÁ 13 tỉLH:pháp lí: Sổ riêng xây dựng - mua bán công chứngDT đất 200 mét vuông, DT sàn 127 mét ...
      Đường Mai Anh Đào, 8

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 1 tầng, 277 m2, giá 22 tỷ tại Đường 3/4 - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      22 tỷ 277 m2 79,43 triệu/m2
      BÁN VILLA SÂN VƯỜN 8 PHÒNG -GẦN HÃNG HYUNDAI ĐÀ LẠT ĐÀ LẠT- -HẺM ĐƯỜNG 3 THÁNG 4 P. 3 TP ĐÀ LẠT - DT đất 277,20 m² đất ở đô thị 100 phần ...
      Đường 3/4, 3

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Lạt Lâm Đồng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Lạt Lâm Đồng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Lạt Lâm Đồng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Lạt Lâm Đồng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!