Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng năm 2026

      Có 1.979 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 207 m2, giá 18.5 tỷ tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      18.5 tỷ 207 m2 89,38 triệu/m2
      Cần bán Căn Villa thiết kế hiện đại đầy đủ nội thất cao cấp toạ lạc tại đường Nam Hồ, P11, Đà LạtDT: 207 mét vuông; Ngang 13m;Gồm 3 PN, 4...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu miếng đất 207 m2 tại Đường Măng Lin - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 207 m2 27,54 triệu/m2
      BÁN ĐẤT căn biệt thự 207 mét vuông-5 tỉ-MT 16M-P7 ĐÀ LẠTsố điện thoại :ĐẶNG YÊN✅DT : 207 mét vuông , MT 16m✅Hướng : Bắc ✅Lộ giới : Đường...
      Đường Măng Lin, 7

      Sở hữu ngay căn biệt thự 650 m2, giá 80 tỷ tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      80 tỷ 650 m2 123,08 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn Huỳnh Thúc Kháng - Giá: 80tyGiá: 80,000,000,000₫đc: Huỳnh Thúc Kháng - Đà Lạt - P4DT: 650m2 khoảng 123,100,000₫/m2 - Ngang:...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 97 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Trung Trực - Đà Lạt, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 97 m2 64,95 triệu/m2
      Nhà KQH Thái Lâm - Giá: 6ty3Giá: 6,300,000,000₫đc: KQH Thái Lâm - Đà Lạt - P4DT: 97m2 khoảng 64,900,000₫/m2 - Ngang: 5mHướng: hướng Tây Bắcpháp lí: Sổ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán lô đất sổ riêng 1879 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Đống Đa - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 160 tỷ

      160 tỷ 1879 m2 85,16 triệu/m2
      Nền MT tuyến căn biệt thự Đống Đa P3  Giá: 160,000,000,000₫đc: Đường Đống Đa, P3 - Đà Lạt - P3DT: 1,879m2 khoảng 85,200,000₫/m2 - Ngang: 34.5mHướng:...
      Đường Đống Đa, Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2678 m2 tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 68 tỷ

      68 tỷ 2678 m2 25,4 triệu/m2
      Bán đất đường Trần Quang Diệu ngay Dinh 1 Đà Lạt view siêu đẹp view Vĩnh viễn không bị che chắn  DT sổ: 1678 mét vuông; DT khuôn viên hàng rào...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 74 m2 tại Đường Cổ Loa - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 74 m2 141,9 triệu/m2
      ⛔️ᴄʜíɴʜ ᴄʜủ Cần Bán 𝐂ă𝐧 ɴʜà 𝟹 ᴛầɴɢ ᴍớɪ xâʏ ᴛʜɪếᴛ ᴋế ʜɪệɴ đạɪ, ᴛʜᴏáɴɢ ᴍáᴛ ɴằᴍ ɴɢᴀʏ 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠 𝐓𝐚̂𝐦 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐍𝐡𝐮̛̣𝐚 đc...
      Đường Cổ Loa, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 582 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Đà Lạt, giá 160 tỷ

      160 tỷ 582 m2 274,92 triệu/m2
      hotel MT Bùi Thị Xuân - Giá: 160tyGiá: 160,000,000,000₫đc: Bùi Thị Xuân - Đà Lạt - P2DT: 582 mét vuông khoảng 274,900,000₫/ mét vuông - Ngang:...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 44 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Bùi Thị Xuân - 2 - Đà Lạt, giá 16 tỷ

      16 tỷ 44 m2 363,64 triệu/m2
      Nhà 2 MT Bùi Thị Xuân - Nguyễn Thị Nghĩa - Giá: 16 ty, tlccGiá: 16,000,000,000₫đc: Bùi Thị Xuân - Nguyễn Thị Nghĩa - Đà Lạt - P2DT: 44m2 khoảng...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 295 m2 tại Đường Đồi Huy Hoàng - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 295 m2 47,46 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất toạ lạc tại ĐỒI HUY HOÀNG P8 thích hợp xây chung cư hotelDT: 295m²; Ngang 12m;Đất 100 phần trăm XD - có view đẹp thế đất lợi hầm...
      Đường Đồi Huy Hoàng, Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 185 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - 8 - Đà Lạt, giá 23.5 tỷ

      23.5 tỷ 185 m2 127,03 triệu/m2
      ✅ Vị trí: MT đường Nguyễn Công Trứ, P. 8, TP. Đà Lạt (Cách Hồ Xuân Hương 5 ph lái xe, gần Chợ Đà Lạt, trục đường trung tâm du lịch sầm uất).✅ DT: 185m2...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, hướng Đông tại Đường Khe Sanh - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 200 m2 33 triệu/m2
      Đất Khe Sanh - Giá: 6ty6Giá: 6,600,000,000₫đc: Khe Sanh  - Đà Lạt - P10DT: 200m2 khoảng 33,000,000₫/m2 - Ngang: 10.8mHướng: Đôngpháp lí: Sổ riêng xây...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, hướng Đông-Nam tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10.6 tỷ

      10.6 tỷ 90 m2 117,78 triệu/m2
      Đất KQH Phạm Hồng Thái - Giá: 10ty6, lưu chủGiá: 10,600,000,000₫đc: KQH Phạm Hồng Thái - Đà Lạt - P10DT: 90m2 khoảng 117,800,000₫/m2 - Ngang: 4.5mHướng:...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 277 m2, hướng Tây tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 56 tỷ

      56 tỷ 277 m2 202,17 triệu/m2
      Đất MT Phan Đình Phùng - giá: 56 tỉ.đc: Phan Đình Phùng - Đà Lạt - P2.DT: 277 mét vuông khoảng 212,600,000 Đ/ mét vuông - Ngang: 8.2m.Hướng:...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 185 m2, hướng Đông-Nam tại 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 185 m2 81,09 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán nhanh – giá siêu mềm ĐẤT MT LƯƠNG THẾ VINH – 185 mét vuông CHỈ 15 tỉDT: 185 mét vuông – Đất MT đường chínhĐã có giấy phép XD...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay căn liền kề 630 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Du - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      25 tỷ 630 m2 39,69 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự Sân Vườn rộng đường NGUYỄN DU - P9 - Đà Lạt 630m²DT: 630m² trong đó có 503m² đất xdKết cấu 1 trệt 1 lầu áp mái gồm 1PK,...
      Đường Nguyễn Du, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 630 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Du - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      25 tỷ 630 m2 39,69 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự Sân Vườn rộng đường Nguyễn Du - P9 - Đà Lạt 630 mét vuông- DT: 630 mét vuông; trong đó có 503 mét vuông đất...
      Đường Nguyễn Du, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 1400 m2 tại Đường Hùng Vương - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1400 m2
      Cần bán một nền đất MT đường Hùng Vương, P. 11, TP. Đà Lạt, Lâm Đồng: + MT đường rộng 20, DT: 1400  mét vuông, đất xây dựng đã đc công nhận:...