Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 75 m2 126,67 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT! MẶT NGÕ PHÂN LÔ NGUYỄN TRÃI - THANH XUÂN - oto RA VÀO, ĐỖ CỬA - 75 mét vuông - Ở, KD, CHO THUÊ TUYỆT VỜI - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN- DT...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      - Vị trí ngôi nhà ở trung tâm Q. Thanh Xuân, cách ngã 4 sở 400m, gần phố, gần các tuyến đường VIP như Nguyễn Trãi, Khương Trung, Thượng Đình, Khương Hạ,...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Hạ Đình siêu hiếm! Trung tâm Q Thanh Xuân 7 tầng thang máy, MT rộng ở sướng, oto đỗ quanh nhà ngày đêm.- liên hệ Joliphung 0984 160 *** hoặc...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Chủ giảm sốc 1.2 tỉ nhà đẹp phân lô, KD, ô tô tránh, vỉa hè rộng phố Nguyễn Xiển.- DT 65m2. 5 tầng, MT 4.8 m.Vị trí: Nhà nằm trong khu phân lô ngõ 140...
      Ngõ 140, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 48 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      CC bán nhà ngã 4 Sở - Phố Khương Đình.Vũ Tông Phan - DT 48m x 5 Tầng.Giá sốc 5.3 tỉ (bao phí sang tên).Nhà 3 ngủ khép kín, chủ thiện chí bán ngay.Đi nước...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán căn nhà phố vip Phan Đình Giót, duy nhất trong tầm giá, 2 mặt ngõ, gần phố, chủ tự xây, 60m hơn 9 tỉ.+ Vị trí đắc địa, trung tâm 3 Q. Hoàng Mai, Thanh...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Lân - Thanh Xuân, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 40 m2 158,75 triệu/m2
      Nhà đẹp Nguyễn Lân - Thanh Xuân - oto nhỏ đỗ cửa - ngõ thông - MT hiếm có - view thoáng.Dt 40/48t2, 4 tầng, giá 6.35 tỉ.bìa đỏ đẹp nở hậu.liên hệ ngay...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Thế Vinh, giá 15,95 tỷ

      15.95 tỷ 60 m2 265,84 triệu/m2
      - Cần bán nhà Tổng Cục 5 Tân Triều , 60 mét vuông x 5.5 tầng, MT 4m, hướng Đông Bắc, đường 13m, bìa đỏ chính chủ, gia đình thiện chí bán, nhà đối...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Ngân - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Tiểu căn biệt thự trong lòng phố Hoàng Ngân - Thanh Xuân.Chủ xây chắc chắn.Đất ở vượng lộc.Nhà đẹp vừa hiện đại vừa cổ kính.DT 60 mét vuông 4 tầng...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 38 m2 140,79 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp long lanh, PN rộng rãi thoáng mát, đầy đủ công năng.- Nhà cách phố vài bước chân, ngõ nông, rộng thoáng, sáng.- Vị trí trung tâm Q. Thanh...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 49 m2 tại Phường Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 49 m2 109,19 triệu/m2
      - Nhà mình bán còn rất mới, ngõ tương đối rộng sạch sẽ. Lên thêm đc tầng thoải mái.- Nhà khu dân trí cao, nhiều tiện ích, gần ngã 4 Sở.- Thiết kế:+ Tầng...
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 38 m2 139,48 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh - nhà trung tâm Q. Thanh Xuân - vài bước chân ra đường oto đỗ - an sinh xã hội tuyệt vời - nhà đẹp ở luôn nhỉnh 5 tỉ gia lộc mạnh.Cách...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Tôi bán nhà ngõ 141 ngách 8 số 1 Quan Nhân 35m2 4 tầng. MT 4.5m. Giá 4.x tỉ Thanh Xuân.- Vị trí cực đẹp: Ngõ nông, rộng, thông cực thoáng trước nhà gần 3m....
      Ngõ 141 ngách 8 số 1, Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      Tôi bán nhà ngõ 114 số nhà 12A Vũ Trọng Phụng 40m2 5 tầng. MT 4.2m. Giá 6.x tỉ.- Phân lô - lô góc 2 mặt thoáng, cách mặt phố vài bước chân. Các phòng đều có...
      Ngõ 114 số nhà 12A, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 33 m2 189,4 triệu/m2
      Hoàng Đạo Thành - phân lô ô bàn cờ - ngõ thông - thang máy, oto đỗ cửa - KD.DT 33m2x5T, MT 5,2m.Nhỉnh 6 tỉ.
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 61 m2 224,6 triệu/m2
      Nhà mới ở ngay mặt ngõ Nguyễn Xiển, nội thất hiện đại, ô chờ thang máy, nhà chủ xây tâm huyết tỉ mỉ, chi tiết từng viên gạch trung tâm Q. Thanh Xuân, kd,...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thanh Xuân, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 73 m2 175,35 triệu/m2
      Nhà Thiết Kế Hiện Đại - Kiến Trúc Sư Xây Tâm Huyết - Ánh Sáng Tự Nhiên Khắp Các Khán Phòng Thân Thiện Môi Trường. MT 4m, oto đỗ cổng. Nhà có sân riêng, oto...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      Siêu phẩm Hoàng Văn Thái - Tô Vĩnh Diện, 40m2 * 6 tầng thang máy, nội thất 5*, bìa đỏ ở luôn chỉ 6 tỉ.+ Vị trí: Ngay Hoàng Văn Thái - Tô Vĩnh Diện thông...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!