Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Quang Thái Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,22 tỷ tại Tân Phú

      2.23 tỷ 73 m2 30,42 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Quang Thái Tower.- đc: 111B Lý Thánh Tông, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú.- DT chung cư: 73 mét vuông, 2 phòng khách, 2  phòng ...
      Quang Thái, 111B, Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền NH cần bán nhanh căn hộ chung cư Carillon 7, căn 66m2, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, đã có sổ hồng riêng cầm tay, giá...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Phú

      2.1 tỷ 52 m2 40,39 triệu/m2
      Chỉ từ 700 tr sở hữu ngay - 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.căn hộ chung cư Lotus Garden, 36 Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, TP.HCM.Tiện ích: Công...
      Lotus Garden, 36, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 117 m2, giá rẻ tại Quận Tân Phú

      Thỏa thuận 117 m2
      *Ruby - Celadon City*- Căn 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh khoảng 68m2. Giá: 2.8 tỉ (Full)- Căn 3 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh khoảng 84m2....
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Bán căn hộ Melody tại 369 Âu Cơ P Tân Thánh, Tân Phú.DT: 70m2, 2 PN, nhà trống, lầu thấp, view cây xanh với rất nhiều tiện ích trung tâm,...giá: 2.3 tỉ...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.55 tỷ 90 m2 28,34 triệu/m2
      chung cư Fortuna Kim Hồng - Vườn Lài - Tân Phú.DT: 90m - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - full nt.chung cư mới sạch sẽ thoáng mát.chung cư đã...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      Cần bán chung cư Carillon 5, Q. Tân Phú.- Vị trí: 262/3 Lũy Bán Bích, Hoà Thạnh, Tân Phú, TP. Sài Gòn.- DT: 75m2, 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Carillon 5, 262/3, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,59 tỷ tại Tân Phú

      2.59 tỷ 69 m2 37,54 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh căn Melody Âu Cơ - 2 PN 69m2 - Giá 2.590tỉ. Giá thấp nhất thị trường.Tổng quan dự án Melody Residences; CĐT, Hưng Thịnh Corp: Vị...
      Melody Residences 16 Âu Cơ, 869, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Bán căn hộ Melody tại 369 Âu Cơ, P Tân Thánh, Tân Phú.DT: 70m2, 2 PN, nhà trống, lầu thấp, view cây xanh với rất nhiều tiện ích trung tâm,...giá: 2.3 tỉ...

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán chung cư Carillon 5. Vừa nhận SHR.Tọa lạc: 262/3 Lũy Bán Bích. Tân Phú.Có SHR lâu dài rao bán.DT: 72m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Để...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      Cần bán căn hộ RichStar 1 và 2 của Novaland tọa lạc ở MT Hòa Bình - Q. Tân Phú.DT TT: 53m, 2 phòng ngủ.giá 2.2 tỉ TL. BS.Khu vực cực thoáng mát,...
      RichStar, 278 và 291, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Bán chung cư chính chủ! Đã có sổ hồng riêng lâu dài.căn hộ An Gia Garden (The Garden) tọa lạc: 295 Tân Kỳ Tân Quý. Tân Phú.DT 61m với thiết kế...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sơn Kỳ 1 Q. Tân Phú.đc: Đường DC13, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.DT: 65 mét vuông, 2 PN, 2  toilet giá: 2.4 tỉ (SHR vĩnh viễn).DT:...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,58 tỷ tại Tân Phú

      2.58 tỷ 78 m2 33,08 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp CH Lotus Garden đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú, DT 78 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 2 tỉ 58, sổ hồng riêng đầy đủ,...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Sacomreal - 584, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 76 m2 30,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sacomreal 584 tầng cao, Tân Phú.- DT: 76m2. Kết cấu 2 PN và 2 phòng tắm.- Giá cực ưu đãi cho khách mua ở chỉ có 2.35 tỉ.- . Khu căn ...
      Dự án Sacomreal-584, Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Âu Cơ Tower, Q. Tân Phú.ĐC: 659 Đ. Âu Cơ, Tân Thành, LK Tân Bình, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 90 mét vuông, 3 phòng ngủ,...
      Âu Cơ Tower, 659, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,39 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.39 tỷ 53 m2 45,1 triệu/m2
      Rỗ hàng giá cực rẻ khu Emerald:Căn 63 mét vuông 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh full NT: giá 2ty85 Tầng cao, view CV, Hướng Bắc mát Căn...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 71 m2 23,95 triệu/m2
      Bán lầu 4 CC Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú, có sổ riêng lâu dài.- Vị trí: Sát bên trường Tiểu học Lê Lai, cáp 2 Lê Lợi, Cấp 3 Tây Thạnh.Cách Aeon...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm