Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Carillon 5 Q. Tân Phú.ĐC: 262/3 Lũy Bán Bích, Hoà Thạnh, Tân Phú, TP. TP.HCM.DT: 72 mét vuông, 2 PN, 2 WC.Nhà rộng rãi, nhà còn mới...
      Carillon 5, 262/3, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 112 m2 42,86 triệu/m2
      bán nhanh chung cư BÊN EMERALD, GẦN SIÊU THỊ AEON TÂN PHÚ, TRUNG TÂM CÁC TUYẾN ĐƯỜNG HUYẾT MẠCH. - DT 112m2 ( 3 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh và 1...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú

      2.25 tỷ 63 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sơn Kỳ 1 tọa lạc tại 3 MT đường DC13 - CN13 - DC8, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.+ Quy mô: Cao 11 tầng bao...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,18 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.18 tỷ 66 m2 48,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh: căn hộ góc 2  phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh Emerald - Celadon City - View hồ sinh thái+ DT: 66m2 (đặc biệt có Baywindown như...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Khang Phú, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Phú

      2.46 tỷ 74 m2 33,11 triệu/m2
      Chủ kẹt bank cần thanh khoản ngôi nhà đẹp tại căn hộ chung cư Khang Phú, tầng cao, nhà mới thoáng mát.+ DT: 74 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Khang Phú, Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 53 m2 45,67 triệu/m2
      Căn 1 PN - 1 toilet Emerald - Celadon City - Sát Aeon Mall Tân Phú.+ DT: 53  mét vuông.+ Giá: 2.42 tỉ (bao hết thuế, phí).+ full nội thất -...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      CĂN BÁN căn hộ chung cư CELADON - EMERALD + DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + giá: 3.050tỉ (Bao phí, thuế) + Nội thất...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      BÁN chung cư EMERALD - VIEW HỒ SINH THÁI - DT: 71m2 2 phòng ngủ + 2 toilet - Nội thất cơ bản - giá: 3.5tỉ (Bao hết phí, thuế) - Đông Nam - View...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 63 m2 46,83 triệu/m2
      NGỘP NH, NÊN CẦN bán ngay chung cư EMERALD - CELADON CITY- DT 63m2 ( thiết kế 2PN-1 toilet ) - Giá 3 tỉ bao hết thuế phí, cờn thỏa thuận với khách...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Phú

      4.1 tỷ 86 m2 47,68 triệu/m2
      căn hộ góc 2 PN - 2 nhà vệ sinh Emerald - Celadon City.+ DT: 86m2 (đặc biệt có thêm 1 phòng + PN lớn có BayWindown).+ Giá: 4.1 tỉ (Còn thỏa ...

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Tân Hương Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá tốt tại Tân Phú

      Thỏa thuận 79 m2
      Bán căn hộ Tân Hương Tower, đc: 118/5A Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú. DT: 79m, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, logia thoáng mát, nhà trang...
      Tân Hương Tower, 118/5A, Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Tân Hương Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 79 m2 23,42 triệu/m2
      Dự án Tân Hương Tower, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,69 tỷ tại Tân Phú

      2.69 tỷ 60 m2 44,84 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Carillon 7 đường Lương Minh Nguyệt Q. Tân Phú, DT 60m, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 69, sổ hồng riêng, nhà có sẵn ở ngay,...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư Fortuna - Kim Hồng.- đc: 308 Vườn Lài, P. Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú, TPSài Gòn.- DT: 75m2, có 2 PN, 2 WC, nhà đã có sổ hồng ...
      Fortuna - Vườn Lài, 308, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Bán căn hộ Fortuna Kim Hồng.Tọa lạc ở 306 đường Vườn Lài, ngã 4 Phạm Văn Xảo - Vườn Lài, Q. Tân Phú.DT: 75m với 2 phòng ngủ.giá 2,2 tỉ TL chính...
      Fortuna - Vườn Lài, 306, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.8 tỷ 77 m2 36,37 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh chung cư 2 PN tại căn hộ Oriental Plaza.Đã có SHR.Bàn giao nhà hiện trạng như hình.Giá 2 tỉ 8.Đã có SHR sẵn.Phía dưới có sẵn...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 78 m2 29,49 triệu/m2
      Nhà dư nên cần bán giá hạt dẻ cho khách cần mua ở căn hộ chung cư Fortuna Kim Hồng.Thiết kế: 78 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh, để lại nội thất đầy ...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,2 tỷ tại Tân Phú

      4.2 tỷ 88 m2 47,73 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ Diamond Alnata, Celadon City Tân Phú giá không thể tốt hơn.hotline xem nhà: phòng kinh doanh CĐT...
      M
      Nguyễn Thị Tuyết Mai Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm