Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 77 m2 35,07 triệu/m2
      Cần bán căn 2  phòng ngủ Oriental Plaza:- DT 77m2.- Thiết kế 2  phòng ngủ 2  toilet.- Bàn giao nhà như hình.- View ngoài thoáng mát sạch...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,98 tỷ tại Tân Phú

      1.98 tỷ 70 m2 28,29 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay CH Fortuna Vườn Lài đường Vườn Lài Q. Tân Phú, DT 70m2, 2 phòng ngủ, giá 1 tỉ 98, sổ hồng riêng, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, liên...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.5 tỷ 96 m2 46,88 triệu/m2
      bán ngay : Căn 2 PN 2  toilet , khu Diamond Briliant ( khu đẹp nhất Celadon city ) mới bàn giao.DT : 96m2 (2pn-2 toilet ).Giá : 4.5 tỉ ( bao...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 114 m2, giá 11,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 114 m2 100,88 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: căn biệt thự hẻm ô tô vào nhà đường Thoại Ngọc Hầu. Vị trí yên tỉnh, an ninh, thích hợp nghỉ dưỡng hoặc nhà có làm hàng rất...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      chung cư 3 PN richstar 3 PN - tầng đẹp vị trí đẹp- nhà đẹp- xem pháo hoa vi vu khỏi lo che tầm nhìnDT: 90m2Nội thất: đầy đủ nội thấtTầng: TrungView: Tô...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,98 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.98 tỷ 83 m2 35,91 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán rẻ CH Topaz Center đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú, DT 83m2, 3 phòng ngủ, giá 2 tỉ 980tr, nhà có sẵn ở ngay.LHCC: 0784 212 ***...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,74 tỷ tại Tân Phú

      4.75 tỷ 108 m2 43,94 triệu/m2
      Diamond Alnata - Chủ cần bán ngay chung cư A3.12.09 - Mua sỉ nên ck cao, giảm giá mạnh, giá cực rẻ thị trường - giá chỉ 47,4 tr/ m2, giá trung bình hiện...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh CH An Gia Garden..Tại đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.DT: 61 mét vuông. 2 phòng ngủ, full NT.giá: 2.5...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Khuông Việt, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 950 triệu tại Tân Phú

      950 triệu 74 m2 12,84 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Khuông Việt Q. Tân Phú, gần Đầm Sen.- DT 74m 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh có logia thoáng mát. - Có nội thất chất...
      Dự án Chung cư Khuông Việt, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      bán ngay CH Celadon City - Khu Ruby tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú. DT: 84m2. Thiết kế: 3  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh phòng khách, bếp + logia. Hướng...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 22,13 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22.14 tỷ 85 m2 260,4 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn The Glen thiết kế 1 trệt, 4 lầu, tầng hầm oto riêng, ngay trong công viên héc - ta Celadon City.Đã xây dựng hoàn thiện bên ngoài, bàn...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 115 m2, giá tốt tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 115 m2
      Ruby Boutique khẳng định đc giá trị tiềm năng đầu tư BĐS khi hàng loạt tiện ích đang dần hình thànhDT: 8*14.35 Đông NamTiện ích đang đc lắp dần- Tọa lạc...
      Dự án Ruby Boutique Residence, Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 14,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 120 m2 123,34 triệu/m2
      Vị trí trung tâm: Đường 6m Trịnh Đình Trọng, Phú Trung, Tân Phú.Ngay ngã 4 Âu Cơ giao Lạc Long Quân sầm uất, tuyến đường trọng điểm, giáp Q. 11, Tân Bình,...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 120 m2, giá 14,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 120 m2 123,34 triệu/m2
      HÀO QUANG RỰC RỠ, BẠN MUỐN NẾM NÓ? Bán căn biệt thự mini (9.2x13.5m) Trịnh Đình Trọng===========DT: 9.2x13.5m, DT sàn 442m2Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu Sân...

      Bán gấp căn Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Carillon 5.đc: 262 Lũy Bán Bích, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.75m 2 PN 2 phòng vệ sinh (sổ hồng riêng) giá 2 tỉ 800.- Dự án Carillon 5...
      Dự án Carillon 5, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Phú Thạnh Apartment, 2 phòng ngủ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 87 m2 20,69 triệu/m2
      bán nhanh chung cư PHÚ THẠNH, TÂN PHÚ, CĂN 87m², 2 phòng ngủ, LÔ A MỚI, giá mềm, 1.8 tỉ.L/H: 0939 125 *** - chung cư NẰM NGAY Big C NGUYỄN SƠN,...
      Dự án Phú Thạnh Apartment, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 122 m2, giá 15,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15.2 tỷ 122 m2 124,6 triệu/m2
      HXT TÂN PHÚ - 9 X 13.5M - 4 TẦNG THANG MÁY - GIẢM 7 tỉ - CHỈ CÒN 15.2 tỉ TLcăn biệt thự hẻm xe hơi Trịnh Đình Trọng, P. Phú Trung Q. Tân Phú Mô tả:+...

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,35 tỷ tại Tân Phú

      3.35 tỷ 82 m2 40,86 triệu/m2
      Chủ bán nhanh chung cư oriental plaza, 685 âu cơ tân phúCăn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 82m2, view MT âu cơsổ hồng riêng lâu dài, lầu cao...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm