Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 1 tầng, 185 m2, giá 15 tỷ tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 185 m2 81,09 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Cửu Đàm, P. Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú .- DT: 12x15.5mHiện trạng 1 trệt 1 lầu 5 phòng ngủ, sân vườn rộng rãi, oto vào nhà.-...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Phú Thạnh Apartment, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 45 m2 28,67 triệu/m2
      căn hộ Phú Thạnh Aparment (ngay BigC Phú Thạnh) đường Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TPSài Gòn.- DT 45m, có 1 PN, 1 WC, có ban công giặt phơi...
      Dự án Phú Thạnh Apartment, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      bán nhanh chung cư RUBYDT: 69m2 2 phòng ngủ + 2WCNhà trống giá: 2.5tỉ (Bao hết phí, thuế - 5 phần trăm ra sổ)NH cho vay 70 phần trăm giá...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Tân Hương Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,8 tỷ tại Tân Phú

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Tân Hương Tower, đường Tân Hương Q. Tân Phú.DT 75 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet logia thoáng mát.- Giá: 1,8...
      Dự án Tân Hương Tower, Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú

      2.55 tỷ 53 m2 48,12 triệu/m2
      Richstar, bán giá cực tốt cho khách mua ở.- nội thất đầy đủ thiết kế đẹp.- 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 53m2.- Giá bán ngay: 2,550 tỉ, sang...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.4 tỷ 53 m2 45,29 triệu/m2
      bán ngay chung cư Celadon City - Khu Emerald, toạ lạc tại 88N1, Sơn Kỳ, Tân Phú.- DT: 53m2 (1 phòng ngủ+1 toilet)- Giá: 2.4 tỉ, bao thuế phí.-...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,52 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.52 tỷ 53 m2 47,55 triệu/m2
      Chủ gữi bán căn hộ chung cư Celadon City khu Emerald, căn hộ chung cư tọa lạc tại số 88N1, Sơn Kỳ, Tân Phú, TP. HCM.DT: 53 mét vuông (...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Phú Thạnh Apartment, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 82 m2 21,1 triệu/m2
      căn hộ Phú Thạnh đường Nguyễn Sơn Q. Tân Phú giảm giá cần bán nhanhcăn hộ chung cư DT rộng: 82 mét vuông, căn hộ góc, 2 PN, 2 WC.Nội thất: TV,...
      Dự án Phú Thạnh Apartment, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Khang Phú, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư Khang Phú, đc: 67 Huỳnh Thiện Lôc, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú. DT: 75m2, tầng 6, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng...
      Dự án Khang Phú, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư An Gia Garden, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,45 tỷ tại Tân Phú

      3.45 tỷ 76 m2 45,4 triệu/m2
      Do vị trí đi làm xa nên cần bán ngay căn hộ chung cư ở căn hộ An Gia (The Garden) - 295 Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, TP. TP.HCM.* DT:...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.95 tỷ 86 m2 45,94 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 2 PN 2  phòng vệ sinh khu Diamond Atlanta mới bàn giao.DT : 86m2 (2pn-2 nhà vệ sinh ).Nhận nhà ngay , decor Nội thất...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Phú Thạnh Apartment, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,9 tỷ tại Tân Phú

      1.9 tỷ 82 m2 23,18 triệu/m2
      (hợp đồng mua bán - 2 phòng ngủ - DT rộng - giá siêu mềm) bán nhanh CH Phú Thạnh - Tân Phú: (Còn TL).- Vị trí:+ Sở hữu vị trí 2 MT đắc địa, dễ...
      Dự án Phú Thạnh Apartment, Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      Đang kẹt tiền nên cần bán nhanh căn 106 mét vuông Oriental Plaza.- DT 106 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh.- Nhà...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Carillon 7, Tân Phú, giáp Q. 6, đi lại thuận tiện.Bán căn 88m2, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc 3 view, các phòng đều thoáng, sáng,...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,59 tỷ tại Tân Phú

      2.59 tỷ 65 m2 39,85 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư RichStar - MT Hòa Bình, Tân Phú.DT: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 toilet, có sẵn nội thất.giá mong muốn: 2 tỉ...

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 78 m2 34,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ Oriental Plaza, Tân PhúCăn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 78m2, view ngoàiGiá thiện chí bán 2.68 tỉ không bao gồm...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 96 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư 2 phòng ngủ khu cao cấp Diamond Brilliant giá mềm nhất thị trường chốt trong thángcontact em Sơn 0971 883 *** zalo...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,39 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.39 tỷ 76 m2 18,29 triệu/m2
      - DT : 76m2- Kết cấu : 2 PN , 2  nhà vệ sinh - Đầy đủ tiện ích như trung tâm thương mại, khu vui chơi, hồ bơi, gym,... - pháp lí rõ ràng, công...
      Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm