Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 280 m2, mặt tiền 50m tại 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 96 tỷ

      96 tỷ 280 m2 342,86 triệu/m2
      Bán đất MT đc 548 - 550 đường Lý Thường Kiệt, Q. Tân Bình.Vị trí thuận tiện sử dụng khai thác KD nhiều ngành nghề.DT: 7x 40m vuông vắn công nhận...
      548 - 550, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 68 m2 tại Đường Phú Lộc - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      Q. Tân Bình - MT đường - kế bên công viên Lê Thị Riêng - 68m2 - 5 tầng đẹp lung linh - 11 tỉ.- Vị trí: MT Phú Lộc, Tân Bình. Giáp Cách Mạng Tháng 8, Bành...
      Đường Phú Lộc, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 283 m2 tại Đường Bàu Cát - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 283 m2 95,41 triệu/m2
      Hàng hot đất MT Tân Bình 11.6x25m CN: 283.3m2 giá 27 tỉ (95 tr/m2).Có sẳn giấy phép XD hầm 6lầu.- DT: 11.6x25m.- Kết cấu: Đất trống.- SHR.Giá 27...
      Đường Bàu Cát, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 90 m2, mặt tiền 5m tại 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Vị trí đường Phạm Văn Bạch, Phương 15 Q. Tân Bình.- Đặc biệt giảm ngay 200 tr cho khách cọc tuần này.- cơ sở giao thông mới nâng cấp cực đẹp, vỉa hè 3 -...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 7m tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 95 m2 98,95 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp - giá chốt bất ngờ.Thông sổ hiếm 7.5x12m.3 bước chân là ra MT Bùi Thế Mỹ.nhà cấp 4 đã đc dỡ bỏ, hiện tại là bãi đất trống.Phù hợp khách...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 112 m2 tại 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,09 tỷ

      5.09 tỷ 112 m2 45,45 triệu/m2
      Bán đất 2 MT Trường Chinh - P. 13 - Tân Bình.* Tiện ích: Sát bên NH SCB, đi vài bước tới trường tiểu trung học cơ sở Trường Chinh, nằm ở vị trí trung ...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 300 m2, mặt tiền 8m tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 300 m2 83,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 300m2 tại F15, Q. Tân Bình 🔥Cách Trục đường chính Đường lớn Phan huy ích 50m, Đường thông 8m 2 ôtô tránh nhau đc Xung quanh 500m2 đc...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 129 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 129 m2 46,36 triệu/m2
      RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 1 tỉ. SIÊU THƠM..ĐẤT 5M X 26M = 129M. HẺM HƠN 5M THÔNG. ÔTÔ TRÁNH NHAU . SỐ 80/ HUỲNH VĂN NGHỆ , P. 15 Q. TÂN BÌNH. GIÁ 5 tỉ 980 TR. T/...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 130 m2, mặt tiền 5m tại 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 130 m2
      Bán đất hẻm ô tô thông Huỳnh Văn Nghệ, P. 15, Tân Bình. Thông Trục Phan Huy Ích, Phạm Văn Bạch, Tân Sơn...- DT đẹp: 5 x 26m.- Thích hợp mua xây căn hộ ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 875 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 250 tỷ

      250 tỷ 875 m2 285,72 triệu/m2
      Đất trống, MT Cửu Long, P2, Q Tân BìnhDT: 25x35m, 1 cạnh 44m. CN: 938 mét vuông (trừ lộ giới còn: 906,6 mét vuông)Đất trốnggiấy phép xây ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay đường Hiệp Nhất, P. 4, Q. Tân Bình, TP.HCM.- Tiện ích: Gần trường học, BV, chợ, trung tâm mua sắm.- cư dân xung quanh đông đúc sầm uất,...
      Đường Hiệp Nhất, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vỡ nợ bán ngay MT Phan Huy Ích, P. 15 Q. Tân Bình.Giá: thương lượng.DT: 100m²(5x20).pháp lí:- sổ hồng, sang tên công chứng liền.- Xây dựng tự do, hỗ trợ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 82 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      KDC đông đúc , gần nhiều nhà hàng quán coffe DT 82 mét vuông Giá 3,3 tỉSHR , ngộp vốn nên cần bán nhanh hotline 0903 934 ***
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 723 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 73,5 tỷ

      73.5 tỷ 723 m2 101,66 triệu/m2
      Kẹt NH cần bán khuôn đất lớn MT - Phan Huy Ích P. 15 Q. Tân Bình.DT: 10 x 60m (nở hậu 16m).Vị trí siêu đẹp: Con đường thương hiệu tập trung nhiều NH, trường...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn_trãi Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 437 m2, mặt tiền 16m tại 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 437 m2 12,11 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán mảnh đất MT Bình Giã, P.13, Tân BìnhGiá 5,29 tỉ/437 mét vuông ( còn thỏa thuận nhẹ )Sổ sạch, giá mềm cần bán gấp trong thángcall ...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 283 m2, mặt tiền 11m tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 283 m2
      Bán đất hẻm 10m Ni Sư Huỳnh Liên, P9, Tân Bình, ngay cổng trường cấp 2 Trần Văn Quang.- DT: 11.6x25, 283 mét vuông, full thổ cư.- giấy phép XD hầm...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 750 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 750 m2 86,67 triệu/m2
      Mô tả:+ MT đường - Ngang 10m, Sâu 58m, nở hậu 16m+ Gần trục đường Trường Chinh, Cộng Hòa..+ Cách Sân bay 1 kilomet, gần khu quân đội, Gần BigC, sân...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 953 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 953 m2 75,56 triệu/m2
      - Bán hoặc cho thuê đất MT đường Phan Huy Ích, P15, Q. Tân Bình, TP. Thành phố Hồ Chí Minh giá chỉ 72tỉ TL.- DT: 10.5 x 57,9m; nở hậu 16m.+ giấy phép ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!