Thông tin mô tả
Chào các A. C.
Ac
- Nhà
- View nội khu thoáng mát.
- Mua đầu tư cho thuê
-
- Thích hợp cho các Ac mua đầu tư cho thuê và mua để ở.
Xin cảm ơn!
Giá: 1,95 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 51,32 Triệu/m2
460285
Mua bán
Chào các A. C.
Ac
- Nhà
- View nội khu thoáng mát.
- Mua đầu tư cho thuê
-
- Thích hợp cho các Ac mua đầu tư cho thuê và mua để ở.
Xin cảm ơn!
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2