Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 110 m2 tại Đường Sầm Sơn - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 110 m2 231,82 triệu/m2
      - DT: 5 x 25m. Công nhận 110m.- Hiện trạng: 1 hầm, 5 tầng. 17 phòng chung cư.- Vị trí đắc địa, nằm cách sân bay Tân Sơn Nhất 5 ph lái xe.- Thuận tiện di...
      Đường Sầm Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 170 m2 tại Đường Quách Văn Tuấn - 12 - Tân Bình, giá 27 tỷ

      27 tỷ 170 m2 158,83 triệu/m2
      giá mềm ngang 10m hiếm! Bán căn biệt thự khu vip K300 đường Quách Văn Tuấn, P.12, Tân Bình 10x19m giá mềm 26.999 tỉ0945 808 *** CherryDT: 10x19m, nhà 1...
      Đường Quách Văn Tuấn, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 220 m2, mặt tiền 10m tại Đường Út Tịch - Tân Bình, giá 69 tỷ

      69 tỷ 220 m2 313,64 triệu/m2
      Toà nhà 28AC Út Tịch, P2, Tân Bình.- DT 10x22m.- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 5 lầu. Sân thượng- NH VP Bank thuê 250 tr/tháng- Đông Nam- Giá 69 tỉ TL- contact:...
      28AC, Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 308 m2 tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 308 m2 146,11 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT Đồng Đen - Hồng Lạc đoạn đẹp đường rộng 20m.Vị trí: Ngay ngã tư đoạn đẹp tọa lạc nhiều thương hiệu lớn như The Coffe House...-...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 220 m2, mặt tiền 9m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 60 tỷ

      60 tỷ 220 m2 272,73 triệu/m2
      Bán nhà MT Trần Quốc Hoàn, P. 4, Tân Bình.Trục đường chính đi từ Sân Bay - Quân 1 - 3.- Vị Trí: View đài phun nước - Cách sân bay hơn 500m.- Đường 50m có...
      Đường Trần Quốc Hoàn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 80 m2 171,25 triệu/m2
      Cần bán MT nội bộ A75 - Bạch Đằng P. 2, Tân Bình - Làng coffee cửa ngõ khu vip sân bay:- DT: 4 x 20m (công nhận 80 mét vuông), kết cấu 1 trệt 3 tầng...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Hà - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 96 m2 197,92 triệu/m2
      hotline: 0909 616 *** Nam Huỳnh (24/24).+ Khu căn biệt thự vip nhất khu sân bay, khu vực dân trí cao, yên tĩnh, có bảo vệ 24/24.- DT: 8x12m.- Kết cấu: 3...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Tân Sơn - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 120 m2 112,5 triệu/m2
      - bất động sản thật - giá chính chủ.- giá siêu mềm để đầu tư. Giá chào: 13,5 tỉ thỏa thuận.- Vị trí: MT Tân Sơn - P. 15 - Q. Tân Bình.- Gần đường Phạm...
      Đường Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 121 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thành Trang, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 121 m2 114,88 triệu/m2
      Giảm 3 tỉ - MT KD 121 mét vuông - ngang 5m - tương lai sát tuyến Metro.MT Võ Thành Trang, P. 11, Tân Bình.DT 5 x 24m.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 90 m2 tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      Chủ gửi đăng bán giúp ngôi nhà MT đường Hồng Lạc, P. 11, Q. Tân Bình.Đường rộng có vỉa hè.DT: 5.3m x 16m nở hậu 5.7m.- Khu vực KD đông đúc, đông người qua...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 75 m2 244 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT Nguyễn Thái Bình, P. 4, Q. Tân Bình, TP Sài Gòn.- DT: Ngang hơn 4m dài gần 16m. Công nhận hơn 70m2.-...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 560 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 560 m2 160,72 triệu/m2
      Đang cho thuê 150tr/tháng 560 mét vuông -Góc 2 MT Âu Cơ- gần Ba Vân, 12m x 49m, giá 90 tỉ, P. 14, Q. Tân Bình.- - Vị trí: Gần mũi tàu Âu Cơ Lũy...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 0 m2
      + căn nhà phố Đất Thánh - P. 6 - Tân Bình+ Vị trí KD thương mại, gần chợ KD sầm uất, giáp khu cư xá Bắc Hải, Chợ Tân Bình......+ DT: 3,5x10,9m. Công nhận...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 27 tỷ

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      Giảm từ 35 tỉ về còn 27 tỉ.Chính chủ cần bán nhanh biệt thự siêu sang tại khu K300, đường Nguyễn Thái Bình, Q. Tân Bình, có DT hiếm có - siêu thoáng, KDC...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 180 m2, giá 27 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ, chính chủ cần bán nhà đẹp đường Nguyễn Thái Bình, P. 12, Tân Bình (khu cao cấp nhất k300).- DT: 10mx18m, kết cấu 4 lầu sân vườn cao cấp, phong...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 136 m2, giá 36 tỷ tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 136 m2 264,71 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà căn biệt thự - Khu VIP K300 - Nguyễn Minh Hoàng - giá siêu tốt cho KH thiện chí.- DT: 8x17m ( đã đc hoàn công) - Kết cấu bao gồm :...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 145 m2, giá 19,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 145 m2 134,49 triệu/m2
      145m2 nhà 4 tầng xây cực đẹp đầy đủ nội thất, giá chỉ 100tr/m2 đất vị trí cực trung tâm.Mô tả:- Nhà xây 4 tầng BTCT kiên cố, DT lớn, có sân riêng để đc 3...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 6 tầng, giá 33 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 0 m2
      Bán tòa nhà VP Nguyễn Văn Trỗi, Tân Bình.DT: 7,2x18m, hầm, 6 tầng, thang máy, thang bộ hoàn công đầy đủ.Hiện đang cho thuê nguyên căn giá trị cao.Vị trí rất...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!