Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Đình Khơi - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 30 m2 176,67 triệu/m2
      - Hiện trạng nhà nhà mới trệt 2 lầu. Gồm phòng khách, bếp, 2 PN và 3 nhà vệ sinh.- Vị trí ngay trung tâm Q. Tân Bình, ngã tư Hoàng Việt - Út Tịch,...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 84 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 18,99 tỷ

      18.99 tỷ 84 m2 226,08 triệu/m2
      VIP Khu K300 - Cộng Hòa - MT KD - Bình Giã - 4 x 21M - 5 Tầng - Giá 18.X tỉ Gồm 6 PN, 6 toilet, garage oto. Vị trí hiếm ngay P13 Tân Bình, Cộng Hòa,...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 61 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 61 m2 129,51 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi Trần Mai Ninh thông khu Bàu Cát P. 12 Tân ,TP.HCM.- Khu an ninh, sạch sẽ, gần trường học, chợ, công viên, tiện ích...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 52 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 52 m2 151,93 triệu/m2
      - Chủ có việc cần bán nhà trước tết, ngôi nhà vị trí cực an ninh, khu Bàu Cát sang trọng, dân trí cao, lịch sự, an ninh, văn minh, sạch sẽ.- DT: Công nhận...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 8m tại Phường 12 - Tân Bình, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 79 m2 154,44 triệu/m2
      💰💰💰 MT KHU K300 - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 30TR/ THÁNG !!!+ Vị trí thông thương Cộng Hoà - Hoàng Hoa Thám, khu VIP K300, hiếm nhà bán, P. 12. Tân bình. + Nhà 5...
      Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Đất chính chủ gửi cần bán ngay thuộc P. 15, Tân Bình.DT: 5 x 11,5m công nhận 58m2.Vị trí: Nằm khu phân lô đồng bộ cực đẹp đường hiện tại 10m.giá: Còn thỏa ...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 68 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 68 m2 126,48 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh ngôi nhà cấp 4 tiện xây mới, tại hẻm xe hơi 8M quay đầu thoải mái, xe hơi tránh nhau quay đầu thoải mái. Thông thẳng ra Thái Thị...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 45 m2 52,23 triệu/m2
      Xoay vốn làm ăn cần bán nhà đường Huỳnh Văn Nghệ, P. 15, Tân Bình.Nhà gần TTTM siêu thị Emart.DT: 45 mét vuông (ngang 4,5m dài 10m).Kết cấu: Đúc 1...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 54 m2
      - Nhà nằm trên đường Nhất Chi Mai, P. 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.Nhà gần chợ, trường học, siêu thị, thuận tiện di chuyển, phù hợp để ở buôn bán, KD, cho...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 25 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 25 m2 159,6 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ gấp ngôi nhà ở HXT 7m đường Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Q. Tân Bình. Hẻm thẳng đẹp cách MT đường 50m, hẻm thông Bàu Cát 1, xe tải, oto đi vi...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Hoàng Thanh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 75 m2 170,67 triệu/m2
      Chỉ có một căn duy nhất có bề ngang rộng trên 5m đang rao bán ở khu K300 Tân Bình.Khu căn biệt thự, hẻm nhựa 8m có lề đường. gần MT các trục đường chính...
      Đường Trương Hoàng Thanh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 48 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      - Chủ có việc, cần bán nhanh ngôi nhà tâm huyết vị trí cực an ninh, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh, toàn nhà cao tầng đối diện Etown Cộng Hòa.- DT:...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 24 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 24 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà HXT 6m Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình.- DT CN đủ 5x4,8 = 24m2 - nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu đúc BTCT kiên cố, gồm 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 48 m2 67,71 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn KD cần bán ngay nhà Thiên Phước, P. 9, Tân Bình.+ DT: 48m2/ 4m x 12m.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 4 toilet, phòng khách, bếp,...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 51 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 51 m2 174,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà mới đẹp, ngay Khu K300 Hoàng Hoa Thám, P12, Tân Bình.- DT: 51 mét vuông, CN 49 mét vuông, hẻm nhựa 6m, oto đỗ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 58 m2 tại Đường Trung Lang - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 58 m2 41,21 triệu/m2
      - DT: 4 x 14.8 cn: 58m2.- giá cả thương lượng trực tiếp.- Kết cấu hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng thoáng mát.- Vị trí đẹp khu dân trí cao an ninh...
      Đường Trung Lang, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      CC BÁN hẻm xe hơi TRẦN VĂN QUANG P10 TÂN BÌNH DT : 5X13 TRỆT LẦU NHÀ CỰC ĐẸP 3 PN nội thất đầy đủ CAO CẤP , DỌN vô ở ngay .VỊ TRÍ KHU VỰC AN NINH YÊN...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 80 m2 127,5 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết còn mới đẹp vị trí cực an ninh, KDC sang, văn minh, sạch sẽ, giao thoa kết nối khu Bàu Cát.- Vị trí: hẻm xe ...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!