Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 42,3 tỷ

      42.3 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp. MT Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Ngay công viên Hoàng Văn Thụ. Đoạn đẹp nhất, sầm uất nhất tuyến đường, chuyên building văn phòng, NH...-...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 240 m2 tại Đường Giải Phóng - 4 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 240 m2 137,5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà phố ngay Giải Phóng, P. 4, Tân Bình (khu sân bay).- DT: 8x30m 4 lầu mới đẹp ở ngay.- Khu vip an ninh lịch sự...
      Đường Giải Phóng, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 64 m2 115,63 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 766 Cách Mạng Tháng Tám, P. 5, Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.- Vị trí đẹp ngay trung tâm Q. Tân Bình, giáp Q. 3, Q. 10, đi bộ...
      Hẻm 766, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 15 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 15 m2 173,34 triệu/m2
      + Đón tết - ấm cúng - đẳng cấp - khu vip nhất Tân Bình.- nhà thổ cư sổ hồng mà rẻ hơn căn hộ Trương Công Định.Hơn 2 tỉ ở ngay nhà đẹp đón tết - trung...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 91 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 91 m2 230,77 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ngôi nhà phố Lạc Long Quân, P.11, Q.Tân Bình, DT : 4.5 x 21m, 4 Lầu, Giá : 21 tỉ- DT : 4.5 x 21m, Trệt + 3 lầu, sân thượng. Đạo : 0972...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 400 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 400 m2 150 triệu/m2
      - Phù hợp xây căn biệt thự sân vườn, xây hotel, phòng khám, toà nhà, NH, spa...- MT KD đường Tân Hải, P. 13, Q. Tân Bình.- Vị trí đắt đại tương lai sẽ gần...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! Đường Bàu Cát Đôi, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 8 x 18m, 136,8 mét vuông vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 4 lầu + TM (căn biệt thự mới...
      Đường Bàu Cát Đôi, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 138 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 138 m2 188,41 triệu/m2
      Cần bán rất gấp ngay MT Trường Chinh, vị trí KD đắc địa. Ngay đoạn đẹp Metro, gần các thương hiệu lớn: Nhà thuốc Long Châu, siêu thị Điện Máy, các NH lớn...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 256 m2 tại Đường Nguyễn Quang Bích - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 256 m2 175,79 triệu/m2
      Siêu đẹp, siêu vị trí, ngay cổng nhà Ga T3, ngay Cộng Hoà, Hoàng Hoa Thám.- MT đường lớn, KD mua bán sầm uất, MT KD Nguyễn Quang Bích, P. 13, Q. Tân Bình....
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 80 m2 325 triệu/m2
      DT: 4.3m x 18m, CN: 80 mét vuông.Kết cấu: Hầm + trệt + lửng + 4 lầu.Vị trí: ngôi nhà phố Phổ Quang, trung tâm Q. Tân Bình, khu vực KD buôn bán sầm...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Bán góc 2MT 103 Đồng Đen, P. 12, Q Tân Bình.* Vị trí: Khu KD sầm uất, đa dạng, thích hợp làm showroom, nhà hàng, cafe, nha khoa...giá: 45 tỉ.DT: 8,74m x...
      103, Đường Đồng Đen, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 23 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 23 m2 282,61 triệu/m2
      Vị trí: MT số 237 Nguyễn Thái Bình, P. 4, Q. Tân Bình, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.Nhà 2 tầng đổ giả.DT 4,1x5,5m.DTSD 60m2.- tầng một đang KD, 1 tầng bếp...
      Số 237, Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 256 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 256 m2 214,85 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà 1 hầm 7 lầu mới. Với 1500m2 sàn sử dụng.DT khuôn viên ngang 11 dài 25m.Kết cấu mới 100 phần trăm. Với nội thất đầy đủ cao...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Năm Châu - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 60 m2 231,67 triệu/m2
      - DT: 5 x 12m (CN 60 mét vuông) vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu. 3 PN, 3 phòng vệ sinh. Lòng đường 10m có vỉa hè hơn...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 666 m2, mặt tiền 17m tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 110 tỷ

      110 tỷ 666 m2 165,17 triệu/m2
      bán ngay nhà siêu vị tuyến đường thương mại và thương hiệu Trường Chinh P. 14 Q. Tân Bình - vỉa hè 10 mét.- DT: 17 x 40m - CN 666 mét vuông.- Hiện...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 167 m2 tại Đường Đặng Minh Trứ - 10 - Tân Bình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 167 m2 89,83 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán ngay ngôi nhà vị trí siêu đẹp vừa ở vừa KD, khu an ninh dân trí cao, lịch sự, văn minh, sạch sẽ.- DT: 6.5x21m, nở hậu 10m, sổ đẹp, công...
      Đường Đặng Minh Trứ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 256 m2 tại Đường Nguyễn Quang Bích - 13 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 256 m2 214,85 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán Tòa Nhà 46-48 Nguyễn Quang Bích , P13, Q Tân Bình : 1450m2 chỉ còn 55 tỉ+ MT Nhà Ga T3 ngay Hoàng Hoa Thám P.13 Q.Tân Bình.+DT lớn 10.5 x...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Giã, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 74 m2 255,41 triệu/m2
      VIP- BÁN ngôi nhà phố BÌNH GIÃ, P 13 TÂN BÌNH - 74m2, 4 TẦNG, 6  phòng ngủ- Giá 18.x tỉ* DT 74m(421m) đúc thật 4,5 tầng, phòng khách đậu xe, bếp, 3...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!