Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 118 m2 tại Đường Tân Sơn - 15 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 118 m2 114,41 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt 2 lầu BTCT mái tôn với 4 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh.- MT Tân Sơn KD đỉnh giáp sân bay.- Nhà vừa MT đường Tân Sơn vừa có 1 mặt hẻm...
      Đường Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 160 m2 162,5 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp. Góc 2 MT Hoàng Hoa Thám - Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình.- Góc 2MT thương hiệu KD cực kì sầm uất. Tìm năng khai thác cực kì cao....
      118, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 89 m2 117,98 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà tại MTKD Hồng Lạc, P11, Tân Bình. Vị trí đắc địa trên đường nhựa rộng 16m, MT KD, oto hai chiều, khu KD sầm uất gần khu...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 165 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 51 tỷ

      51 tỷ 165 m2 309,1 triệu/m2
      MT đường Hoàng Văn Thụ góc Út Tịch. Vị trí đẹp nhất, sát bên tòa nhà anh Ngữ ila và tòa nhà NH Xây Dựng. - DT : 7x24m - 165m2. Kết cấu : Hầm, 7 lầu. phòng ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      MT Hồng Lạc - ngang gần 6m - giá mềm nhất khu vực - gần 100m2 - chỉ nhỉnh 10 tỉ.MT Hồng Lạc, P. 11, Tân Bình DT 5,5m x 16.5m (90m2) nhà xây 1 trệt 1 lửng,...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 170 m2, giá 27,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      27.5 tỷ 170 m2 161,77 triệu/m2
      giá siêu mềm ngang 10m hiếm! Bán Villas hẻm xe tải khu vip K300 đường A4, P. 12, Tân Bình 10x19m giá siêu mềm 27,5 tỉ0945 808 *** Cherry DT: 10x19m,...
      Đường A4, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 150 m2, giá 19 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 150 m2 126,67 triệu/m2
      Khu Vip Bàu Cát + Trường Chinh - hẻm 10m - nhà 4 tầng xây cực đẹp nội thất đầy đủ cao cấp bạc tỉ - 150m2 - ngang khủng 9m - chỉ 100 tr/m2 - giá mềm ở...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Bàu Cát II, đường Bàu Cát 2, Q. Tân Bình.- DT: 60 mét vuông, 2 PN. 2 phòng vệ sinh. nội thất đầy đủ.- Tiện ích: Siêu...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      - Bán căn hộ Bàu Cát, Q. Tân Bình.- Nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Tiện ích: tầng một đc xây dựng để làm shop, công viên thoáng mát, Nơi giữ xe thuộc tầng hầm,...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 63 m2 42,07 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay căn hộ chung cư Bàu Cát II, Tân Bình.DT: 63 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nằm bên tòa căn hộ mới...

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 83 m2 33,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ruby Garden - đã có SHR - Hỗ trợ vay.đc: Số 2A đường Nguyễn Sỹ Sách, P. 15, Q. Tân Bình.DT: 83 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Ruby Garden, Số 2A, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 81 m2 35,81 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Harmona Tân Bình.DT: 81m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá 2.9 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, phòng gym, nhà...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,35 tỷ tại Đường Bàu Cát - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 0 m2
      Kết cấu: căn hộ có 1 PN, 1 gác lửng.DT: 31.6m2.Giá 1 tỉ 350 tr.căn hộ chung cư đã đc cấp GCNQSHNO và TS gắn liền với đất.call ngay số ĐT 0939 046 ***C....
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,32 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.32 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Sky Center - Q. Tân Bình.- DT: 36.44m.- Kết cấu: 1 PN và 1 phòng tắm.- căn hộ chung cư bàn giao kèm full ...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.58 tỷ 74 m2 21,36 triệu/m2
      - DT: 74m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế thông minh, tận dụng từng góc không gian trong căn hộ chung cư, bàn giao kèm đầy đủ nội thất.Nhờ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, Q. Tân Bình.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet. Giá: 3.6 tỉ, có sổ hồng riêng.Tiện ích xung...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Bán chung cư cao cấp Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình hoặc cho thuê Sky Center.Vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông.Nhà mới, view...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Bàu Cát II - Tân Bình.DT: 75 mét vuông, 2 PN. Giá: 2,6 tỉ. Có sổ.Tiện ích xung quanh đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!