Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 128 m2, giá 32 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 128 m2 250 triệu/m2
      Nguyễn Trọng Tuyển DTCN 128 mét vuông, 5 tầng, 9x14.5m, P. 2, Tân Bình.+ căn biệt thự, 1 hầm + trệt + 3 lầu.- Hầm có 1 phòng kho to rộng.- 2 tầng...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cao ốc tọa lạc tại trung tâm gần đường Cộng Hòa. Góc 3 MT đường Trần Văn Danh, đường Nguyễn Chánh Sắt, đường C3. Gần trường ...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Trần Văn Danh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      - bán ngay chung cư Park Lengend, Tân Bình, nhà sạch sẽ thoáng mát.- Tiện ích nội khu: Đầy đủ tiện ích của một khu chung cư đẳng cấp: Hồ bơi, phòng tập...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Sky Center, Phổ Quang.DT: 80m có 2 phòng ngủ.giá chỉ: 3,9tỉ thỏa thuận, Bao sổ.+ Vị trí đắc địa gần sát sân bay thuận tiện...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Cộng Hòa, Tân Bình.DT: 75m2, 2 PN. Giá: 3,6 tỉ. Có sổ, view đẹp.Tiện ích xung quang đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ,...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 139 m2 44,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Sky Center:+ CĐT: Tập đoàn Hưng Thịnh.+ đc: 5B Phổ Quang P. 2 Q. Tân Bình TPTp HCM.+ DT: 139m2 3 phòng ngủ...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 810 triệu tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      810 triệu 52 m2 15,58 triệu/m2
      căn hộ góc BigC Trường Chinh 810tr/52m2. Lâu dài, 2 phòng ngủ, vay đc. 0974 204 ***Kẹt bán nhanh, giảm cực sâu so với thị trường 200trỞ liền, có hồ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 129 m2 50,39 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Sky Center - Phổ Quang- DT; 129m2 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, Tầng trung, view thoáng, nhà đẹp- Nhà...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      * Thông tin Trực tiếp phòng KD CĐT Tòa nhà Park Legend - liên hệ: 0822 291 ***.* Loại 1 - 2 - 3 PN.* Chuyên cho thuê & bán căn hộ chung cư Park...
      Park Legend, 251, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Bình

      2.46 tỷ 90 m2 27,23 triệu/m2
      Bán căn hộ Phúc Yên 2.Tọa lạc: 31 - 33 Phan Huy Ích, P15, Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.Giá không ảo, chính xác thông tin.DT: 90m2 với...
      Chung cư Phúc Yên, 31 - 33, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 81 m2 37,66 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Harmona, Tân Bình.DT: 81m2, 2 PN 2 nhà vệ sinh. nội thất đầy đủ. Giá: 3 tỉ 050. View đẹp.Tiện ích: Có hồ bơi, khuôn viên,...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 69 m2 50 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư view đẹp tại Botanica Premier - 108 Hồng Hà, P. 2, Tân Bình, Tp HCM.- DT: 69 mét vuông thiết kế 2 PN, 2...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,76 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.76 tỷ 69 m2 54,5 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền, bán ngay chung cư cao cấp Botanica Premier tầng cao, view landmark81.- DT: 69m2 thiết kế 2 PN, 2 WC, ban công phòng khách.- giá:...
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 970 tr tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      970 triệu 30 m2 32,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư Diyas Sky sở hữu vị trí đắc địa đối diện tòa nhà E. Town Cộng Hòa.DT 30m2.Ưu điểm:- Ngay trung tâm Tân Bình, cách Q1 chỉ 20p di chuyển,...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư, căn hộ góc ở căn hộ Sky Center, khu vực sân bay.Thiết kế: 80m, 2 phòng ngủ, 2 toilet, có logia, bếp.Giá:...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,78 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 37 m2 48,11 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay chung cư Sky Center.- DT: 37 mét vuông.- Giá chỉ 1.780 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Giá này đã bao gồm...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 53 m2 52,84 triệu/m2
      Rất cần bán ngay căn 1 phòng ngủ siêu đẹp giá chỉ 2.8 tỉ bao hết phí tại căn hộ chung cư cao cấp The Botanica Phổ Quang.Chủ ở nên nhà đc đầu tư...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 66 m2
      - Dt: 65,6 m2, 4 Tầng, 4 * 16,5m, giá 9,55 tỉ- Kết cấu 4 tầng,xây lệch tầng,4 phòng ngủ,5 nhà vệ sinh,sân thượng,giếng trời cực thoáng mát, có...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!