Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 100 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Nhà xịn khu vip, giá thực 20 tỉ bán 14 tỉ, sát MT hẻm XH, NT nhập 4 tỉ, 100 mét vuông, 4 tầng, 4x25m, Phạm Văn Hai P2 Tân Bình.DT 100 mét vuông,...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 46 m2 tại Phường 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 46 m2 182,61 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đắc địa, nằm trong khu phân lô bàn cờ, giáp Trường Sa, Huỳnh Văn Bánh. Rất gần nhà thờ Ba Chuông, BV ITO, chợ, khu ăn uống mua sắm Lê Văn...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 56 m2 28,75 triệu/m2
      Nhà còn mới dọn vào ở đc ngay: kết cấu 1T1L, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, bếp, phòng khách, logia+ Nhà sát CHỢ PHẠM VĂN HAI tiện mua sắm, KD ăn theo chợ+...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 48 m2 54,17 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Phan Huy Ích  2 sẹc hẻm 66 ,Q.Tân Bình , P.15 1 lầu,  2,6 tỷ /48m²****  KỆT TIỀN BÁN GẤP *****GIÁ: 2 ,6 tỷ...
      HẺM 66 vô 2 sẹc ,Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 280 m2, mặt tiền 9m tại Đường Cống Lở - Tân Bình, giá 37,9 tỷ

      37.9 tỷ 280 m2 135,36 triệu/m2
      căn nhà phố KD Cống Lở, P. 15, Tân Bình, vị trí đắc địa nhà gần sân bay, 280 mét vuông, ngang khủng 9m nở hậu tài lộc, thiết kế 4 tầng đẹp lung linh...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Mai Ninh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 92 m2 141,31 triệu/m2
      MT chợ - khu bàu cát - một đời chủ.Trần Mai Ninh, C4 ngang 4 x23m, P. 12 Tân Bình.+ Nhà 1 đời chủ, MT KD sầm uất ngay khu bàu cát.+ Kết cấu: nhà cấp 4 có...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 81 m2 234,57 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố đường Yên Thế - Hồng Hà, Khu Sân Bay P. 2 Tân Bình.- DT: 4.2x20m, kết cấu 2 lầu, đang chO. Thuê 30 tr tháng.- Tài chính dưới 20 tỉ cam...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đặng Lộ - Tân Bình, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 65 m2 178,47 triệu/m2
      MT đường Đặng Lộ, 65 mét vuông.5 tầng 5m x 13m, P. 7, Tân Bình.+ Kết cấu BTCT mặt bằng cho thuê 15 tr, 1 trệt 1 lửng 2 lầu Sân thượng gồm nhà để xe,...
      Đường Đặng Lộ, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 240 m2, mặt tiền 20m tại Đường Út Tịch - 2 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 240 m2
      - Vị trí: Cần bán toà nhà đc 40CD MT đường Út Tịch - P. 4 - Tân Bình- DT: 12x22m.- Kết cấu: Hầm 7 tầng có thang máy, có PCCC- Trước cho Anh Văn Hội Việt Mỹ...
      Đường Út Tịch, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Sơn - 15 - Tân Bình, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 100 m2 122 triệu/m2
      bán ngay nhà MT Tân Sơn P15 TB view sân bay, sân golf Tân Sơn Nhất DT 5x20m CN100 mét vuông Giá 12.2 tỉ.- DT: (5m x 20m) xây dựng đủ 100m.- Nhà vuông...
      Đường Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ca Văn Thỉnh - 1 - Tân Bình, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 84 m2 161,91 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 4,3x20m P. 11 Q. Tân Phú ngay khu Bàu Cát nhỉnh 13 tỉ.+ Kết cấu: Trệt lửng. Gồm 4 PN. Thông số nhà cực đẹp, nở hậu tài lộc, tiện cho xây...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 880 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 20 tỷ

      20 tỷ 880 m2 22,73 triệu/m2
      Nhà hiện trạng 1 trệt +1 lửng + 3 lầu, gồm 1 mặt bằng KD phía trước, lửng làm phòng khách, 4 phòng ngủ, sân thượng rộng rãi trồng rau. Nhà xây cầu...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 84 m2 tại Đường Ca Văn Thỉnh - 15 - Tân Bình, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 84 m2 161,91 triệu/m2
      Q. TÂN BÌNH - MT ĐƯỜNG 10M, CÓ VỈA HÈ - KHU VIP BÀU CÁT - 84 mét vuông - 13.6 tỉ - Vị trí: MT Ca Văn Thỉnh, Tân Bình. Khu Bàu Cát cư dân sầm uất,...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 84 m2 tại Đường Ca Văn Thỉnh - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 84 m2 161,91 triệu/m2
      Q. TÂN BÌNH - MT ĐƯỜNG 10M, CÓ VỈA HÈ - KHU VIP BÀU CÁT - 84m² - 13.6 tỉ - Vị trí: MT Ca Văn Thỉnh, Tân Bình. Khu Bàu Cát cư dân sầm uất, tiện ích bao vay,...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 500 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 500 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Lạc Long Quân - Hồng Lạc, Q, Tân Bình. DT: 10 x 50m. 500 mét vuông. Giá 40 tỉ 0906 320 ***.DT 10m x 50m CN 500 mét vuông.Hiện đang...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 38 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      - Vị trí KD, trục đường chính nối liền Tân Bình, Phú Nhuận, Q. 3.- Thông qua Lê Văn Sỹ, Hoàng Văn Thụ, Nguyễn Văn Trỗi, vài ph đến sân bay.- Nhà 4 tầng, sân...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chấn Hưng, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 72 m2 234,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh! ngôi nhà phố Chấn Hưng Khu Bắc Hải CV Lê Thị Riêng.* DT: 4m x 18m, nở hậu 4,2m.* Kết cấu 1 trệt 3 lầu, nhà mới đẹp.* Đường trước...
      Đường Chấn Hưng, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 104 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 104 m2 132,7 triệu/m2
      bán ngay nhà MTKD Hồng Lạc, đoạn gần Ni Sư, dt 5.8x18 giá 13 tỉ 8.- Hiện trạng nhà cấp 4, xác định 1 đất tặng mặt bằng KD 5.8x18.- Vị trí nằm ngay đoạn...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!