Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 58 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán rất gấp! Nhà hẻm xe hơi gần chợ Hoàng Hoa Thám.* DT: 4.1 x 14.5m, công nhận 58 mét vuông, vuông vắn, sổ đẹp.* Hiện trạng: nhà c4...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 215 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 215 m2
      Ngộp Bank! Cần bán ngay nhà đường Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 10x22m, đất vuông vắn kg lỗi phong thủy.- Kết cấu: Nhà 3 tầng hiện đang có dòng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Hai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 48 m2 129,17 triệu/m2
      + Hẻm 4m thông thoáng, ngay chợ Phạm Văn Hai. Thông ra đường Hoàng Văn Thụ, Lê Văn Sỹ, Hoàng Sa.+ Nhà 2 tầng BTCT kiến cố, DT 48m2 (3.6x14m).+ Thiết kế gồm...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 126 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 126 m2 206,35 triệu/m2
      Khu vực hiếm bán nhanh nhà 6 tầng, 4.5x28m hẻm 7m, Bùi Thị Xuân, Tân Bình, 26 tỉ, dòng tiền 150tr/th.- Chủ xây tâm huyết. 1 hần 1 trệt 1 lửng 4 lầu, sân...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Năm Châu, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 32 m2 195,32 triệu/m2
      Chỉ hơn 6 tỉ - MT Tân Bình - sát ngã 4 Bảy Hiền - 4mx8m - 4 tầng BTCT - hoàn công.Mô tả:- 1 trệt 3 lầu 3 PN, 4 vệ sinh.- Sát Trường Chinh, Bảy Hiền.- Nhà...
      Đường Năm Châu, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 140 m2 132,15 triệu/m2
      - 4 tầng ô tô vào nhà - vài bước ra chợ H.H.Thám - nhà ga T3 sắp mở - gần MT khu sầm uất.- Đồng Xoài 140 mét vuông - 4 lầu.- DT: 7m x 19.7m.- Giá...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 66 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 66 m2 103,04 triệu/m2
      Q. Tân Bình - nhà đẹp - oto thông - 66m2 - 4 tầng - chỉ 6.8 tỉ!- Vị trí: hẻm ô tô thông Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình. Thông Trần Thái Tông, giáp Phạm Văn...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 90 m2, giá 1,77 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.77 tỷ 90 m2 19,67 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Phúc Yên 1 , 90 mét vuông, giá 1 tỉ 770 tr ,2PN2 nhà vệ sinh, sổ hồng, đầy đủ nội thất . Vị trí :...
      33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 105 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 105 m2 31,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Yên - Tân Bình 3 phòng ngủ 105 mét vuông Giá 3tỉ3. Sổ sẵn NH hỗ trợ đến 70%- Cần bán căn hộ chung cư Phúc Yên -...
      33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Central Plaza 91 Phạm Văn Hai Q. Tân Bình, căn hộ chung cư tầng cao thoáng mát, căn hộ góc view hồ bơi. Nhà mới không...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 93 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 93 m2 49,47 triệu/m2
      * Gia đình dời xuống nhà mặt tiền ở nên cần bán lại căn hộ chung cư cao cấp Carillon 1 Hoàng Hoa Thám (Nhà Ga T3 đang xây dựng và đi ngang đây)- Vị trí...
      Số 171A Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cho Thuê Căn Hộ Cao Cấp Cửa Sổ Lớn Yên Thế P2 Tân Bình Gần Sân Bay Tân Sơn Nhất

      6 triệu 30 m2 0,2 triệu/m2
      Cho Thuê chung cư Cao Cấp Cửa Sổ Lớn Yên Thế P2 Tân Bình Gần Sân Bay Tân Sơn NhấtVị Trí : Gần sân bay Tân Sơn Nhất, Lotte Mart Tân Bình, Công Viên...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Căn Hộ Cửa Sổ Lớn Ngay Phổ Quang Tân Bình Gần Trung Tâm

      7.5 triệu 40 m2 0,19 triệu/m2
      CHO THUÊ căn hộ chung cư CỬA SỔ LỚN NGAY PHỔ QUANG TÂN BÌNH GẦN TRUNG TÂM• Đ/c: Phổ Quang, P.2, Q.Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh• Gần rạp phim...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 53 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      💎 CẦN BÁN căn hộ đầy đủ nội thất giá 1 tỉ 650 TẠI TÂN BÌNH - TRƯỜNG CHINH ✨ Tọa lạc tại vị trí trung tâm của Q. Tân Bình thuận tiện đi lại sang...
      33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 60 m2 tại Đường Lam Sơn - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 60 m2 111 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà P. 2 Tân Bình, đường Lam Sơn, khu sân bay Tân Sơn Nhất.- Ngang 4m nở hậu vuông vức, không lỗi phong thủy- Hẻm rộng rãi, sạch sẽ, KDC văn...
      Đường Lam Sơn, 2

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 12 - Tân Bình, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 50 m2 129 triệu/m2
      2,"2":16711935' data-sheets-value='"1":2,"2":"Chính chủ bán nhà hẻm 343 Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2 Q. Tân Bình, gần công viên Hoàng Văn Thụ, gần BV, sân bay...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, 2

      Sở hữu ngay nhà chung cư 46 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 46 m2 34,79 triệu/m2
      Em đang bán chung cư ở Q. Tân Bình (Ở đường Phan Huy Ích, gần cầu Tham Lương) + DT: 46m2 + Giá: 1.49 tỉ - Trả trước 30 phần trăm (còn...
      33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 62 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 62 m2 104,68 triệu/m2
      Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời của nghệ sĩ ca sĩ SKTT.Nhà đẹp với DT 4,7x15m trệt lầu 2 PN, trang trí sang trọng, nội thất xịn xò sẵn có, giá...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!