Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 91 m2 tại Đường Hậu Giang - 4 - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 91 m2 174,73 triệu/m2
      Q. Tân Bình - siêu phẩm 5 tầng - có hầm - khu sân bay - dân trí cao - camera an ninh 24/7 - chỉ 15.9 tỉ!- Vị trí: hẻm ô tô Hậu Giang, Tân Bình. Giáp các...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 80 m2 tại Phường 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 2 lầu xây dựng chắc chắn để ở, nhà có cổng riêng, sân để xe, PK, bếp, 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh, nhà có giếng trời cực thoáng.-...
      Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hoàng Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ cần bán nhà hẻm ba gác đường Nguyễn Phúc Chu, P. 15, Q. Tân Bình, gần trường học, gần sân bay Tân Sơn Nhất.- DT đất: 4m x 15m = 60 mét ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 11 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 115 m2 83,48 triệu/m2
      Giá quá rẻ 85tr/ mét vuông, nhà hẻm xe hơi 6m, 2 mặt hẻm trước sau, khu sầm uất.* DT: 4.4 x 25m, nở hậu 5.2m (CN 115 mét vuông), sổ đẹp.* Hiện...
      Đường Bàu Cát 8, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 18,99 tỷ

      18.99 tỷ 115 m2 165,14 triệu/m2
      Hiếm, bán nhà khu vip P4, Tân Bình, chủ ngộp bank, 4 tầng BTCT, Cộng Hoà, 115m2 (5x20), 18. Xx tỉ.- Hẻm rộng thông, xung quanh toàn cán bộ cao cấp ở rất yên...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 65 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 65 m2 120 triệu/m2
      Quá hiếm - hẻm nhựa 4m Đường Bành Văn Trân - P7 Tân Bình Sài Gòn.- Nhà giáp BV Thống Nhất, nhiều tiện ích xung quanh như Chợ, Siêu thị, TTTM,- giá 7.8 tỉ.-...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      - DT: 4 x 20m.- Chủ xây cực kì chắc chắn 3 tầng BTCT 4 phòng ngủ, giếng trời, phòng khách bếp.- Hẻm 5m rất yên tĩnh, an ninh. Hàng xóm hoà đồng thân...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 8,89 tỷ

      8.89 tỷ 65 m2 136,77 triệu/m2
      Nhà em cần bán nhanh, đường Lạc Long Quân P9 Tân Bình.giá đẹp dễ chốt 8 tỉ 888tr, giảm sâu 600tr.+ Dt 4.1 x 16m, gần 70m2 vuông vắn.+ Kết cấu BTCT: 4 tầng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 260 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 260 m2 211,54 triệu/m2
      sp khan hiếm trên tuyến đường thương mại Trường Chinh!Cần bán nhanh căn nhà phố đường Trường chinh P. 12 Q. Tân Bình (vị trí tuyệt đẹp gần đường Nguyễn...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 55 m2 169,1 triệu/m2
      - DT: 55 mét vuông.- Kết cấu: Trệt lửng, 2 lầu, sân thượng. Đầy đủ công năng gia đình.- Vị trí: Ngay vòng xoay lăng cha cả, thuận tiện di chuyển.-...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 65 m2 tại Phường 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 65 m2 156,93 triệu/m2
      + DT 65m2, 5 tầng. 4.7 x 14m.+ Chính chủ 30 năm bán nhà định cư Úc với con gái,+ Nhà xây kiên cố BTCT, oto vào nhà, MT KD đỉnh.+ Khu vực trung tâm ra CMT8,...
      Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 72 m2 tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 72 m2 115,28 triệu/m2
      + Nhà ngang hơn 6m, trong cực đẹp và hoành tráng.+ Vị trí: Gần chợ Nghĩa Hòa, vài bước là ra khu VIP Bắc Hải, CV Lê Thị Riêng, Lý Thường Kiệt. Về Q. 10, Q....
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 126 m2 tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 126 m2 222,23 triệu/m2
      bán gấp siêu phẩm MT Trường Sơn, P. 4, Q. Tân Bình, ngay góc Phan Đình Giót.Vị trí: Đoạn đẹp, tập trung nhiều cao ốc văn phòng, tuyến đường nối thẳng lên...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 100 m2 280 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà phố 2 MT góc Nguyễn Văn Trỗi - Trần Huy Liệu, vị trí đắc địa, tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, showroom, NH, hotel lớn hoạt...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 588 m2, mặt tiền 12m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 120 tỷ

      120 tỷ 588 m2 204,09 triệu/m2
      MT Âu Cơ - P. 14 - Q. Tân Bình.Bán nhà và đất MT Âu Cơ.Vị trí: Góc 2 MT.- DT: 12 x 49 m.- Gồm: MT cho thuê 150tr/th, dãy phòng trọ, ngôi nhà cấp 4, và ngôi...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 128 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 128 m2 281,25 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay nhà MT Trương Công Định, P14, Tân Bình.DT: 8x16m, vuông vắn, CN 128m2. Hiện trạng: Trệt 3 lầu ST.Vị trí: Nhà gần các trục đường...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 99 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 99 m2 281,82 triệu/m2
      Bán ngôi nhà MT trục đường thương hiệu Cộng Hoà, P. 12, Q. Tân Bình. Vị trí ngay đoạn trung tâm đẹp, nhiều tòa nhà văn phòng, NH, chuỗi thương hiệu hotel 4...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 220 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cộng Hòa, giá 86 tỷ

      86 tỷ 220 m2 390,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi cần bán ngay building văn phòng đang có hợp đồngT 270tr/tháng, MT đường Cộng Hoà, P. 12, Q. Tân Bình.- DT 8.5x25m (220m2), khuôn đất đẹp.-...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!