Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      - liên hệ ngay: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên nhà mặt tiền trung tâm Q1, Q3,  phòng ngủ).- Nhà mới cực đẹp, tặng nội thất đầy đủ.- Khu KD sầm...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 69 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, giá tốt

      Thỏa thuận 69 m2
      Thông tin mô tả.- Nhà 1 sẹc hẻm oto, hẻm thông, vào tầm 100m, cư dân đông, thân thiện, dân trí tốt, khu vực KD buôn bán tấp nập, trong vòng bán kính 500m...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 123 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Văn Thụ, giá 16 tỷ

      16 tỷ 123 m2 130,09 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay tòa căn hộ căn hộ dịch vụ đường hoàng văn thụ P8 Q. phú nhuận DT 6.5cx20m dtcn 125m2 Kết cấu: trệt 4 lầu st 16 căn hộ dịch vụ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 100 m2 tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà gần MT Hồ Văn Huê , P9 , Q Phú Nhuận DT: 100 mét vuông (4x25m)-Kết cấu 4 tầng BTCT gồm 8  phòng ngủ lớn có  nhà vệ sinh khép kín...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 15 - Phú Nhuận, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 80 m2 158,75 triệu/m2
      Chính chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh nhà trệt 3 lầu đường Nguyễn Đình Chính P15 Q. Phú Nhuận.DT: 80 mét vuông,4mx20m.Nhà gồm 4 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 72 m2 123,62 triệu/m2
      Đặng Văn Ngữ, Phú Nhuận - Nhà 4T - DT đẹp 4,8*15 giá 130tr/m2, hẻm xe hơi 5M - 8,9tỉ bay nhanh.Mô tả:+ DT hiếm trong khu vực: 4,8 X 15, 72m2, 4 lầu.+ Nhà...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Phú Nhuận, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 84 m2 152,39 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 6m Đường Nguyễn Công Hoan,P7,Q Phú Nhuận -DT : 84 mét vuông (4.6x17m)-Kết cấu: Trệt, 3 lầu BTCT kiên cố, còn mới đẹp vào ỏ ngay....
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 85 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, giá 13 tỷ

      13 tỷ 85 m2 152,95 triệu/m2
      HẺM oto - KHU VIP PHÂN LÔ BÀN CỜ - NGANG LỚN 4.5M - giá cực rẻ KHU VỰC+ Nhà 5 tầng đúc BTCT chắc chắn. Có chỗ lắp thang máy tuỳ thích.+ Hẻm oto thông,...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Sa - Phú Nhuận, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
      gọi ngay: 0909 616 *** Nam Huỳnh (24/24).+ Nhà hẻm to đẹp 6m, xe oto vào tận nhà, sát MT Trường Sa.Cam kết - nhà thật - thông tin - pháp lí - chuẩn...
      Đường Trường Sa, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Hà, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 90 m2 142,23 triệu/m2
      Hàng ngộp bao đầu tư, chủ giảm 3 tỉ bán ngay, Phú Nhuận khu hiếm nhà bán DT lớn, 90m2 x 5 tầng BTCT, đường nhựa xe tải thông KD đỉnh luôn.+ Thông số vàng:...
      Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Phạm Phước Thuận Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 77 m2 tại Phường 2 - Phú Nhuận, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 77 m2 116,76 triệu/m2
      "Rẻ nhất khu vực, chỉ 8.9 tỉ, nhà mới ở ngay, hẻm ô tô ngủ nhà, 77m2, 2 tầng, gần Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận.+ Kết cấu: Trệt 1 lầu BTCT. Gồm: 2 PN, 3 tolet,...
      Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - 13 - Phú Nhuận, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 65 m2 29,85 triệu/m2
      Tôi cần tiền KD nên muốn bán ngay nhà Trần Huy Liệu, Phú Nhuận 65m2 kết cấu nhà 1T 1 lầu (2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh) phòng khách, khu bếp...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Đình Phùng, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 91 m2 132,97 triệu/m2
      Bán nhà gần MT đường Phan Đình Phùng, P15, Q Phú Nhuận.DT: 91 mét vuông (7x13m).- Nhà đúc 04 BTCT, kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, logia trước,...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Phú Nhuận, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn MT Lê Văn Sỹ P. 14 Q. Phú Nhuận DT : 4x24 có hẻm hông thoáng, DTCN đủ 94m8  mét vuông giá 23 tỉ giá siêu mềm nhất cung đường thời...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 10 - Phú Nhuận, giá 22,7 tỷ

      22.7 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Lê Văn Sỹ, Q. Phú Nhuận.- DT: 4 x 24m. (CN: 94.8 mét vuông).- Kết cấu: Trệt 2 Lầu.- Hàng siêu VIP, giá mềm nhất tuyến đường Lê Văn...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - Phú Nhuận, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 95 m2 247,37 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. Phú Nhuận ( cần bán nhanh chia TS , chưa bao giờ có ngôi nhà nào trên đường lê văn sỹ mà giá 240tr/m2 )- DT : 4 x...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 95 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Phú Nhuận, giá 23 tỷ

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nhà đường Lê Văn Sỹ, giảm từ 29 tỉ còn 23 tỉBán nhà phố Lê Văn Sỹ,- DT: 4 x 25m. (CN: 95m).- Kết cấu: Trệt 2 Lầu.- Hàng siêu vip,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 95 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Phú Nhuận, giá 23 tỷ

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Văn Sỹ, P. 14, Phú Nhuận. DT 4x24m. Hàng ngộp cho đầu tư giá 23 tỉHàng Ngộp Bank - Xuống Giánhà phố số Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. Phú Nhuận- DT :...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!