Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Duy Anh - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 66 m2 242,43 triệu/m2
      * MT Đào Duy Anh giá cực tốt, chỉ hơn 200tr/m2.- DT: 4x16,5 m công nhận= 66m2.- 4 tầng kiên cố, chắc chắn, đầy đủ tiện nghi. Vào khai thác ngay.- Phù hợp...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng tại Đường Phan Đình Phùng - 15 - Phú Nhuận, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      Building Góc 3 MT Phan Đình Phùng, Q. Phú Nhuận.- hợp đồng Thuê 2 tỉ/Năm.DT: 6.5mx19m (nở hậu đều 7,3m).Kết Cấu: Hầm + 7 Lầu.Vị trí trục đường chính kết...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 12 tầng, 900 m2, mặt tiền 25m tại Đường Phan Xích Long, giá 230 tỷ

      230 tỷ 900 m2 255,56 triệu/m2
      MẶT TIỀN PHAN ĐĂNG LƯU, P2, PHÚ NHUẬNDT: 850  mét vuôngNGANG: 12M, HẬU NỞ VUÔNG ĐẸP 26MCó chỉ tiêu xây dựng: 1 hầm + 12 TầngTổng Sàn:...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đoàn Ngọc Huy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,88 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.88 tỷ 73 m2 53,16 triệu/m2
      Cần tiền để xoay sở việc trước tết nên muốn bán ngay giá mềm căn hộ chung cư The Botanica, MT đường Phổ Quang- giá: 3.88 tỉ còn thỏa thuận- DT...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,6 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 71 m2 64,79 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 PN căn hộ chung cư Kingston Residence, 146 Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.- 2 PN, 2 toilet.- nội thất đầy đủ cao cấp, cả...
      Kingston Residence, 146, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,7 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 77 m2 61,04 triệu/m2
      Vì cần tiền KD nên tôi cần bán căn 2  phòng ngủ 77 mét vuông tại chung cư cao cấp Garden Gate.Số 8 Hoàng Minh Giám, Phú Nhuận, TPHồ Chí ...
      Garden Gate, số 8, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 79 m2 67,09 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn 2 PN dự án Kingston, 146 Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.- 2 PN, nội thất đầy đủ cao cấp.- DT: 79m2- Giá: 5,3 tỉ tỉ. Bao tất...
      Kingston Residence, 146, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN tại dự án Garden Gate ngay công viên Gia Định.giá 5,1 tỉ (bao sang tên).- Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.- DT. 75 mét vuông.- View...
      Garden Gate, Số 8, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.6 tỷ 71 m2 78,88 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN dự án The Prince Residence, Phú Nhuận - DT: 71 mét vuông - giá: 5,6 tỉ Bao thuế phí - full nội thất Tiện ích: Hồ bơi, gym free,...
      Dự án The Prince Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,45 tỷ tại Đường Phổ Quang - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.45 tỷ 86 m2 63,38 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở nên bán rẻ lại căn 3 phòng ngủ ở dự án Golden Mansion.Giá cần bán 5,450 tỉ (bao sổ).Thiết kế 86m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 93 m2, giá rẻ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 93 m2
      DT: 93m2.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.chung cư có vị trí cách trường mẫu giáo Úc Châu ~ 8.7 kilomet, cách trường mẫu giáo Sakura Montessori Q. 2 - HCM...
      Dự án Botanic Towers, Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 188 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Đình Chính - Phú Nhuận, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 188 m2 212,24 triệu/m2
      * Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0901...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hữu Trang - 10 - Phú Nhuận, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      - Nhà hẻm 1/ cách 20m ra MT đường Trần Hữu Trang, P. 10, Phú Nhuận.- Giá siêu tốt 6,8 tỉ.- DT: 65 mét vuông. Nở hậu. Hẻm sau nhà 2m.- Tặng nội thất...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 9 - Phú Nhuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Nhà thật hình thật giá chính chủ.- siêu hiếm: HXT qua lại KD - khu phân lô cao cấp cho các tướng quân đội - nhà mới đẹp lung linh, nội thất xịn xò.- Giá...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm xe hơi Phú Nhuận ngay PXL - 5 tầng BTCT thang máy - 60 mét vuông ngang hơn 4m - giá chỉ 11 tỉ.Nguyễn Công Hoan, P. 7, Phú...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      - DT: 5,1 x 8,5m (2 MT hẻm xe hơi, Khu dân trí cao).- Kết cấu: 3T + ST (3  phòng ngủ, 4  phòng vệ sinh) - Đang cho thuê 20tr/tháng.- Mô tả:...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 96 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 96 m2 187,5 triệu/m2
      Nhà thật - việc thật - giá trị thật. Thông tin chính xác tránh mất thời gian.Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Hoa (xem nhà và sổ trực tiếp).Vị trí: Khu nội yên...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Cù Lao - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 0 m2
      - DT 20,8  mét vuông.- Nhà đẹp mới, nội thất đầy đủ.- 1 trệt, 1 lầu, 2  nhà vệ sinh 2  phòng ngủ.- hẻm ô tô.- sổ hồng, chính chủ.-...
      Đường Cù Lao, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!