Thông tin mô tả
Đẩy nhanh
Chính chủ gửi
Bấm 0909 761 *** ALO ngay cho Quân.
Nhận Ký, Gửi - Tư Vấn, Hỗ trợ tìm
Mô tả:
Kết cấu đúc BTCT: 1 Trệt 1 Lầu 2
Vừa lấy lại mặt bằng cho thuê
Vị trí nhà lưu thông thuận tiện qua các
Giá: 5,89 Tỷ
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 196,33 Triệu/m2
728702
Mua bán
Đẩy nhanh
Chính chủ gửi
Bấm 0909 761 *** ALO ngay cho Quân.
Nhận Ký, Gửi - Tư Vấn, Hỗ trợ tìm
Mô tả:
Kết cấu đúc BTCT: 1 Trệt 1 Lầu 2
Vừa lấy lại mặt bằng cho thuê
Vị trí nhà lưu thông thuận tiện qua các
Hoàng Quân
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
65 m2
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2