Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 126 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Phú Nhuận, giá 31 tỷ

      31 tỷ 126 m2 246,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay tòa nhà ngay đường Nguyễn Văn Trỗi P. 1 Q. Phú Nhuận.- DT 7.6m x 19m.- Công nhận 126m2.- Kết cấu hầm - 5 lầu.- hợp đồngT 160...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 68 m2 tại Đường Hoa Sứ - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 68 m2 117,65 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe tải 6M đường Hoa khu Phan Xích Long, 4,5*15, nhỉnh 110tr/ mét vuông.- Thông số: 4,5*15m, MT ngang lớn 4,5 siêu hiếm có trong khu...
      Đường Hoa Sữa, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 39 m2 tại Đường Đỗ Tấn Phong - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 39 m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà Đỗ Tấn Phong P. 9 Phú Nhuận pháp lí rõ ràng 39 mét vuông 1T1L sang tên công chứng ngay.Mô tả:Đc: Đỗ Tấn Phong P. 9 Phú...
      Đường Đỗ Tấn Phong, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 72 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 13 - Phú Nhuận, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 72 m2 123,62 triệu/m2
      Mới đón tết, chỉ nhỉnh 8. X tỉ, gần hẻm ô tô, 72m², 5 tầng, 4 phòng ngủ, Đặng Văn Ngữ, Phú Nhuận.Trệt: Sân rộng để đc 5 chiếc xe máy, phòng khách,...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2 tại Đường Trường Sa - 13 - Phú Nhuận, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 46 m2 200 triệu/m2
      "Nhà mới đón tết, hẻm ô tô ngủ nhà, Trường Sa, Phú Nhuận, 46m2, 5 tầng, 4 phòng ngủ, 9.2 tỉ.Cách 5m ra mặt Đường Trường Sa. hẻm ô tô trước nhà hơn...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 1 tầng, 270 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 270 m2 144,45 triệu/m2
      Bán nhà Huỳnh văn Bánh P. 12, Q.  phòng ngủ DT công nhận: 270m, Giá: 39tỉ khoảng 144tr/m (rẻ nhất khu vực) Đạo: 0972 771 ***- DT: 10 x 24m, nở hậu đều...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, 270 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 12 - Phú Nhuận, giá 39 tỷ

      39 tỷ 270 m2 144,45 triệu/m2
      Bán nhà Đặng Văn Ngữ, P. 12, Q.  phòng ngủ DT công nhận: 270m, Giá: 39tỉ khoảng 144tr / m2 (rẻ nhất khu vực) Đạo: 0972 771 ***- DT: 10 x 24m, nở hậu...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 112 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 112 m2 111,61 triệu/m2
      Giá thực 19 tỉ bán chỉ 12.5 tỉ, ngang 6m, Huỳnh Văn Bánh P13 Phú Nhuận, hẻm ô tô, 112 mét vuông, 4 tầng.DT cn 112  mét vuông, 3 tầng, 6x...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 9 tầng, 375 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận, giá 95 tỷ

      95 tỷ 375 m2 253,34 triệu/m2
      Toà nhà căn hộ dịch vụ góc 2MT Hoàng Văn Thụ Q. Phú Nhuận.+ DT: 15 x 25m.+ Tổng diện tích sử dụng: 2.000m2 sàn.+ Kết cấu: Hầm - 9 tầng - 45 Phòng căn ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Diệu - 10 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 96 m2 187,5 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 320 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 8 - Phú Nhuận, giá 75 tỷ

      75 tỷ 320 m2 234,38 triệu/m2
      bán ngay toà nhà văn phòng MT Huỳnh Văn Bánh, Q. Phú Nhuận.- Tổng diện tích sử dụng: 2.000 mét vuông sàn.- Kết cấu: 1 hầm - 8 tầng.- hợp đồng...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 47 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Phú Nhuận, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 47 m2 148,73 triệu/m2
      oto đổ cửa - 4 tầng 4 phòng ngủ - nhà mới đầy đủ nội thất chủ để lại hết vào ở đón tết ngay chợ cây quéo - chỉ 6.99 tỉ.- Nhà 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 60 m2 210 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm xe hơi vô ở ngay Lê Văn Sỹ, P. 13, Phú Nhuận.Vị trí hẻm 1 sẹc, gần MT đường.DT 4 x 15m 59m2.1 Trệt 3 lầu sân thượng.Hẻm sạch sẽ an ninh, vị...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 64 m2 289,07 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 114 m2, giá 32,9 tỷ tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      32.9 tỷ 114 m2 288,6 triệu/m2
      Đường Hồ Văn Huê, P9, Phú Nhuận.5 tầng, ngang 7m x16m.+ Hẻm to như MT, hẻm to như đường lớn, khu vực toàn dân giàu.+ Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng có...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,88 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.88 tỷ 83 m2 70,85 triệu/m2
      Chỉnh chủ cần bán chung cư Orchard Park View - chủ đầu tư Novaland Đ/c: 130 - 132 Đường Hồng Hà, P. 09, Q. Phú Nhuận- Giá: 5.88 tỉ còn 5 phần trăm...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Hồng Hà - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 83 m2 63,86 triệu/m2
      giá mềm chỉ 5.3 tỉ đã ký hợp đồng mua bán 2 PN 2 nhà vệ sinh Orchard Park View Novaland, Phú Nhuận Đông Nam.Đ/c: 130 - 132 đường Hồng Hà, P. 9,...
      Orchard Park View, 130 - 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 73 m2 57,54 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Kingston Phú Nhuận 73m, 2 phòng ngủ, full NT, giá 4.3 tỉ.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness, spa...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!